Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,491
- 170,993
Ewaaaahhhhh kazi yake kuongea ongea na paaaaa paaaah paaah vibao vibaoDah yeye katega tu we una ride like bicycle
Ewaaaahhhhh kazi yake kuongea ongea na paaaaa paaaah paaah vibao vibaoDah yeye katega tu we una ride like bicycle
Acha kulemba mwandikoMwanaume kulia ni fedheha. Huwa tunaunguruma
Njoo hapa! Unaenda wapi? Haya Sema neno!Nimepotea Njia 🚶♀️
🤣🤣 baaasii kwisha wewe mkuuWe mama post zako zinafikirisha sana dah! 😛 😛
Haya mafikara...
Hata uwe mtamu vipi, kulia mwiko. Ni mwendo wa kuunguruma kama simba tu.Acha kulemba mwandiko
Mnalia na kupiga maybe
Si ukubali tu🤣
Wakishiba wote wamekulana safiiAnaye shiba Ndiye aliye mla zaidi Mwenzie
Mizungu mingi 🤣Kukulana ..kumechangamka siku hizi
Yeeessss umenyooka hivi 👌Kiuhalisia wanaume ndio wanaliwa
Hivi 🔥🔥Kumeanza kuchangamka 😀 😀
Hapo sawa, maana the number is decreasingly to zero 🤪Sijui tupo wa ngap labda nimebaki mimi tu
Basi ndiyo maana Mimi sipendi sana hayo mambo, tena kudate underage ndiyo aibu kabisaBabu hakuna heshima kwa bedi
Sio msikitini bana
Baaasiiii kuna nini tena 🙌🏼Hata uwe mtamu vipi, kulia mwiko. Ni mwendo wa kuunguruma kama simba tu.
Ila kuna vinu vitamu ukiweka mwichi utamu wake hadi mashavu yanatetemeka ”abujubujubuju”
Ahsante kwa kuukubali ukweli, natumae nimejibu mada yako...Sawa endelea kumla kwa raha zako bro 🔥
😂😂😂😂Mahondaw chukua mtu wako🙆♀️ 🤣🤣
Angalia jukwaa utakuja kunishukuru baadaeMtu una muheshimu vizuri una mkuta kwenye uzi huu ana elezea jinsi anavyo kulana
Swa tajiriAngalia jukwaa utakuja kunishukuru baadae
Then mtu kama hajakuomba heshima usimpe achana nae
We subiri kutolewa njee uanikwe kwenye jua kama ulezi 🤣Hapo sawa, maana the number is decreasingly to zero 🤪
Basi ndiyo maana Mimi sipendi sana hayo mambo, tena kudate underage ndiyo aibu kabisa
Imagine na maumbile haya niliyonayo, si kumtisha kibinti cha watu
Bora kuvutana na gari bovu kwa bovu (Mzee kwa Mzee ) 🤭
Shukran mkuuAhsante kwa kuukubali ukweli, natumae nimejibu mada yako...
Inabidi tukupeleke visiwan, huko nyege zitakwishaHey wana guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥