Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Kulombana ni kitendo kitendo ambacho kinafanyika na watu wawili au zaid, kuna anae lomba na anae lombwa kwa maana hyo anaelomba ndiye anae kula na anaelombwa ndiye anaeliwa...
sijui umenielewa bidada??
 
Kulombana ni kitendo kitendo ambacho kinafanyika na watu wawili au zaid, kuna anae lomba na anae lombwa kwa maana hyo anaelomba ndiye anae kula na anaelombwa ndiye anaeliwa...
sijui umenielewa bidada??
Kulombana
Ni kukulana bana hakuna anaekula mwenzie
 
Mwanaume akishughulika ni kwamba KALOMBA na kushughulika kwa mwanaume ni 99% lazima ashughulike.

Mwanamke akishughulika, wenye kujishughulisha ni wchache huenda ikawa 40% ya wanawake wote, akishugulika hapa itatokea KULOMBANA

mwanaume akitulia tu, sasa sijui anatuliaje kwa kweli, inakuwa KALOMBWA yeye..

Kuanzia kunyonya mate na maandalizi mengine wanaume ndio tunashughulikia mpaka kipochi manyoya kiwe kimelowa, ni wanawake wachache wanasumbuka kwenye maandalizi napo wengi wanaishia kula koni tu, ambayo inakuwa ishajidindia kitambo.
Na kikawaida mwanamke ndio anahitaji kuandaliwa zaidi, bila kumuandaa lile tendo ataishia kuumia, hata kama ikiwa ni quickie..
ndio chanzo cha mwanaume kusema AMELOMBA
 
Imagine umenipànulia mapaja yako tundu limepanuka mpaka tunnel inaenda gizani kwenye shimo la mwanamke huyo ndio analiwa kwasababu nampanua ntakavyo nambinjua ntakavyo na nampiga miti ntakavyo yeye analia Kwa raha.
 
Mwanaume akishughulika ni kwamba KALOMBA na kushughulika kwa mwanaume ni 99% lazima ashughulike.
Mwenye uwanja wake kaingiaaaaaaaa🔥🔥🔥🔥🔥Makaveli
Mwanamke akishughulika, wenye kujishughulisha ni wchache huenda ikawa 40% ya wanawake wote, akishugulika hapa itatokea KULOMBANA
Na hii ndio yenyewe 🔥🔥👌
mwanaume akitulia tu, sasa sijui anatuliaje kwa kweli, inakuwa KALOMBWA yeye.
Na huyu ni wewe mvivu wa kutupwa 🤣🤣
Kuanzia kunyonya mate na maandalizi mengine wanaume ndio tunashughulikia mpaka kipochi manyoya kiwe kimelowa, ni wanawake wachache wanasumbuka kwenye maandalizi napo wengi wanaishia kula koni tu, ambayo inakuwa ishajidindia kitambo.
Na kikawaida mwanamke ndio anahitaji kuandaliwa zaidi, bila kumuandaa lile tendo ataishia kuumia, hata kama ikiwa ni quickie..
ndio chanzo cha mwanaume kusema AMELOMBA
Eeeeh ongeza sauti wasikie mpaka kule nyuma
 
Imagine umenipànulia mapaja yako tundu limepanuka mpaka tunnel inaenda gizani kwenye shimo la mwanamke huyo ndio analiwa kwasababu nampanua ntakavyo nambinjua ntakavyo na nampiga miti ntakavyo yeye analia Kwa raha.
Sawa 🤣🤣
 
Mwenye uwanja wake kaingiaaaaaaaa🔥🔥🔥🔥🔥Makaveli

Na hii ndio yenyewe 🔥🔥👌

Na huyu ni wewe mvivu wa kutupwa 🤣🤣

Eeeeh ongeza sauti wasikie mpaka kule nyuma
Na mie mvivu kweli, nikuchukulie usafiri, venue nilipie,msosi juu na bado nihangaikie kukushughulikia..
Hapana, shughulika mama nione matumizi ya hela yangu 😂🤣
 
Na mie mvivu kweli, nikuchukulie usafiri, venue nilipie,msosi juu na bado nihangaikie kukushughulikia..
Hapana, shughulika mama nione matumizi ya hela yangu 😂🤣
Lol huna haya wewe 😅😅
Hebu hukooooo
 
Lol huna haya wewe 😅😅
Hebu hukooooo
😂🤣🤣 hapo si kama nimeend kwenye show za wasanii wa bongo, mie nimelipa tiketi ye akipanda kazi ni kusema tunaimba wote, we mpumbavu nimekulipa mie nifaidi, nikijisikia kuimba nitaimba kwa mizuka 😂🤣🤣
 
😂🤣🤣 hapo si kama nimeend kwenye show za wasanii wa bongo, mie nimelipa tiketi ye akipanda kazi ni kusema tunaimba wote, we mpumbavu nimekulipa mie nifaidi, nikijisikia kuimba nitaimba kwa mizuka 😂🤣🤣
Mwendawazimu wewe nilidhani umepona🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom