ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,813
- 50,412
- Thread starter
- #601
We nae unaishi wapi ?Nani aje tukulane😁😁
Mtaani kwenu hakuna watu?
We nae unaishi wapi ?Nani aje tukulane😁😁
Duh!! Sawa broTafuta mbususu bro
Ni utamaduni na mgawanyo wa majukumu aliouweka Mola ndio unaoamua nani anamla mwenzie,lakini ukweli tunakulana woteHey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Unanikumbusha mwanamama mmoja tuliwahi kuwa wapenzi, akiwa na nyeggge ananitafuta, ananiuliza mbalizi 1 uko poa? Namjibu Niko poa, anauliza uko wapi? Namuambia nilipo........ananiambia fanya hima tukutane tukatiane nna nyeggge nyiiingiiiiiii zinahitaji hiyo em bii oo yakoTunakulana jmn
Mambo yasiwe mengi sn🤣
Pole sana fanya namna hapo kwa ma mtuDuh!
Huku ni kutiana nyege aise...
Exactly ni tunakulana YesNi utamaduni na mgawanyo wa majukumu aliouweka Mola ndio unaoamua nani anamla mwenzie,lakini ukweli tunakulana wote
Ni ushamba uliojificha kwenye hali ya asili ya majivuno kwa hali ya kawaida kiubinadamu. Ile hali ya mtu akifanya jambo fulani ambalo kwake anaona ni la kitofauti kwake anataka na wengine wajue nini alifanya. Ndo utaona kijana anatamba kama hivyo.Sawa nimekubali haya ndio upite unasema ni memla fulani
Huo sio ushamba?
Sa nyingine hujalala nae wala nini
Hapo ulikua bado hujaoa we mzee au ulikua una m cheat mkeo?Unanikumbusha mwanamama mmoja tuliwahi kuwa wapenzi, akiwa na nyeggge ananitafuta, ananiuliza mbalizi 1 uko poa? Namjibu Niko poa, anauliza uko wapi? Namuambia nilipo........ananiambia fanya hima tukutane tukatiane nna nyeggge nyiiingiiiiiii zinahitaji hiyo em bii oo yako
Enzi za ujanani hizo bintiHapo ulikua bado hujaoa we mzee au ulikua una m cheat mkeo?
Oooh basi sawaNi ushamba uliojificha kwenye hali ya asili ya majivuno kwa hali ya kawaida kiubinadamu. Ile hali ya mtu akifanya jambo fulani ambalo kwake anaona ni la kitofauti kwake anataka na wengine wajue nini alifanya. Ndo utaona kijana anatamba kama hivyo.
Nini imetokea mpaka unapigania haka ka mada kwa hisia fulani hivi?
Unahisi mwanamke anaweza kufanya hivyo pia?
Ooh sawaEnzi za ujanani hizo binti
Haaaah!! Binti, nisipomt******mba mke wangu si atanikimbia jmn!Ooh sawa
Kwasasa hufanyi hayo tena?
Ooh nilimaanisha cheatingHaaaah!! Binti, nisipomt******mba mke wangu si atanikimbia jmn!
Cheating teeenah!!Ooh nilimaanisha cheating
Haha umeenda mbali sana. Nina uhakika kinachowafanya wanawake wanamute ni ile aibu ya kugundulika fulani na fulani alimdo,,,, kawaida mwanamke anataka uichape kimyakimya sio kumtangaza kwa sababu kumtangaza kwake anaona kama unamdharirisha, na mwanaume anataka aonekane bingwa kwa vijana wenzake wa hovyoOooh basi sawa
Hakuna kitu kimetokea ila naona wanaume hupenda kusema hivyo mara nyingi sasa hua najiuliza si ni ulimbukeni huo
Wanawake ni watu ambao tupo na akili nyingi kwanza hilo ukubali sawa?
So ni nadra mwanamke kufanya hivyo
Nyie kinachowatesa ni sifa ulimbukeni
Na kukurupuka si unaona hata mauwaji nyie ndio vinara
Eeeh CheatingCheating teeenah!!
Suala la huruka hiyo ni other heavy topic.... Reactions za wanaume inakuwa ni kujibu emotional tortures ambazo wamepitia consistently. Wanawake pia wanaexperience emotional instabilities and pains...Oooh basi sawa
Hakuna kitu kimetokea ila naona wanaume hupenda kusema hivyo mara nyingi sasa hua najiuliza si ni ulimbukeni huo
Wanawake ni watu ambao tupo na akili nyingi kwanza hilo ukubali sawa?
So ni nadra mwanamke kufanya hivyo
Nyie kinachowatesa ni sifa ulimbukeni
Na kukurupuka si unaona hata mauwaji nyie ndio vinara
Sidhani wanaotangaza ni malimbukeni bana watu wenye busara wanaichapa kimya kimyaHaha umeenda mbali sana. Nina uhakika kinachowafanya wanawake wanamute ni ile aibu ya kugundulika fulani na fulani alimdo,,,, kawaida mwanamke anataka uichape kimyakimya sio kumtangaza kwa sababu kumtangaza kwake anaona kama unamdharirisha, na mwanaume anataka aonekane bingwa kwa vijana wenzake wa hovyo
Tumewaachia VijanaEeeh Cheating