Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Ni dili anapiga Lissu na lema wanatukana makusudi ,halafu wanaomba pesa chamani za kuwalipa mawakili kusimamia upumbavu wao
Mpumbavu ni wewe unayeegemea udikteta!! wewe ni mtumwa tu na unajijua hivyo!!!!!!!!!!!!!!!
 
A political party without an office is shamefull my dear how can you clam to win general election without even an office they are conman
Hata chini ya mti napo panaweza kuwa office ccm wenyewe hawana office wanadandia za umma hasa zilizojengwa enzi ya mfumo wa chama kimoja ambapo kila mwananchi ilikua lazima kuchangia.
 
images-799.jpeg
 
Wana hela? Kwa hiyo huwa wanamchangia kuendesha kesi kama hizi sister?
kawaida hiz kes mwenye kesi ndio anajilipiaa sasa anavyojilipia kama uongoz umemuonea huruma unampa hela ya kuongezea ila mara nying kujilipia ila kusaidiana kupo kwa hawa viongozi
 
Tulia kabisa baba anaishi kwake na mimi nipo kwangu, na sasa tunasaidia jamii kadiri tunavojaaliwa.

Sio kama nyie.hela zote za chama mnakwapua kwa kesi.za.Kubumba, jitafakarin
Yaani hapo kwa mumeo ndo unapaita kwako. Ye mwenyewe mumeo kajengewa na mtu
 
Hayo ndio matumizi ya ruzuku.
Ofisi za chama zinashindwa kujiendesha halafu wajinga wanaambiwa "komaa kamanda".
 
Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?

Ukitaka kupata jibu kuwa zinalipwa na nani kwa nini usiulize gharama za kuwasafirisha watu hawa usiku wa manane kama ile ya Tundi Lissu inalipwa na nani? Je, gharama na jeuri ya kuwaweka watu mahabusu bila kuwapeleka mahakamani wanaipata wapi? Je mafuta mengi yanayotumika kuwavizia na kuwakamata viongozi wa upinzani popote walipo yanalipwa na nani???? Wakati nchi haina hela na inabana matumizi????? Why hela hizo zisinunulie madawa ambayo yatakuwa ni ukombozi wa afya ya walalahoi???? Why wasibane matumizi kwa hilo????? KUNA NINI KAPUNI???? WHY GHARAMA KUBWA ZITUMIKE KUWAKAMATA VIONGOZI WA UPINZANI KWA NGUVU KAMA MAJAMBAZI WAKATI WAO DAIMA WAPO NA WANAWATUMIKIA WATU WAO.???? KABLA HUJATOA BORITI KWENYE JICHO LA MWENZAKO ANZA NA LAKO. Sasa tuelewe nini tunajifunga mkanda ili kupata hela za kuwakamata wapinzani?
 
Back
Top Bottom