Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Wadau heshima kwenu.

Tunaona wazi kabisa watu wanajitengenezea mtandao wa kulipana posho.
Watu wanakubaliana kaseme hiki ili kitokee kile baada ya hapo fulani atakuwepo atakusimamia kesi then kiasi kitatoka na mgawo ni huu.

Chama kinabakia kinalipia kesi za mtu mmoja tu kila.siku, hii ni hasara, lakini ukijiuliza je nini hasa mantiki ya mkakati huu

PESA,DILI,MISSION TOWN

Hivi ni kwa nini pesa za chama zinapitia kwa huyu jamaa daily?

Nafikiri ni muda muafaka kila mtu abebe msalaba wake, mikoa ya.mbeya na morogoro imetoa wabunge wa upinzani.ni.mara mia ikasaidie ujenzi wa zahanati kuliko hizi mission town.
 
Sasa wakikosa office wewe kinachokuuma ni nini sasa ulitaka mawakili wasilipwe ili iweje mbona ccm wanahongana million kumi badala ya hzo hela kununulia madawa.

Hahaha,
Diva unapoona kibanzi kwa mwenzio kitoe na chako
 
Sasa wakikosa office wewe kinachokuuma ni nini sasa ulitaka mawakili wasilipwe ili iweje mbona ccm wanahongana million kumi badala ya hzo hela kununulia madawa.

Chama.cha wafanyabiashara tu.zaidi sana mfukoni
 
Wadau heshima kwenu.

Tunaona wazi kabisa watu wanajitengenezea mtandao wa kulipana posho.
Watu wanakubaliana kaseme hiki ili kitokee kile baada ya hapo fulani atakuwepo atakusimamia kesi then kiasi kitatoka na mgawo ni huu.

Chama kinabakia kinalipia kesi za mtu mmoja tu kila.siku, hii ni hasara, lakini ukijiuliza je nini hasa mantiki ya mkakati huu

PESA,DILI,MISSION TOWN

Hivi ni kwa nini pesa za chama zinapitia kwa huyu jamaa daily?

Nafikiri ni muda muafaka kila mtu abebe msalaba wake, mikoa ya.mbeya na morogoro imetoa wabunge wa upinzani.ni.mara mia ikasaidie ujenzi wa zahanati kuliko hizi mission town.
Naunga mkono hoja, ila post yako itaondolewa dakika chache zijazo maana ukisema kitu cha mbowe NAONA moderator anakasilika utazani ni mwehu
 
Naunga mkono hoja, ila post yako itaondolewa dakika chache zijazo maana ukisema kitu cha mbowe NAONA moderator anakasilika utazani ni mwehu

Hahahahaha
Kumbe unamjua vizuri, nyingi.anazitoa au kuziunganisha ili zipotee, anyway nae tunamjua biashara take awe nayo makini, inatakiwa awe fair hata kama.tunagusa wajomba.

Chama hakina vipaumbele badala kinavizia. Na kuhamasisha vurugu tu.
 
Na chama cha wala rushwa je kilichoshindwa kuiongoza nchi zaidi ya nusu karne ya kuwa maskini wakutupwa je?

Chama kikongwe kimeongozwa na kingunge tangu uhuru, kimeongozwa Sumaye kama PM ten yrs, kimeongozwa na Edo kama PM three years, na hao wote ndio.viongozi makamanda watarajiwa ndani ya chadema utajipambanua vipi wewe hauli rushwa?

Au kwa.sababu walipochuma walipeleka.....
 
Unaweza kulalamika chadema hawana ofisi ukasahau baba yako mpk Leo amepanga na hajui atajenga lini?
 
Unaweza kulalamika chadema hawana ofisi ukasahau baba yako mpk Leo amepanga na hajui atajenga lini?

Tulia kabisa baba anaishi kwake na mimi nipo kwangu, na sasa tunasaidia jamii kadiri tunavojaaliwa.

Sio kama nyie.hela zote za chama mnakwapua kwa kesi.za.Kubumba, jitafakarin
 
Mawakili wanafanya bure kabisa kwa moyo wa kujitolea na upendo kwa chama na wanachadema kiujumla
 
Hongera sana mtoa.uzi, kumbe tumewaza sawia hawa jamaa wanacheza dili
 
Sasa wakikosa office wewe kinachokuuma ni nini sasa ulitaka mawakili wasilipwe ili iweje mbona ccm wanahongana million kumi badala ya hzo hela kununulia madawa.
A political party without an office is shamefull my dear how can you clam to win general election without even an office they are conman
 
Mtoa uzi ulipata milion 10 kutoka kwa wabunge wapiga dili wa ccm?
Acha kushangaa shangaa. Muwahi LIZABONI anahela yako milion 10 cash. Mjini hapa hoooooo
ukizubaa itakula kwako, si unamjua lizaboni alivyo? Ataitumia
 
Ni dili anapiga Lissu na lema wanatukana makusudi ,halafu wanaomba pesa chamani za kuwalipa mawakili kusimamia upumbavu wao
 
Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?
Endelea hivi ni nani alipia mchakato mpya wa dikteta uchwara Tanzania anayeshughulika kuchungulia mitandao yote ya kijamii na kufuatilia viongozi wa upinzani wameongea nini jukwaani. Ni gharama gani na nani analipia!!??
Majibu yako harakati za kupambana na udikteta uchwara ndizo zinagharamia. Hata damu itagharamiwa hesabu tu siku!!
 
Back
Top Bottom