Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?
chadema wamekua bubu kujibu kisa cha uwepo wa kesi za kutengeneza ili kupiga hela ya ruzuku. jinsi walivyo domo kaya ila kwa hili wamekua bubu.
 
ww unahoji hilo wakati kuna chama watu wamepewa 10m bila kodi!!
Point kama hizi ndo zinazofanya CCM iendelee kukubalika kwa majority, kwasababu wananchi wakiitafuta tofauti ya CCM hawaioni, na ili kutoingia gharama za kuanza kuweka mifumo mipya chini ya serikali ya chama kingine wameona ni bora CCM iendelee tu, sababu kama chadema inafanya mambo similar yanayofanywa na ccm na hawana authority vipi wakiipata
 
Hiki chama hakina faida kwa taifa wala kwa mwananchi mmoja mmoja sijui kwanini kisifutwe, wanatumia ruzuku ya bure tu.
 
Hiyo serikali inayofungua kesi za ajabu nyingine ambazo hazina vifungu vya sheria huoni kuwa serikali inatumia kodi zetu vibaya.
Umemsikia Trump akimwita mwenzake crucket Hillary lakini hakuna anayekwenda kortini kushtaki. Na rais Trump ataitwa mengi ila hataruhusiwa kutumia kodi za wananchi kama anavyotaka.
Serikali yetu ijifunze kutoka kwa wenzetu.
 
Ndio maana kuna msajili wa vyama ambaye vitabu vilivyokaguliwa copies zinapekekwa kwake, unaweza kwenda kuangalia huko.
Hivi kila mtu miongoni mwa Watanzania milioni 50 akija JF akihoji abajibiwa, ajiwa FB au mtandao wowote ajibiwe na mikutano ya hadhara wajibiwe sii hesabu za mwaka mmoja zitachukua miaka mitano kuwajibu wote?
Of course watanzia wooote hao milioni hamsini wana haki ya kuhoji kwani Ruzuku za chama ni kodi zetu! kwani hapo wewe una haki gani ya kutetea halafu wengine wasiwe na haki ya kuhoji?!?!?! Una haki gani zaidi ya wengine?!?!??!?!?! Tutahoji kwani wanachezea pesa za serekali halafu wa kwanza kuuliza TSH milioni Hamsini! iasa za ULAGHAI zimepitwa na wakati they should wake up na kujua Watanzania tunataka nini?!?!?!?!?
 
Of course watanzia wooote hao milioni hamsini wana haki ya kuhoji kwani Ruzuku za chama ni kodi zetu! kwani hapo wewe una haki gani ya kutetea halafu wengine wasiwe na haki ya kuhoji?!?!?! Una haki gani zaidi ya wengine?!?!??!?!?! Tutahoji kwani wanachezea pesa za serekali halafu wa kwanza kuuliza TSH milioni Hamsini! iasa za ULAGHAI zimepitwa na wakati they should wake up na kujua Watanzania tunataka nini?!?!?!?!?
Big up mkuu
 
Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?
Km hayakuhusu. Labda uliza Lumumba hizi kesi zinapoishia kubwagwa huwa hawaoni aibu?
 
Hili swali Kamuulize wakili wao huwa anapokea instruction ya kumwakilisha mteja wake kutoka kwa nani?. Hiv hmu ndani kuna msemaji wa chadema?
 
Back
Top Bottom