Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
4,376
Reaction score
5,264
Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?
 
Mtakuja kwa matusi...lkni najua ujumbe utakuwa umefika. Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa Chadema, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na policcm na kuswekwa ndani, baadaye wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao, swali (a). hizi gharama huwa zinalipwa na chadema au wao wenyewe watuhumiwa(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma? Tuchukulie kesi ya Lema na Tundulisu hizi gharama zinagharamiwa na chadema?

ww unahoji hilo wakati kuna chama watu wamepewa 10m bila kodi!!
 
Kwahiyo Lema mkimuua ccm ndio Ccm itaonekana bora,mmesahau kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuwawa na ccm vipi hawa jamaa wauaji nani aliwapa ujira huu ni ccm au wao wenyewe kwa maslahi yao
 
Kwahiyo Lema mkimuua ccm ndio Ccm itaonekana bora,mmesahau kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuwawa na ccm vipi hawa jamaa wauaji nani aliwapa ujira huu ni ccm au wao wenyewe kwa maslahi yao
Duh umenikumbusha
Na kesi yenyewe sijui iliishia wapi.
 
Kwahiyo Lema mkimuua ccm ndio Ccm itaonekana bora,mmesahau kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuwawa na ccm vipi hawa jamaa wauaji nani aliwapa ujira huu ni ccm au wao wenyewe kwa maslahi yao
Hpana mkuu hapa hatuongelei mtu kuuawa ila personal issue au private issue zishughulikiwe kibinafsi lkn cyo chama kugharamia..
 
Kwahiyo Lema mkimuua ccm ndio Ccm itaonekana bora,mmesahau kuwa aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema mkoa wa Geita Alphonce Mawazo aliuwawa na ccm vipi hawa jamaa wauaji nani aliwapa ujira huu ni ccm au wao wenyewe kwa maslahi yao
Daaah!...hawa jamaa hawafai si binadamu wa kukaa na karibu.
 
Mtakuja kwa matusi...lkni najua ujumbe utakuwa umefika. Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa Chadema, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na policcm na kuswekwa ndani, baadaye wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao, swali (a). hizi gharama huwa zinalipwa na chadema au wao wenyewe watuhumiwa(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma? Tuchukulie kesi ya Lema na Tundulisu hizi gharama zinagharamiwa na chadema?

Akina malya wanaomba chama kiwe na akina lema wengi ,ili wapige pesa ,juzi amelamba za mbowe za NHC,sasa kwa sasa analamba tena za lema
 
Haiingii akilini mtu unamtumia msg kutoka kwenye cmu yako na kumtukana shoga hlf unategemea kesi yako wakili wa chama aisimamie, haya ni matumizi mabaya ya fedha za chama.
Kwa wakaskazi, hata "akishindwa lipa deni binafsi la pango"....chama kinachukua jukumu!
 
Kwani zile milion 10 za mgawo kwa wabunge magamba zilitolewa Na nan?
 
Mtakuja kwa matusi...

Lakini najua ujumbe utakuwa umefika. Ni kwamba hizi gharama ambazo wabunge au madiwani haswa wa CHADEMA, wanapotumia midomo yao kuropoka na kwenda kinyume cha sheria na kukamatwa na polisi na kuswekwa ndani, baadae wanakuja mawakili wa chama, kushughulikia kesi zao;

Swali
(a). Hizi gharama huwa zinalipwa na CHADEMAau wao wenyewe watuhumiwa
(b). Kama kinalipa chama ina maana ndo huwa kinawatuma?

Tuchukulie kesi ya Lema na Tundu Lisu hizi gharama zinagharamiwa na CHADEMA?

kesi ya jinai inafunguliwa na jamhuri hivyo jamhuri ndo inalipia gharama zake. mtuhumiwa analipia gharama za wakili wake na kama hana uwezo basi anapewa na mahakama na hiyo gharama inalipwa na jamhuri
 
Wewe ina kuhusu nini?kamuulize 2.7 black imetoka wapi wkt madawa hakuna
 
Very interesting QUESTION.....tulishauliza sana hili swali humu ndani....TUNAOJITAMBUA TUKAONA HUU NI MRADI WA BAADHI YA WATU NDANI YA HIKI CHAMA KURA PESA.....zinatengenezwa KESI ZA KIPUUZI wakili wachama analipwa then wanaotengeneza hizi kesi WANAPEWA chao na huyo wakili kama 10%.......NDIO MAANA HATA OFISI HIKI CHAMA HAKINA kumbe pesa zinapigwa na wajanja
 
Back
Top Bottom