Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Nani analipia hizi kesi za akina Lema?

Hata wakitutukana jingalao....lkn ukweli unabaki pale pale...kesi binafsi inabidi mtu ugharamie mwenyewe
Acha umbea nyie si mnapenda kesi kutwa kumpeleka lema mahakamani.....
Naona Ndy shuguli kuu ya hiyo rc

OVA
 
Very interesting QUESTION.....tulishauliza sana hili swali humu ndani....TUNAOJITAMBUA TUKAONA HUU NI MRADI WA BAADHI YA WATU NDANI YA HIKI CHAMA KURA PESA.....zinatengenezwa KESI ZA KIPUUZI wakili wachama analipwa then wanaotengeneza hizi kesi WANAPEWA chao na huyo wakili kama 10%.......NDIO MAANA HATA OFISI HIKI CHAMA HAKINA kumbe pesa zinapigwa na wajanja
Kweli kabisa mkuu
 
Acha umbeaaa wé ma----,nyie si mnapenda kesi kutwa kumpeleka lema mahakamani.....
Naona Ndy shuguli kuu ya hiyo rc

OVA
Ukiona unakuja na matusi kwa hoja kama hii ya uwazi ujue sindano imekuingia vzri.
 
Nafikiri mahakimu wetu ndio wanapotewa muda wa kesi uchwara ambazo wengi huibuka washindi!mbona hukuhoji mawakili wa serikali ambao wanatumia mshahara hovyo kwenye kesi za kijinga?
Fikiria kama mwanaume
 
Wé kweli kiazi yaani kesi mzitake nyie alafu kumlaumu ni lema

Ova
Zinakuingia kweli hzo sindano
, ongea kwa hoja usikike cyo lazima utumie tusi...we mtu anatumiwa msg kuwa ni shoga unaona serikali ndo imetaka...we binafsi ukitukanwa shoga utachukua hatua gki
 
Kesi zote za jinai zinalipiwa na Jamuhuri, ila kesi za madai gharama za awali zinalipwa na aliyefungua kesi alafu gharama zote hulipwa na aliyeshindwa kesi...
 
Kesi zote za jinai zinalipiwa na Jamuhuri, ila kesi za madai gharama za awali zinalipwa na aliyefungua kesi alafu gharama zote hulipwa na aliyeshindwa kesi...
Lkn mkuu japo hpo, Je, kma mi ndo lema nimeshtakiwa na jamhuri...nikaamua kumweka wakili wa kunitetea, hizi gharama za wakili nani anazilipoa?
 
nchi ya makesi syo viwanda

Ova
Zinakuingia kweli hzo sindano
, ongea kwa hoja usikike cyo lazima utumie tusi...we mtu anatumiwa msg kuwa ni shoga unaona serikali ndo imetaka...we binafsi ukitukanwa shoga utachukua hatua gki
 
Hili swali zuri. Viongozi wa Chadema wepesi sana kuitukana serikali. Gharama za kesi zao analipa nani?
Nakumbuka wakati ule Mtikila alikuwa na watu wamemuahidi kumlipia kesi zake zote.
Having said that,bado nafikiri kwamba Lema anapaswa kuachiwa sasa hivi,bila masharti yoyote. Aachiwe huru kwa heshima ya nguli wa siasa,Samuel Sitta.
Kwa sababu kama mbunge hili ni jambo ambalo linamhusu Lema
Ukimweka mahabusu sasa Lema,ni kama kumweka mahabusu wakati baba yake amefariki.
Kama hakuna sababu za msingi it is something that must not be done.
This is an end of an era. It seems only yesterday Sitta alipowaongoza wanafunzi chuo kikuu kupinga mishahara mikubwa ya viongozi wa serikali na sasa Sitta amefariki.
It seems huyu Sitta alianza political career yake kwa kulalamika kuhusu mishahara mikubwa ya viongozi.na ameimaliza political career yake kwa kuwatajirisha vionglzi wengi alipokuwa slika wa bunge la katiba.
Na hapo ndipo inaonekana importance ya Sitta
Kikwete alipowaahidi wale wabunge fedha nzuri kutunga katiba,wakamchagua Sitta kuwa Spika,kama mtu pekee.anayeweza kusafe-guard yale malupulupu fantastic. He was the only who could pull it off.
Kwa hiyo Sitta akaiongoza rip off ya wananchi. Sasa wapo watu wanasema katiba ina walakini,wanataka mchakato wa katiba uanze upya. Of course wanataka uanze upya!
 
Na wewe mleta uzi unaudhi kwa kuutumia muda wetu vibaya. Ni nani kamshitaki mwenzie kati ya Lema na serikali?
Na kesi zenyewe hazina uelekeo. Hivi ni kwanini hampeleki zile kesi za escrow, epa na nyingine za ufisidi mahakamani?
Ni kwanini kesi ni za aina moja tu yaani kina kissu na lema?
 
zile milioni kumi 10 zilizo gawanyiwa wabunge wa magamba niza chama au zinatoka wapi?
 
Hata wakitutukana jingalao....lkn ukweli unabaki pale pale...kesi binafsi inabidi mtu ugharamie mwenyewe
Nani awatukane nyie wehu?mmeshindwa kuhoji kwa nini wenzenu wamegawana 10M bila kuwagawia na nyie hata buku 20 kwa kazi nzito ya kujitoa ufahamu mnayoifanya humu?
 
Unawezekama kabisa Ukawa mradi wa watu kupiga hela!
 
Back
Top Bottom