Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Habari zenu wanajamvi. Eid fitr,
kwa mara ingine naomba tujadili yetu kwa mustakabali wa taifa hili kuwa nani anatufaa kuwa rais 2015 kati ya prof.anna tibaijuka, mh.bernad membe na mh.lowassa?
Kiufupi watanzania wengi wanasema msomi ni msomi tu. Anajua mambo mengi sana ukilinganisha na asiyesoma au mwenye elimu ndogo. Sasas kazi ni kwenu kuwa nani zaidi kati ya prof. Wa uchumu mwenye uwezo wa kutatua changamoto za umaskini, watoto wasio na malezi, ukusefu wa ajira, maendeleo kwa watanzania, n.k?
Hapa itabidi wanaotaka utawala wakujipatia umaarufu wawapishe viongozi wenye nia ya kuwatumikia wananchi.
Hapo ndipo tutakua na uongozi bora unaomjali mwananchi na tanzania yetu.
Nawakilisha NDG.ZANGU[Prof. Tibaijuka hashikik kwa hao wote. Prof. Tibaijuka yupo poa sana na mtu makini sn anapaa. anafanya maamuzi magumu na yenye busara na sahihi mara bzote. kiufupi endapo ccm itampitisha basi hata mm na ukawa wenzetu tunamgwaya sana kwan hana kashfa yoyote ile.
 
dr W. P Slaa hakuna mwingine....
ww gsan mm mwenyew ni chadema ila kwa hapo prof. tibaijuka anatutoa nishai kaka. prof.tibaijuka yupo safi sna hatumuwezi. ila kwa hawa wengine kweli tunawapiga bao
 
Habari zenu wanajamvi. Eid fitr,
kwa mara ingine naomba tujadili yetu kwa mustakabali wa taifa hili kuwa nani anatufaa kuwa rais 2015 kati ya prof.anna tibaijuka, mh.bernad membe na mh.lowassa?
Kiufupi watanzania wengi wanasema msomi ni msomi tu. Anajua mambo mengi sana ukilinganisha na asiyesoma au mwenye elimu ndogo. Sasas kazi ni kwenu kuwa nani zaidi kati ya prof. Wa uchumu mwenye uwezo wa kutatua changamoto za umaskini, watoto wasio na malezi, ukusefu wa ajira, maendeleo kwa watanzania, n.k?
Hapa itabidi wanaotaka utawala wakujipatia umaarufu wawapishe viongozi wenye nia ya kuwatumikia wananchi.
Hapo ndipo tutakua na uongozi bora unaomjali mwananchi na tanzania yetu.
Nawakilisha NDG.ZANGU
Haya mambo ya kuanza kulinganisha milima na vichunguu, au kushindanisha kuzama kati ya nanga na boya!, haya sio mambo!, kama iisue ni usomi, akafundishe chuo!, 2015 Tanzania inahitaji rais mtendaji sio msemaji na sio muonekanaji!. Kati ya hao, "presidental material ni one and only!.
Pasco
 
Wote hawafai hata kidogo. Hatutaki rais fisadi kama lowassa au anayefuata upepo kama membe na Anna. Kiongozi lazima uwe na msimamo, ujasiri na vision. Viongozi dhaifu kama JK watatupeleka shimoni zaidi. Tunataka mtu wa kututoa katika shimo na hao uliowataja hawana uwezo huo.
mr lover prof. yupo vizuri sana anafaa ila kwa hao wengine ni tia maji tia maji tu
 
Uprof wake awasaidie kwanza kule KATERERO! nchi hii puppet wa Magharibi hawana nafasi tena... Joka la Mdimu hata mkimpa airtime kiasi gani hana jipya zaidi ya kudhihirisha unafik wake... Halafu msipende kumdhalilisha Lowassa na hao kalumekenge ambao hawana chochote cha maana walioifanyia nchi hii zaidi ya kuinajisi... Lindeni Heshima ya Lowassa....
Habari zenu wanajamvi. Eid fitr,
kwa mara ingine naomba tujadili yetu kwa mustakabali wa taifa hili kuwa nani anatufaa kuwa rais 2015 kati ya prof.anna tibaijuka, mh.bernad membe na mh.lowassa?
Kiufupi watanzania wengi wanasema msomi ni msomi tu. Anajua mambo mengi sana ukilinganisha na asiyesoma au mwenye elimu ndogo. Sasas kazi ni kwenu kuwa nani zaidi kati ya prof. Wa uchumu mwenye uwezo wa kutatua changamoto za umaskini, watoto wasio na malezi, ukusefu wa ajira, maendeleo kwa watanzania, n.k?
Hapa itabidi wanaotaka utawala wakujipatia umaarufu wawapishe viongozi wenye nia ya kuwatumikia wananchi.
Hapo ndipo tutakua na uongozi bora unaomjali mwananchi na tanzania yetu.
Nawakilisha NDG.ZANGU
 
Haya mambo ya kuanza kulinganisha milima na vichunguu, au kushindanisha kuzama kati ya nanga na boya!, haya sio mambo!, kama iisue ni usomi, akafundishe chuo!, 2015 Tanzania inahitaji rais mtendaji sio msemaji na sio muonekanaji!. Kati ya hao, "presidental material ni one and only!.
Pasco
tafiti zinaonyesha prof. tibaijuka anatisha hata sisi ukawa tunamuogopa ile mbaya. kwa prof.tibaijuka tutampa nchi
 
Wewe huwezi kuwa CDM, unaonekana wazi kuwa wewe hujitambui kama walivyo wenzako wengi waliokimbilia ACT na CCM... Usomi wa Prof Anna umeisaidia nini nchi hii? ameshindwa kupitisha Bajeti yake hadi Chama kimembeba kwa mbeleko zote! Amepewa nafasi kidogo tayari ameuza ardhi ya Tanzania kwa Wazungu.... Huyu hafai hata kidogo.... CCM wanakete moja tu LOWASSA... Otherwise mtadondokea pua, wala haitashangaza kuona kura za Dovutwa zimekuwa nyingi zaidi yenu...
ww gsan mm mwenyew ni chadema ila kwa hapo prof. tibaijuka anatutoa nishai kaka. prof.tibaijuka yupo safi sna hatumuwezi. ila kwa hawa wengine kweli tunawapiga bao
 
mr lover prof. yupo vizuri sana anafaa ila kwa hao wengine ni tia maji tia maji tu

Kumbe nia yako ni kumpigia debe Prof. Amelifanyia nini taifa hili? Give me some facts. After all she is a member here but I don't see her sharing or inviting public input on how to solve chronic land problems people are facing. She is just a rubber stamp.
 
ww gsan mm mwenyew ni chadema ila kwa hapo prof. tibaijuka anatutoa nishai kaka. prof.tibaijuka yupo safi sna hatumuwezi. ila kwa hawa wengine kweli tunawapiga bao

mkuu, kwa lipi alilolifanya akiwa Un habitat, akiwa waziri mpaka akutoe nishai? muleba kaifanyia nini? yani tangu azaliwe sasa anakuwa bibi na muda wote akiwa ccm muleba nzima haijui hata lami inaitwaje ukiacha ile iliyopitishwa juzi kutoka uganda kuja dar...mkuu mm sina uchama Dr slaa ata asipokuwa chadema mm niko na kura yake kokote hata akirudi ccm...cjaona kati ya hao menye kumuita fisadi fisadi...Dr slaa tu ndo kaweza...ujue watu hawamfagilii slaa kwa uchama bali uthubutu wake...
 
WanaJF,

Amani kwenu wote.
Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi
hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea
kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi
wake
.

nyani wapya msitu wa zamani. mungu ibariki tz.
 
anaefaa urais 2015 ni prof. tibaijuka tu. tuache kulaghai watanzania. tunaitaji rais mchapakazi taifa halitaki makundi na uongozi wa kulazimisha km hao wanaotaka utawala. rais tumtakae watanzania ni prof. tibaijuka tu anafaa sn.
Kweli nimeamini wahaya wamevamia jamvi, kwani professor hapa Tanzania ni tibaijuka peke yake,? Nyie nyerere alishawanyea na mtasugua sana ndizi.
 
WanaJF,

Amani kwenu wote.
Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.

Time gona tell,I am the next president after LOWASA PERIOD.
 
heri tumpe urais diamond platnumz coz amesaidia tz kuliko hata lile sokwe la bunda!
 
Back
Top Bottom