Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

MImi hoja yangu ni kwamba kwann Mwakyembe hakusimamia kwenye kitu anachokiamini na kuwa mnafiki kama kinyonga?Lowasa shutuma zake ni hayo mambo yaliyotokea,ila kwa sasa namsapoti yeye ni mtekelezaji mzuri,sioni CCM mtu nayeweza kumwamini tena zaidi ya LOwasa,sio kwamba nilikua namfagilia Lowasa,ila siku zinavyokwenda naanza kuchambua anayefaa na asiiyefaa

Mkuu kuna uwezekano huwajui vizuri CCM na kama unawajua utakuwa unazifumbia macho sera zao za namna ya kuongoza...

Mosi, kiongozi yoyote wa kitaifa ambaye ni mwanachama wa CCM hutakiwa kuweka kwanza maslahi ya chama, halafu yanafuata maslahi binafsi na mwisho kabisa ndio huja maslahi ya nchi...

Sababu kubwa ya utaratibu huo ni kutokana na madudu ambayo tayari yalishafanyika huko nyuma kiasi kwamba ni ngumu kufanya safisha safisha maana itamgusa kila mtu, hata wale waliopata kuaminiwa na Watanzania...

Asikudanganye mtu, CCM haina mtu aliye msafi hata mmoja isipokuwa ina watu wenye uafadhali machoni pa Watanzania na hata watu hao wakipewa madaraka hakuna jipya litalotokea...

Ndio maana Mwl. Nyerere hakukosea kwa kutamka kuwa upinzani/mpinzani wa kweli ni shurti atokee CCM, hebu jiulize kwa nini hakutamka kuwa mkombozi wa kweli shurti atokee CCM?
 
Lowasa Ni jembe, pamoja Na matatizo yaliyomkuta Huyu jamaa,Ni mchapakazi Na Ana maamuzi magumu!!
Lakini Kuna kinamama PIA,Dr.ASHA-ROSE MIGIRO anafaa zaidi.
PROFESSOR Anna Tibaijuka Ni mkabila mno, hafai kuwa rais wa wote Labda awe Rais wa Wahaya!!!
 
Kwa nchi hii viongozi ni wawili tu Dr. Slaa na Edward Lowasa. Hawa wanafaa kuwa rais baada ya Jk
 
Hivi taifa halina kingine cha kupogelea zaidi ya uraisi, why don't we discuss the system within which they will be operating? Kila siku Lowasa Lowasa, sijui analipa watu ili wamzungumzie?
Hatulipwi chochote mkuu na tuna haki ya kumjadili mtu anaetufaa kuwa Rais wa nchi,kwa maoni yangu Edward Lowasa anatosha.
 
Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni na mapendekezo yake!! Wale wanaotukana wenzao humu ndani jitafakarini!!! Kimsingi Edward Lowasa anafaa kuwa rais wa JMT!!
 
Mkuu kuna uwezekano huwajui vizuri CCM na kama unawajua utakuwa unazifumbia macho sera zao za namna ya kuongoza...

Mosi, kiongozi yoyote wa kitaifa ambaye ni mwanachama wa CCM hutakiwa kuweka kwanza maslahi ya chama, halafu yanafuata maslahi binafsi na mwisho kabisa ndio huja maslahi ya nchi...

Sababu kubwa ya utaratibu huo ni kutokana na madudu ambayo tayari yalishafanyika huko nyuma kiasi kwamba ni ngumu kufanya safisha safisha maana itamgusa kila mtu, hata wale waliopata kuaminiwa na Watanzania...

Asikudanganye mtu, CCM haina mtu aliye msafi hata mmoja isipokuwa ina watu wenye uafadhali machoni pa Watanzania na hata watu hao wakipewa madaraka hakuna jipya litalotokea...

Ndio maana Mwl. Nyerere hakukosea kwa kutamka kuwa upinzani/mpinzani wa kweli ni shurti atokee CCM, hebu jiulize kwa nini hakutamka kuwa mkombozi wa kweli shurti atokee CCM?
Prof. Anna tibaijuka anafaa sana kuwa rais wa tanzania. Ni msomi mchapakazi mwanauchumi mwenye uzoefu wa kimataifa. Anafaa sn kuwa rais wa tanzania 2015 na watanzania wanamkubali sn
 
Lowasa Ni jembe, pamoja Na matatizo yaliyomkuta Huyu jamaa,Ni mchapakazi Na Ana maamuzi magumu!!
Lakini Kuna kinamama PIA,Dr.ASHA-ROSE MIGIRO anafaa zaidi.
PROFESSOR Anna Tibaijuka Ni mkabila mno, hafai kuwa rais wa wote Labda awe Rais wa Wahaya!!!

Acha kuupotosha umm mpumbavu wewe. Ww ndo mkabila shetan ww. Jamii ya kitanzania hatuna ubaguzi hata kidogo. Prof. Anna tibaijuka anasaidia watu wote bila kujali dini jinsia wala ukabila na ni nambar 1 kwa sifa za kuwa rais tanzania 2015. Katuletea mradi mkubwa sana wa maji zanzibar uitwao zawa na hadi leo twafaidika nao wakati yupo umoja wa mataifa. Kasaidia san uvccm kipindi cjha mwenge na kufungua mashule kuwasaidia yatima vilema maskini na kusaidia wasiojiweza yan maskini. Sehem zote hizo hakuna hata muhaya mmoja . Acha uongo lakin sishangai mana mti wenye matunda ndio unaopigwa mawe but time will tell. Shame upon you my friend
 
wanajf,

amani kwenu wote.
Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa jk ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.

jamani mbona lowasa anafaaaaaa
 
Back
Top Bottom