Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Prof. Anna tibaijuka anafaa sana kuwa rais wa tanzania. Ni msomi mchapakazi mwanauchumi mwenye uzoefu wa kimataifa. Anafaa sn kuwa rais wa tanzania 2015 na watanzania wanamkubali sn

Wewe wasema...
 
Sasa taswira ya CCM katika junsimamisha mgombea urahisi imechukua sura mpya , mapendekezo yanayoinekana ni kumpa Waziri Mkuu Pinda nafasi ya Kugombea uchaguzi mkuu 2015 kwa tiketi ya CCM .

Sababu kubwa ni kwamba ,Pinda amaeonekana kutokua mfuasi wa kundi lolote ndani ya chama hicho.

Je Watanzania tunahitaji Raisi anayeonekana anafaa ndani ya Chama ili kulinda maslahi ya Chama , au tunahitaji Raisi anayefaa kwa watanzania kwa kulinda malsahi ya watanzania.
 
Bila shaka utakuwa Sara Msafiri (mbunge), manake ndio naona saizi unampa huyo mkulu mdogo mgegedo........NASEMA WAPIGWE TU.
 
Sasa taswira ya CCM katika junsimamisha mgombea urahisi imechukua sura mpya , mapendekezo yanayoinekana ni kumpa Waziri Mkuu Pinda nafasi ya Kugombea uchaguzi mkuu 2015 kwa tiketi ya CCM .

Sababu kubwa ni kwamba ,Pinda amaeonekana kutokua mfuasi wa kundi lolote ndani ya chama hicho.

Je Watanzania tunahitaji Raisi anayeonekana anafaa ndani ya Chama ili kulinda maslahi ya Chama , au tunahitaji Raisi anayefaa kwa watanzania kwa kulinda malsahi ya watanzania.
maslahi yapi kama anashindwa kusimamia sasa anachkisema?vipi kuhusu serikal kubana matumizi kwa kuacha kununua magari ya kifahari?
umetumwa mkuu uje upime upepo?HATUDANGANYIKI
 
Hatutaki rais anayelia badala ya kujibu hoja. Pinda anapenda kulia akishindwa jambo au hoja mfano pale bungeni alilia alipoulizwa mauaji ya albino.
 
Hatutaki rais wa kuwahamasisha polisi kupiga raia watuhumiwa badala ya kuwapeleka mahakamani ref. kauli yake bungeni " WAPIGWE TU".
 
Sasa taswira ya CCM katika junsimamisha mgombea urahisi imechukua sura mpya , mapendekezo yanayoinekana ni kumpa Waziri Mkuu Pinda nafasi ya Kugombea uchaguzi mkuu 2015 kwa tiketi ya CCM .

Sababu kubwa ni kwamba ,Pinda amaeonekana kutokua mfuasi wa kundi lolote ndani ya chama hicho.

Je Watanzania tunahitaji Raisi anayeonekana anafaa ndani ya Chama ili kulinda maslahi ya Chama , au tunahitaji Raisi anayefaa kwa watanzania kwa kulinda malsahi ya watanzania.
Prof. Anna tibaijuka anafaa sn kuiongoza tanzania
 
Huu siyo ukabila bali na hali halisi. Wanyamwezi/ wasukuma tusitarajie maendeleo ya kueleweka katika maeneo yetu pasipokuwa na wanasiasa wenye utashi wa kimaendeleo kutoka kanda yetu, magufuli ni mfano halisi na anafaa sana sana.Tusitegemee nyani mwingine kutoka sehemu nyingine aje kutuletea maendeleo, watu wa kaskazini wako busy kuzuga wanaijali tz kumbe ovyo nk, wasukuma/ wanyamwezi tuzinduke tuwe na uzalendo na tujenge nyumbani
 
Mukiacha kuua wakongwe na walemavu wa ngozi na kutubu mtapata ufahamu wa kitu cha kufanya maana mumejilaani kwa kumwaga damu za innocent people usisingizie kaskazini wala kusini wanasiasa wenu wamezidi ubinafsi mkiacha ushirikina wa mauaji mtafika mbali
 
Tumechoshwa na siasa uchwara sasa, ni wakati wa watu wengi ktk nchi kutawala sasa
 
Viongozi wetu wenye ndiyo hao akina san'gweli wabinafsi ajabu,chenge since akiwa mwanasheria mkuu wa serikali alifanya nn kusaidia mikoa ya kanda ya ziwa?
Kikubwa tupiganeni sisi wenye tujikomboe kwa kufanya kazi kwa bidii na kulima mazao ya biashara,kwanza tuna kila kitu kizuri sema tunaongozwa na watu wasiokuwa na maono tu
 
Mukiacha kuua wakongwe na walemavu wa ngozi na kutubu mtapata ufahamu wa kitu cha kufanya maana mumejilaani kwa kumwaga damu za innocent people usisingizie kaskazini wala kusini wanasiasa wenu wamezidi ubinafsi mkiacha ushirikina wa mauaji mtafika mbali

unaumwa degedege wewe si bure
 
Viongozi wetu wenye ndiyo hao akina san'gweli wabinafsi ajabu,chenge since akiwa mwanasheria mkuu wa serikali alifanya nn kusaidia mikoa ya kanda ya ziwa?
Kikubwa tupiganeni sisi wenye tujikomboe kwa kufanya kazi kwa bidii na kulima mazao ya biashara,kwanza tuna kila kitu kizuri sema tunaongozwa na watu wasiokuwa na maono tu

achana na hao mabwege ambao kwa kiasi kikubwa wametekwa na akili za uchagani, sisi tunajikomboaje? Hilo ndio swali, mimi ndio msukuma wa kwanza atakayehakikisha kuwa sukumaland inapata maendeleo inayostahili ie wasukuma wanaendelea na siyo majogori wanaotuibia mali zetu
 
acheni ujinga mangosha nyie nani kawadanganya wingi wenu ndio chachu ya maendeleo?hebu fikiri taifa la waingereza na nguvu walizo nazo, kama hamtaki kuelimika na kuacha ujinga wa kuuwa vikongwe na kuzaana kama nguruwe pori mtaishia kubwabwaja tu halafu wajanja wachache wanaendelea kupiga copy za mihela ya kifisadi
 
Wangekuwa wachanga wanasema hivyo ungeona madongo mengi sana hapa!
 
Kwanza msome na muache kuwa albino . Issue sio wingi bali mitazamo endelevu.
 
Back
Top Bottom