Nani ajiuzuru kwa uzembe?


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
"Chanzo cha kuungua na kuharibika waya wa umeme wa chini ya bahari unaopeleka umeme Zanzibar kimebainishwa kuwa ni ukosefu wa betri za kuendesha jenereta za kupoza waya huo ambao unalazimika kupozwa muda wote bila kujali unazalisha umeme ama umezimwa.

Habari za ndani zilizoelezea tatizo hilo zilisema uzembe wa baadhi ya viongozi wa Shirika la Umeme Zanzibar (ZECO) ndiyo chanzo cha kukosekana umeme visiwani hapa kwa karibu wiki tatu sasa kwa vile ulishindwa kutoa Sh. 150,000 za kununua betrii." - NIPASHE.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,499
Likes
117,432
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,499 117,432 280
Abedi Amani Karume
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
ipo mada kuhusu hili....
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
watu wanakodolea macho mamilioni ya epa na ufisadi mpaka wanasahau kubadilishA BETRI ZA GENERETA
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
283
Likes
33
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
283 33 45
huo ni uzembe usio na mfano

sasa hivi wanalipa mamilioni ya fedha kwenye kutatua tatizo

s *** nzi
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Jibu zuri.
Peke yake?
Kwanaza umeuliza "nani ajiuzulu",kama ulitaka zaidi ya hao si ungeuliza 'nani wajiuzulu?

Well,waziri wa nishati Zanzibar,mkurugenzi wa TANESCO zanzibar,Na area manager wa TaNESCO pamoja na karume
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kwanaza umeuliza "nani ajiuzulu",kama ulitaka zaidi ya hao si ungeuliza 'nani wajiuzulu?

Well,waziri wa nishati Zanzibar,mkurugenzi wa TANESCO zanzibar,Na area manager wa TaNESCO pamoja na karume
Wengine wote sawa Isipokuwa Karume, hili wala siyo Zanzibar peke yake ndivyo mashirika ya umeme yanavyofanya kazi Tanzania. Wenyewe wakiona umeme unawaka basi ni raha mstarehe hakuna mantanance wala nini. Kwani bongo mara ngapi mitambo/over voltage nk vimetokea ukifuatilia ni uzembe wa shirika?

Hapa ni Mkurugenzi wa Tanesco Zanzibar wa kwanza na Area Manager, Waziri pia kwa kushindwa kuwawajibisha baada ya kugundua hilo swala.

Rais labda tu kwa kutomtimua waziri wake, lakini hapa tutakuwa mbali sana. Labda kama tumepata kisingizio cha kusolve suala la Muafaka
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
naam hapa a;au tunazungumza mambo kiutuzima sio kulishana kasa kama anavotaka kutufanyua Mwiba wa shokishoki usiochoma.

haya masuali ya uzembe tanzania yameota nabu kila idara. Wakati umefika kutokuoneana haya. anaehusika kwa uzembe hata awe shemeji awajibishwe. ili liwe funzo kwa wengine


na kila mtu atimize wajibu wake
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Wengine wote sawa Isipokuwa Karume, hili wala siyo Zanzibar peke yake ndivyo mashirika ya umeme yanavyofanya kazi Tanzania. Wenyewe wakiona umeme unawaka basi ni raha mstarehe hakuna mantanance wala nini. Kwani bongo mara ngapi mitambo/over voltage nk vimetokea ukifuatilia ni uzembe wa shirika?

Hapa ni Mkurugenzi wa Tanesco Zanzibar wa kwanza na Area Manager, Waziri pia kwa kushindwa kuwawajibisha baada ya kugundua hilo swala.

Rais labda tu kwa kutomtimua waziri wake, lakini hapa tutakuwa mbali sana. Labda kama tumepata kisingizio cha kusolve suala la Muafaka

Mkuu,ndivyo nilivyomaanisha maanake mpaka sasa hakuna aliyewajibika.Waziri wake hajawawajibisha walioko chiniyake,sasa rais alitakiwa amtimue au angalao atoe maelezo ya kuridhisha.Sasa rais nae Kashindwa,basi sisi waajiri wake tumuwajibishe .Anastahili adhabu kabisa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
naam hapa a;au tunazungumza mambo kiutuzima sio kulishana kasa kama anavotaka kutufanyua Mwiba wa shokishoki usiochoma.

haya masuali ya uzembe tanzania yameota nabu kila idara. Wakati umefika kutokuoneana haya. anaehusika kwa uzembe hata awe shemeji awajibishwe. ili liwe funzo kwa wengine


na kila mtu atimize wajibu wake
Kweli kabisa,huwezi kutesa wananchi kwa uzembe halafu uachwe tu hivi hivi
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,142
Likes
1,568
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,142 1,568 280
Kwanaza umeuliza "nani ajiuzulu",kama ulitaka zaidi ya hao si ungeuliza 'nani wajiuzulu?

Well,waziri wa nishati Zanzibar,mkurugenzi wa TANESCO zanzibar,Na area manager wa TaNESCO pamoja na karume
onesha kosa la kila mmoja, lililopelekea kukosekana kwa sh.150,000?= kwa wakati. Aidha kama kunakosa lingine/mengine yaliyopelekea kuharibika kwa mtambo huo, vinginevyo hao wanaonewa.

Labda tuwaulize (Mhe. Karume, Mhe. Wazuri wa nishati-SMZ na Mkurugenzi wa TENESCO Znz.) wamechukua hatua gani baada ya uzembe kujitokeza kwa wahasibu kushindwa kutoa malipo ya sh. 150,000/= katika wakati uliotakiwa.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Sasa ukisikika unasema hakuna umeme Zanzibar unakamatwa eti unaibuguzi serikali ya Wahafidhina, na polisi wapo mstari wa mbele kuwakamata watakaosikika wakitoa kauli hiyo ya hakuna umeme wala maji hazarani. ama kweli mwisho wa dunia unakaribia yaani nchi nyengine Mwenyezi Mungu anawapatia viongozi wazuri sisi huku ametuwekea mashaka matupu ,maana kusema kusema Unguja hakuna umeme wala maji imekuwa kosa la jinai mbona Pemba miaka nenda miaka rudi hakuna umeme wala maji na vingine tele hajakamatwa mtu wala kufunguliwa mashitaka ?
Sijui polisi huko nayo imishakumbwa na tatizo la kukosa umeme na maji mi nilizani matatizo haya ni walioko uraiani tu ,kumbe hata kambini kumekauka,na magwanda yale ya kaki halafu maji hakuna ,hawa bila ya shaka wamianzisha kamata kamata ili wapate watu wa kuchimba visima na kuwachotea maji ,hawana jingine.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hapa bila Ubishi ni Amani Abeid Karume ajiuzulu ndiye anaye fuga ugonjwa.,
 

Forum statistics

Threads 1,237,276
Members 475,501
Posts 29,283,355