Nane Nane: JK kapewa zawadi ya mashamba na wanyama

Nane Nane: JK kapewa zawadi ya mashamba na wanyama

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,030
Reaction score
59,684
Leo huko lindi bi Mwantum wakati anasoma hotuba kwa JK wana Lindi wamemzawadia JK mashamba maeili yenye ekari 1000@. Mbuzi 20. Vifaranga 1000 vya kuku na zawadi nyinginezo.
Sasa swali langu ni:?
Hao wana Lindi hivi wanaujua mshahara wa Rais kweli ?
Wana ukwasi kiasi gani .....?😁😁
Basi ngoja nisiendelee kuuliza.
 
Leo huko lindi bi Mwantum wakati anasoma hotuba kwa JK wana Lindi wamemzawadia JK mashamba maeili yenye ekari 1000@. Mbuzi 20. Vifaranga 1000 vya kuku na zawadi nyinginezo.
Sasa swali langu ni:?
Hao wana Lindi hivi wanaujua mshahara wa Rais kweli ?
Wana ukwasi kiasi gani .....?😁😁
Basi ngoja nisiendelee kuuliza.
Kama ni mtu mwenye hekima basi ilo shamba alirudishe kwa wananchi, Nina uhakika kuna ambao wanatamani kuwa hata na bustani lkn hawapatiwi
 
Na wanampa zawadi kwa niaba ya wananchi au kwa kujiamulia tu??????
 
Ujinga kwa watanzania bado unashamiri kwa kasi....huyu adui alishatushinda
 
Kama ni mtu mwenye hekima basi ilo shamba alirudishe kwa wananchi, Nina uhakika kuna ambao wanatamani kuwa hata na bustani lkn hawapatiwi

Kwenye hotuba yake kasema kuwa wameshauuriana na mke wake watalilima hilo shamba.
 
Viongozi wachache hufanya maamuzi haya huku wananchi wao wakipigana wakulima kwa wafugaji wasiopatiwa ardhi kuendesha shughuli zao. Kiongozi mzalendo angewarudishia ama aifanye ya taasisi itakayowasaidia wananchi hao km shule, hospitali nk.
 
Kwani si Lindi ni kwa wakwe zake na tenda dogo amekulia kule akila maembe? Acha apewe tu shamba hilo. Ila gesi ndio asahau kugawiwa maana ni mali ya TAIFA
 
Tuache wivu usio na tija mbona mliomkodi awasaidie ktk urais kupitia ukiwa alikuwa anawanunua watu km bodaboda na na masheik fek akijifanya wanamtaka agombee Urais huku wakimpa pesa za kununulia fomu ya kugombea hamlisemi hilo?
 
Tuache wivu usio na tija mbona mliomkodi awasaidie ktk urais kupitia ukiwa alikuwa anawanunua watu km bodaboda na na masheik fek akijifanya wanamtaka agombee Urais huku wakimpa pesa za kununulia fomu ya kugombea hamlisemi hilo?
Kimsingi hoja yako ina mashiko japo umeiwasilisha si vizuri sana. Unamchangia Lowassa kuchukua fomu ya urais? yaweza kuwa ni ishara ya kumkubali ila ni upendo wa mshumaa kumulikia watu wakati unateketea. Upande mwingine hili halihalalishi rais kupewa ekari hizo ilhali wengine hawana mashamba. ndio maana mchangiaji mmoja akasema akiwa na busara .... Kwangu jambo la msingi ni nani alikuwa mmiliki wa hilo shamba kabla. Serikali au wananchi wamenyang'anywa? Kama ni la serikali ni yale yale ya kutapanya mali za umma kwa visingizio. Kama ni wananchi wamemchangia kipande kipande hadi ekari 1000 ni mapenzi yao kwake hakuna shida.
 
Nchi ina mambo ya kipumbafu sana hii..obama kapewa zawadi ya vinyago kenya kakataa kuondoka navyo kwa kuwa ethics haziruhusu
 
Leo huko lindi bi Mwantum wakati anasoma hotuba kwa JK wana Lindi wamemzawadia JK mashamba maeili yenye ekari 1000@. Mbuzi 20. Vifaranga 1000 vya kuku na zawadi nyinginezo.
Sasa swali langu ni:?
Hao wana Lindi hivi wanaujua mshahara wa Rais kweli ?
Wana ukwasi kiasi gani .....?
Basi ngoja nisiendelee kuuliza.
Amejitekenya mwenyewe na kujichekesha, sidhani kama wamempa kama zawadi inawezekana amelinunua na kujipa mwenye zawadi.
 
Huu ushabiki wa kisiasa sasa naona tunaelekea kwenye Utoto sasa.

Hivi Raisi gani ambae hakupewa Zawadi za Mashamba na mifugo?

Hao wananchi mnaosema kwamba hawana sehem ya kulima,hivi wewe hapo ulipo ukitaka sehem ya kulima unaikosa?
Tuache kuiga,kuna maeneo mpaka sas abado ekari moja ni Laki moja tu,sasa nani anashindwa kununua ekari 1,000 ambapo ni Milioni moja tu,na tuseme bei kubwa labda haifiki hata milioni kumi.

Kwa mtu ambae anaishi Kijijini na alietokea kijijini wala hashangai,ila sie tunaoishi mjini ambapo kilimo tunakikimbia ndio tunaona isshe kuuubwaaa.

Hakuna hoja ya msingi hapa,zaidi ya mleta mada kuboost isshu za siasa bila kuangalia uhalisi na records.
Mikoani kwetu Ardhi kibaoo,woote tumejazana Dar kupiga porojo tuuu,utapeliii,usani,wiziiiii,dili za ajabuuu,maisha ya kubahatishaaa.
 
Back
Top Bottom