Namuunga mkono Rais Magufuli 100% kuendeleza Chato

Namuunga mkono Rais Magufuli 100% kuendeleza Chato

So unafurahia magofu yajayo Hali wanafunzi wanakaa chini hawana vyoo hawana madarasa
 
Kama Mfumo wa System ukiendelea hivi Siku hii nchi ikiwa chini ya miliki ya mangi ndio mtajua hamjui
 
Lakini hafanyi Chato peke yake tunaona miradi kila sehemu. Huku Arusha tuna miradi mingi sana inaendelea na Mikoa mingine pia. Hivyo waliotangulia wamefanya makubwa sana kwa Tanzania ila walikuwa na nafasi pia yakufanya na maeneo wanayotoka. Mimi sifurahii kabisa jinsi Musoma, Mkuranga, Masasi na Bagamoyo zilivyo. Hapa siongelei kabisa mawaziri naongelea Head of States
Hiyo miradi iko wapi?
Tuleteeni na sisi huku Masasi maana ukapa unatutafuna mpaka leo
r.i.p mkapa
 
unamuunga mkono kwa upendeleo wa waziwazi anaoufanya kwasabb hauna akili!
hata akikuomba t.go utampa tu kwako ni sawa!.
 
Nimeshawahi kusikia Watanzania wakiwalalamikia Marais waliopita kwamba hawakufanya mambo ya maana makwao kama Baba wa Taifa hakufanya mambo ya maana Musoma vivyo hivyo Mkapa hakufanya mambo ya maana Masasi...
Kwani Raisi ameendeleza chato? Yeye anaendeleza Tanzania, asilimia Kubwa ya nchi ukienda kuna miradi ya maendeleo, Tunatakiwa tutoa mawazo pale tunapoona kuna tatizo kama Kodi Kubwa na kodi nyingi kuimarisha sekta binafsi ili kuleta ajira na kuondoa umasikini.
 
Nimeshawahi kusikia Watanzania wakiwalalamikia Marais waliopita kwamba hawakufanya mambo ya maana makwao kama Baba wa Taifa hakufanya mambo ya maana Musoma vivyo hivyo Mkapa hakufanya mambo ya maana Masasi...
Ingekuwa hovyo Kama ilivyoleo,Raisi kujijengea nyumba ya kifahari hakuna tija kwa uchumi wa nchi,Raisi Mkapa alinunua Ndege ya Raisi kwa mabilioni ya pesa,sasa hiyo Ndege imetupa faida gani?Kikwete alianzisha mchakato wa Katiba watu wakalipwa maposho manono,imetusaidia nini?

Sijuhi watu mnatumia akili gani,
Kujenga uwanja wa kisasa wa mpira Dar,kujenga hospitari ya kisasa Mloganzira,kupanua Terminal three ya airport,kujenga chuo kikuu Dodoma.

Yote hayo ni sawa,maana Dar ni jiji la kiuchumi la Taifa,ndio linalolisha nchi hii kwa Kodi,kwahiyo sio ajabu na ni akili kubwa kutumia pesa nyingi kuboresha miundo mbinu yake.

Dar inachangia 80%ya pato la Taifa,hiyo tu nj justification ya kuliboresha,sio unachukua pesa,unaenda Chato, au Masasi, songwe, unduru, unajenga ofisi kubwa ya TRA, MSD, kwenye Miji inayochsngia asilimia 2 ya pato la Taifa,wewe inabidi tukakupime milembe.
 
Sawa, mwambie achimbe na mtaro toka bahari ya hindi - tunataka tujenge beach kali sehemu ya kupumzikia watalii pale Burigi
 
Kama hayo yanayofanyika Chato yangefanyika huko,leo tusingekuwa na uwanja wa Mkapa pale DSM!

Nikuambie tu, hizo pesa hazitoki mifukoni mwao bali ni kwenye makusanyo ya kodi! Ina maana kama wangeangalia kwao kwanza, sehemu nyingine zingekosa huduma muhimu!

Mfano Mkapa angemwaga Trilion Moja Masasi kwa ajili ya manedeleo, ni barabara ngapi zisingejengwa? Hospitali ngapi zisingejengwa maeneo yenye uhitaji?

Unamjua Mobutu Seseko?
Kwani Rais Magufuli hajaendeleza maeneo mengine?angalia Dodoma, Dar, Arusha na mikoa mingine. Tuache kuitumia hoja ya Chato kisiasa kumchafua Rais wetu. Maendeleo ya Chato ni ya Taifa zima. Mlizoea kanda hii kunyanyaswa hamna Chuo kikuu cha Taifa, Uwanja wa Mpira wa Taifa, Uwanja wa ndege wa kimataifa licha ya mchango mkubwa wa GDP wa kanda hii kwani ni ya pili kwa Dar.
 
Back
Top Bottom