Namuogopa sana lizy!


Source kwa red mkuu bila source mhhhhhh Nyani Ngabu atabeba kifaa
 
Loh...kumhoji siwezi kwakweli maana ntashindwa kujizuia!

kumbe wote wanamuogopa? Sisemi kuogopa eti anajua kujibu..lah...kumshushia Doctorate yake au Presedential tittle eeehhh.....
 
Hujaelewa swali?!Unashangaa swali?!Au hujui jibu?!


huwezi kuelewa nilimaanisha nini niliposema tatizo la psychology....kuna post moja nimemsaidia mwenzio kinachomsumbua...
 
huwezi kuelewa nilimaanisha nini niliposema tatizo la psychology....kuna post moja nimemsaidia mwenzio kinachomsumbua...
Siwezi kuelewa kwasababu haileti maana...tatizo la kisaikolojia ningekuelewa...pyschological problem ningekuelewa...tatizo la pyschology hueleweki...maana tafsiri yake ni kwamba psychology/saikolojia ina tatizo!
 
Siwezi kuelewa kwasababu haileti maana...tatizo la kisaikolojia ningekuelewa...pyschological problem ningekuelewa...tatizo la pyschology hueleweki...maana tafsiri yake ni kwamba psychology/saikolojia ina tatizo!

Namkumbuka St Ivuga na Mshindi wa yale mashindano 🙂
 
Siwezi kuelewa kwasababu haileti maana...tatizo la kisaikolojia ningekuelewa...pyschological problem ningekuelewa...tatizo la pyschology hueleweki...maana tafsiri yake ni kwamba psychology/saikolojia ina tatizo!


rudi usome post # 168.....
endelea kuogopwa na wagonjwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…