Namtafuta suzan wa mbezi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtafuta suzan wa mbezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yona F. Maro, Dec 11, 2008.

  1. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Namtafuta sana Suzan wa mbezi alipiga simu katika kipindi cha MIDNIGHT MAGIC usiku saa 6 kipindi kinachoendeshwa na bro chiko siku ya jumanne usiku naomba tuwasiliane kwa email hollymaro@gmail.com
     
  2. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 496
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mzee

    Sauti tu ilikuchengua duuuuuuuuu we noma
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hahahahaa aaa Holly bwana.
     
  4. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #4
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    nimeomba contact sio kwa ubaya nina maana yangu jamani mimi ni msikilizaji wa kipindi hicho wanajamii sasa alitakiwa apige simu jana usiku hajapiga ndio namtafuta sana yaani saana
     
  5. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2008
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 921
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Suzan popote ulipo usikubali kuwasiliana na huyu Shy (Yona Maro), ni balaa, ni bingwa wa kitu inaitwa 'blackmail'. Atakuaibisha hadi utajuta!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Enhe, hebu fafanua haya maelezo maana yanaweza saidia wengi..
     
  7. Yona F. Maro

    Yona F. Maro R I P

    #7
    Dec 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,237
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Hivi wats blackmailing kwa kiswahili
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kudai malipo kutoka kwa mtu ili usimuweke hadharani kuhusu mambo yake fulani ya siri.

    Hope that helps..
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,491
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mjomba unataka kununua mbuzi kwenye gunia?. Kitu hujakiona, sauti tu inakupeleka speed?. Kuna midume mingine ina sauti tamu na nyororo kama za akina dada.
     
  10. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,601
    Likes Received: 18,631
    Trophy Points: 280
    Ndugu yetu Shy, unamtafutia nini huyu Susan wa watu?. Kuna tuhuma dhidi yako ziliwahi kumwagwa humu. Hukuzijibu. Hii inamaana ni kweli, sasa umemsikia Susan na matatizo yake wewe unataka kuyafanya deal?.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Allright guys.
     
  12. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona mwa mshambulia Shy bila msingi?
    Hata kama kachenguliwa na sauti kwani ni vibaya?Ngoja awasiliane nae then amweleze kile anachomtafutia.
     
  13. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmmh kaka uko ulikofika siko......
     
  14. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 961
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahahhhahahahahahaha! Yangu macho tu hapa.
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mbona Shy ameuliza tu politely... mara ohhh mara sijui nini .... duh ukimpata Shy nambie lol
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2017
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,527
    Likes Received: 19,946
    Trophy Points: 280
    Ulimpata?
     
  17. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2017
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 10,146
    Likes Received: 3,248
    Trophy Points: 280
    Mkuu,tukumbushe hizo tuhuma,au tusaidie link ya huo uzi..
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,601
    Likes Received: 18,631
    Trophy Points: 280
    Mkuu muhomakilo jr
    hayo ni mambo ya 2008, miaka 9 iliyopita. Si vema na sii haki kukumbushia tuhuma mbaya za mtu ambazo ni za zamani. Tuhuma hizo zilipelekea huyu member kupigwa ban jf na kwa hasira aliachana na jf na kuanzisha forum yake. Hivyo yaliyopita sii ndwele tugange yaliyopo na yajayo.

    Paskali
     
  19. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2017
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 10,146
    Likes Received: 3,248
    Trophy Points: 280
    Duu.asante kwa taarifa mkuu..
     
  20. Tobinho

    Tobinho JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2017
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,250
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    na mituhuma yote hiyo ampate wapi?
     
Loading...