Namtafuta baba yangu mzazi

Namtafuta baba yangu mzazi

[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Nilitaka nilutag uone hii species.
Lakini naona wewe hupati tag.
Aliyeniacha hoi ni yule aliyekuwa anampa pole ya matusi.
Nyie inaonekana ni hawa makahaba wa bar waliozoea matusi ndiyo maana mnamuunga mkono huyo barmaid mwenzenu. Idiots! Kwanini asitumie lugha ya kawaida kufikisha ujumbe na hisia zake na badala yake atoe matusi ya nguoni? Huoni hapo anayeumia ni huyo mtoto? Karne ya sasa unafurahia matusi kama hayo?
 
Nyie inaonekana ni hawa makahaba wa bar waliozoea matusi ndiyo maana mnamuunga mkono huyo barmaid mwenzenu. Idiots! Kwanini asitumie lugha ya kawaida kufikisha ujumbe na hisia zake na badala yake atoe matusi ya nguoni? Huoni hapo anayeumia ni huyo mtoto? Karne ya sasa unafurahia matusi kama hayo?
Mkuu kahaba ni wewe.
Muuza bar pia ni wewe.
Idiot pia ni wewe.
Jinga sana wewe.
 
Kama uko na maisha yako ya kuweza kujipatia riziki kwanini usisubiri akutafute yeye?

Au umeamua kujitafutia majukumu?

Unatafuta majukumu ya kumlea yeye na familia yake?

Lakini haina neno mtafute tu kumfahamu ni vizuri pia umjue babio!
 
  • Thanks
Reactions: amu
Mkuu kahaba ni wewe.
Muuza bar pia ni wewe.
Idiot pia ni wewe.
Jinga sana wewe.
Siwezi kuwa mimi kwa sababu siungi mkono huo ujinga aliofanya huyo kahaba. Wewe ndiye unasema amefanya vizuri. Lugha za makahaba hizo!
 
Umewaza kama mimi, hayuko serious anamtia tu hasira mwenzie ili apate cha kupost mitandaoni ili mwenzie aonekane mbaya. Eti "mke wangu" ilihali ana mke. Hizi sperm donors bure kabisa.
Hivi mtu mwenye lugha ya matusi kama huyo unaweza kumweka kwenye kundi gani? Unajua watu wawili wanapozaa pamoja hata kama ikitokea kutoelewana na mkaachana busara inatakiwa ili mtoto asiathirike. Upande mmoja unapokuwa unaropoka matusi namna hiyo inakuwa vigumu kabisa kuwa na maelewano. BTW kuna namna nzuri ya kufikisha hisia au ujumbe bila kumwaga matusi kama aliyomwaga huyo mama. Tumezoea watu wanaoropoka matusi namna hiyo ni makahaba lakini mzazi mwenzako anakutukana namna hiyo huoni anazidisha matatizo?
 
Hivi mtu mwenye lugha ya matusi kama huyo unaweza kumweka kwenye kundi gani? Unajua watu wawili wanapozaa pamoja hata kama ikitokea kutoelewana na mkaachana busara inatakiwa ili mtoto asiathirike. Upande mmoja unapokuwa unaropoka matusi namna hiyo inakuwa vigumu kabisa kuwa na maelewano. BTW kuna namna nzuri ya kufikisha hisia au ujumbe bila kumwaga matusi kama aliyomwaga huyo mama. Tumezoea watu wanaoropoka matusi namna hiyo ni makahaba lakini mzazi mwenzako anakutukana namna hiyo huoni anazidisha matatizo?
Ndege wafananao?
 
Nyie inaonekana ni hawa makahaba wa bar waliozoea matusi ndiyo maana mnamuunga mkono huyo barmaid mwenzenu. Idiots! Kwanini asitumie lugha ya kawaida kufikisha ujumbe na hisia zake na badala yake atoe matusi ya nguoni? Huoni hapo anayeumia ni huyo mtoto? Karne ya sasa unafurahia matusi kama hayo?
Hebu soma ulichoandika halafu uone kama kinatofautiana na huyo unaemlaumu. Lugha zenu zinafanana au mna undugu?
 
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Yeye anaona fahari kuja kudolishia humu.
Kuna wanaume wenzenu siyo kabisa.
Mafurushi ya hivi yangetuliaga tu na mbegu zao wangeisaidia sana dunia.
 
Bado hujakua.
Hivi kumbe ndio huyu huyu mwenye watoto karibia kila mkoa[emoji134][emoji134][emoji134]
Wanawake tuna taabu, ukute nae ni mume wa mtu.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Hebu soma ulichoandika halafu uone kama kinatofautiana na huyo unaemlaumu. Lugha zenu zinafanana au mna undugu?
Mimi sijatukana. Nilijua utasema hivyo. Ukiambiwa acha matusi kama kahaba siyo matusi. Hata neno Idiot siyo tusi.
 
Siwezi kuwa mimi kwa sababu siungi mkono huo ujinga aliofanya huyo kahaba. Wewe ndiye unasema amefanya vizuri. Lugha za makahaba hizo!
Mkuu nijaribu siku nyingine tutatukana vizuri sana.
Leo sipo kwenye mood kabisa.
 
Mkuu nijaribu siku nyingine tutatukana vizuri sana.
Leo sipo kwenye mood kabisa.
Haa haa. Kuna mood ya kutukana? Ila kusema ukweli huyo mama alivyomtukana siyo vizuri. Inawezekana kweli huyo mwanamme ana makosa lakini sidhani kama amefanya vizuri hasa ikitiliwa maanani wamezaa wote na uhusiano wao unatakiwa kuwa mzuri kwa faida ya mtoto. Nilimeelani hilo kutokana na uzoefu niliwahi kuupata kutoka kwa ndgu yangu wa karibu. Mambo kama hayo hayana mwisho mzuri na busara inatakiwa.
 
Sawa idiot.
Unaweza kuniita utakavyo lakini wewe ku-support yale matusi sidhani ni busara. Huyo mwanamke anaonekana hana maadili hata kidogo. Naomba na wewe usione kama ndiyo njia ya kumaliza matatizo iwapo utakumbwa na tatizo kama hilo.
 
Samahani but nahisi unakosea, kulelewa na baba mwingine na akakupa mapenzi yote doesnt mean hana right ya kumtafuta mzazi wake kama ameamua. Maybe anataka kumuona na kujua mambo ya kifamilia na siblings wengine kama wapi. Baba mlezi ana nafasi yake na baba mzazi ana nafasi yake. Siku akimkosea heshima baba mlezi then thats a whole different story coz hatakua amefanya vizuri hata kidogo but for now i think apewe moyo kwa uamuzi wake besides hatujui why hakuwahi kukutana nae what if baba hata hajui anaexist?
Mkuu upo sahihi 100%.
Ile ilikuwa kunogesha mjadala tu lakini kiuhalisia kuna mengi sana ambayo ni mambo binafsi sana kuyaweka hapa yaani yale yaliyotokea na kusababisha kuitwa jina la baba mlezi, mama na baba kutokuwa pamoja, n.k.

Huu si wakati wa kulaumiana bali ni wa kuunganisha ndugu waliopoteana.
 
Mimi Hadi Leo sijawah kumuona mshua,,, nilimtafuta Hadi nkachoka na sijawah kumuona,,, hii kitu Hadi Leo imeniathili kisaikolojia,,, mungu akusaidie aisee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom