Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

Sasa ukitaka kufahamu mwanamke aliyewekewa mtego fanya lifuatalo;
Wkt mmepanga kwenda faragha kupiga hiyo game ya kirafiki basi ww mwanaume chukua Jani lolote bichi(liwe pana kidogo )weka mfukoni mwako.Mkishafika kabla ya kuingiza machine chukua lile jani lako weka juu ya papuchi.Ukiona hilo jani limekauka au kusinyaa kbsa nakushauri acha kbsa wala usidhubutu kuingiza dushe utanasia hapo au kiono kuteguka.

Huo ni ushauri wa bure!
Sasa mbona hujatuambia namna ya kuutegua huo mtego ili mtu aliwe?
 
Sasa mkuu kuchukua jani kuliweka juu ya papuchi mtoto si atakuona mwanga? au inabidi umueleweshe kabla?
hapa yeye si anaweza kujipima akiwa home kabla ya kutoka, yaani anachukua jani analala chali analiweka juu ya papuchi - si lazima mwanaume - i think nipo sawa .....mtoa hoja???
 
Mtoa hoja fafanua zaidi, Je ukitumia zana nyenzo nyingine inakuwaje? eg. kidole ama ulimi badala ya mshedede.??
 
Watu weusi tu Wajinga sana.
ha ha ha, ila kaka hizi dawa zipo na zinafanya kazi. Kuna mzungu alinasia kule Kisii Kenya baada ya kulipa fine ya dola 10,000 huo ulikuwa mwaka 1996 - alitoka nduki kwao hakutaka hata kuuza makochi na vitanda. Ngozi nyeusi haina maana kabisa.
 
Mtoa hoja fafanua zaidi, Je ukitumia zana nyenzo nyingine inakuwaje? eg. kidole ama ulimi badala ya mshedede.??
Mkuu kila kiungo mwilini kina kazi yake.Hilo la kutumia ulimi jaribu mwenyewe ikitokea umenasa (kitu ulimi umeng'ang'ania papuchi) ndo utaelewa kazi halisi ya dushe
 
Mkuu kila kiungo mwilini kina kazi yake.Hilo la kutumia ulimi jaribu mwenyewe ikitokea umenasa (kitu ulimi umeng'ang'ania papuchi) ndo utaelewa kazi halisi ya dushe
exclusive in Africa only - Ulaya hupati vitu ka izi.
 
Poleni sana...

Hakuna haja ya kutegena... Kama mnapendana mtalindana...


Cc: mahondaw
Tatizo wivu na kutokuaminiana.mfano ni ile hbr ya mke kumuua mumewe kule Mara kwa kumchoma kisu,kisa karudi home na kuingia bafuni haraka
 
Halafu ndiyo tukae meza moja ya majadiliano kuhusu makinikia na madini kwa akili zetu hizi mmmh......wazee wa majani!! Tuache kuibiwa!!😡😀😀🙄

Acha waibe tu Kaka... sie tuna concentrate na viwanda vya papuchi
 
Back
Top Bottom