Namna ya kupakata kitoweo kisikuchafue


Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,843
Likes
1,026
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,843 1,026 280
ha ha macho yangu yamekimbilia kwenye embe dodo lol kitoweo hata sijakiona
 
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
327
Likes
10
Points
35
Dodoma one

Dodoma one

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
327 10 35
Yap nimeupenda huo mpakato
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,998
Likes
1,307
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,998 1,307 280
Lengo la picha hasa sijalielewa,naona hapo kuna vitoweo viwili......
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Hahahah, afu ndo jirani na ww,dah. Ama msafiri kafiri
 
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
1,247
Likes
8
Points
135
Age
47
LE GAGNANT

LE GAGNANT

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
1,247 8 135
Kitoweo na kitowezo!
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
359
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 359 180
Hapo naona kitoweo na kitafunwa...
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Kwakweli amekitendea haki hicho kitoweo!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,102
Likes
12,071
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,102 12,071 280
Mie nimeona kinyonyeo tu!!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
hii Tabia ya kinadada kuacha kifua wazi naona imepamba moto sasa!
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
467
Likes
25
Points
45
Age
29
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
467 25 45
hii Tabia ya kinadada kuacha kifua wazi naona imepamba moto sasa!
Kweli kabisa Mchaka Mchaka.Yaani kuna wadada wengine wanayabana hayo "maziwa'' muundo wa kutaka kumwagika vile hapo kifuani.Pia kuna hivi vitopu wanvyovaa ambavyo sijui ndio kwa makusudi hayo au vipi?Yaani karibia "maziwa" yote yanaonekana na akiinama tu yanamwagika.Ilishatokea pale SAUT siku moja ambapo mdada mmoja alibana "maziwa" yake na alikuwa cafeteria akichukua msosi.Alipoinama tu kwenye kuchukua kijiko mara yakamwagika yote mawili bwi! bwi! Yaani ilikuwa kucheka kwa sana na aibu sana.Kwa hiyo wale wadada angalieni sana hili jambo msije mkaaibike.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Mi sijaona kitoweo ila nimeona mengine hapo
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,678
Likes
3,561
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,678 3,561 280
Mimi huchukia sana kusimama kwenye dala2, lakini kwa wadau wengine, safari ndefu kwao huwa fupi.. LOL!!
mkuu umenikumbush asiku moja natoka post akuja mbezi sasa daladala za mezi kivukoni nadhan wazijua vyema majira ya saa 11. sasa bana katika watu walosimama kulikuwa na mama moja ambaye alaikuwa mashallah...... round about mmmh! sasa mzee mmoja akakaa nyuma yake konda anapanga watu shika bomba geuka kulia mwingine geuka kushoto njemba hili likakaidi likaelekeza uso kushoto alipo bidada. sasa hapo akakutanisha kikojoleo chake na round about ya mdada. kila gari linavyosogea mkaka anakazana kaushika kwa nguvu huku jasho linamtiririka kama maji lol! mama mmoja alikuwa anaona ile muvu akawambia bi dada hebu sogea kidogo yule mama akasogea njemba bado likabanana pale pale. duh kuja kuhamaki jamaa kesha lowesha suruali yake na sketi ya mama lol! kilichofuata ni kuingia polis manzese kwanza manake ilikuwa patashika ...............uwiiiiiiiiiii daladala kiboko.
 
undertheworld

undertheworld

Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
9
Likes
1
Points
5
Age
31
undertheworld

undertheworld

Member
Joined Nov 24, 2012
9 1 5
Msinifanyie ivyo jaman uyo kuku au likuku mana nae yuko makin mApajani apo? Duh
 

Forum statistics

Threads 1,237,895
Members 475,774
Posts 29,305,224