Namna ya kupakata kitoweo kisikuchafue

Namna ya kupakata kitoweo kisikuchafue

mkuu umenikumbush asiku moja natoka post akuja mbezi sasa daladala za mezi kivukoni nadhan wazijua vyema majira ya saa 11. sasa bana katika watu walosimama kulikuwa na mama moja ambaye alaikuwa mashallah...... round about mmmh! sasa mzee mmoja akakaa nyuma yake konda anapanga watu shika bomba geuka kulia mwingine geuka kushoto njemba hili likakaidi likaelekeza uso kushoto alipo bidada. sasa hapo akakutanisha kikojoleo chake na round about ya mdada. kila gari linavyosogea mkaka anakazana kaushika kwa nguvu huku jasho linamtiririka kama maji lol! mama mmoja alikuwa anaona ile muvu akawambia bi dada hebu sogea kidogo yule mama akasogea njemba bado likabanana pale pale. duh kuja kuhamaki jamaa kesha lowesha suruali yake na sketi ya mama lol! kilichofuata ni kuingia polis manzese kwanza manake ilikuwa patashika ...............uwiiiiiiiiiii daladala kiboko.

Duh! aibu gani hiyo kwa mkaka! LOL !!

Yaani wanaume wengine hawana uvumilivu hata wa dakika tano, usishangae nae alikuwa na demu/mke wake mwenye sifa kama za huyo mama, lakini network ilipotea ndani ya sekunde !!

Mimi nilikua nadhani ni uongo eti mwanaume achafue nguo hadharani lakini kuna dada mmoja alinipa stori kwamba kuna
mteja wake alienda hapo dukani sasa akawa wanaongea2 gafla jamaa akachafuka! nashindwa kuelewa ubongo wa hawa jamaa!!
 
Huyu dada kama haelekei kwa 'mganga' huyu....sijui!
 
Hukawii kukuta anaenda kanisani, siku hizi wachungaji nao wanaitisha majogoo dr. Bado nyie tu.

Tatizo sie tunachukuaga damu ya mgonjwa kwa vipimo...ngoja tufikirie jinsi ya kuagiza hata damu ya mbuzi tu tuambulie kisusio!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom