Namna Biashara ya 'Network Marketing' ilivyonipeleka Polisi

Namna Biashara ya 'Network Marketing' ilivyonipeleka Polisi

Kuna wapumbavu walikujaga na ngonjera za kuniunganisha.
Ikabidi niwakalishe kitako. Nikawahoji weee wakaishia kujingatangata tu.
Nikaona walewale .nikawaambia nawapa mda wa mwaka mkisha kuja na hati za viwanja na magari yenu.
Mtarudi tena kunishawishi


Mwingine kaolewa sasa ni golkipa home analea watoto.
Mwingine yupo uarabuni anafanya kazi za ndani..
Mi nipo tu na mishe zangu
 
nachekaa tu...duuuhhh

hii biashara imekaa kishirikina...kutwa kujazwa ujinga,huku ukikosana na jamaa na marafiki

huku ukiendelea kukubali kuaminishwa usichokiamini,kisa tu uwezo wa kufikiri umefikia mwisho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi hawajawahi kunishika na haitokuja kutokea.

Huwa ninawajibu kuwa siielewi hii biashara inavyofanya kazi kwasababu sioni wapi exchange ya value inapofanyika na sioni problem inayokuwa solved kwa kuongeza watu wawili chini yangu.
 
Kuna wapumbavu walikujaga na ngonjera za kuniunganisha.
Ikabidi niwakalishe kitako. Nikawahoji weee wakaishia kujingatangata tu.
Nikaona walewale .nikawaambia nawapa mda wa mwaka mkisha kuja na hati za viwanja na magari yenu.
Mtarudi tena kunishawishi


Mwingine kaolewa sasa ni golkipa home analea watoto.
Mwingine yupo uarabuni anafanya kazi za ndani..
Mi nipo tu na mishe zangu
Hahahahaaaaa...
 
Faiza forex mahali ulipo na timu yako ya kudownload hela endeleeni[emoji848]

sent from toyota Allex
 
dah mimi kuna siku rafik wa karibu alinishtuwa niibuke makumbusho so akanishawishi sanaa kuhusu Global Alliance mpaka akanionesha chini pale magari yamelundikana vijana wadogo wanaomiliki kupitia Global Alliance.jamaa alikuwa hachoki kunitafuta. nashukuru nilimchana live sina hiyo ela ya kupoteza.tangia siku hiyo no more stories.[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawasawa Bwana Scrappy the cholo
 
Kuna mwehu (simheshim tena)alinpa stor taamu. Dah!akanitoa Kibaha mpaka mwenge ITV sijui ndo GL...ile. Kwenda pale nakutana na dada mmoja mwembambaaa anaanza kunishawishi weeee.....yan nilijuta kupoteza elf5 yangu mwaka ule. Pumb...v sana yule

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu si wamekwambia habari za kuhusu QNET usiulize yeyote uwaulize wao, vipi ukuoneshwa watu uloambiwa wameacha kazi kujiunga na chama lao. Na vipi kuhusu magari na safari za kwenda nje. Masuti walivaa lakini na smartphone moja mfuko wa shati, nyingine kiganjani, nyingine mfuko wa suruali au wa kwako hawakuwa na mbwembwe nyingi. Na vipi walikuwa wanatumiana texts na kuomba samahani kujibu sms za kikazi na hela, simu hii ikiingia text baadae kidogo nyingine inaingia. Umeoneshwa mahoteli ambayo sijui utapewa kuponi ya kwenda uko bure sijui ni washirika wao. Umeoneshwa picha wakiwa na viongozi wakubwa na sherehe kubwa za kitaifa na kimataifa. Kama hujaoneshwa hayo ndo ungeona leo. Cha ajabu yule jamaa aliyenipeleka hadi leo anavaa suti moja ileile na viatu pair moja. Kila siku anapost motivation quotes.
Good morning business partiner

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna ile ya wafilipino yan wadau wanalambwa mifuko so poa......Halaf sasa unakuta rafiki yako anakuset kuwa ela zipo jiunge....Ukimpiga maswal mengi utasikia we njoo semina ukumbi fulan...Yan izo semina kuna watu wanachalazwa mifuko.Sema ili uutambue wizi wao itakubidi uwe tayar kufanya mahesabu mana jamaaa wanakula kwenye migongo ya watu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hii ya sungura ikoje? Wakinidanganya kwa mfano nikafuga sungura wenyewe wanafaidikaje? Naomba ufafanuzi kama unaelewa!
Hawa wajinga walimdanganya jamaa nusura auze ng'ombe anunue sungura. Wanachofanya ni kwamba wanakwambia wana spicie tofauti kabisa ya sungura na inauzika sana huko Asia, sasa wao wanakushawishi ununue mbegu kwao let say sungura mmoja 100,000/= na unatakiwa ununue kumi kwa kuanzia plus banda la kiwango chao wanakujengea wenyewe let say 700,000/= banda moja, alafu wanakwambia ufuge wakizaliana wanakuja kununua wao wenyewe kwa bei ya 250,000/= kila sungura.
Mziki ni hapo utakapohitaji soko ndo hutawaona, wao watakuwa wamekula 1,700,000/= we unabaki na misungura yako inakutizama 😂😂😂
 
Hawa wajinga walimdanganya jamaa nusura auze ng'ombe anunue sungura. Wanachofanya ni kwamba wanakwambia wana spicie tofauti kabisa ya sungura na inauzika sana huko Asia, sasa wao wanakushawishi ununue mbegu kwao let say sungura mmoja 100,000/= na unatakiwa ununue kumi kwa kuanzia plus banda la kiwango chao wanakujengea wenyewe let say 700,000/= banda moja, alafu wanakwambia ufuge wakizaliana wanakuja kununua wao wenyewe kwa bei ya 250,000/= kila sungura.
Mziki ni hapo utakapohitaji soko ndo hutawaona, wao watakuwa wamekula 1,700,000/= we unabaki na misungura yako inakutizama 😂😂😂
Aisee nimecheka japo sikutakiwa kucheka! Du... hapo kweli mtu anaweza kuuza ng'ombe na kununua sungura! Lakini mambo mengine mtu ukijipa muda kufikiri wala huwezi kutapeliwa.
 
Hawa wajinga walimdanganya jamaa nusura auze ng'ombe anunue sungura. Wanachofanya ni kwamba wanakwambia wana spicie tofauti kabisa ya sungura na inauzika sana huko Asia, sasa wao wanakushawishi ununue mbegu kwao let say sungura mmoja 100,000/= na unatakiwa ununue kumi kwa kuanzia plus banda la kiwango chao wanakujengea wenyewe let say 700,000/= banda moja, alafu wanakwambia ufuge wakizaliana wanakuja kununua wao wenyewe kwa bei ya 250,000/= kila sungura.
Mziki ni hapo utakapohitaji soko ndo hutawaona, wao watakuwa wamekula 1,700,000/= we unabaki na misungura yako inakutizama 😂😂😂
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Back
Top Bottom