Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Wewe ndo huyo mama nini![emoji1] [emoji1] [emoji1]Wapenda vya bure utawajua
Wewe ndo huyo mama nini![emoji1] [emoji1] [emoji1]Wapenda vya bure utawajua
Huyo jamaa ana matatizo ya akili hivi kuna mzazi anaruhusu mambo ya kipumbafu hivyo kwa binti yake shenzi kabisa huyoHivi wewe uko sawasawa kweli? Ingekuwa mwanao wa kike amefanyiwa hivyo jee wewe kama mzazi ungefanya nini??.
Nakubaliana nawe kabisa.Huyo jamaa ana matatizo ya akili hivi kuna mzazi anaruhusu mambo ya kipumbafu hivyo kwa binti yake shenzi kabisa huyo