Namchukia mama mkwe, yaani hatari

Namchukia mama mkwe, yaani hatari

Afadhari hatuonani hivi ungemuona mtoa mada si ungempiga kelbu wewe lol. Hahahaha sipati picha ambavyo ungemkata mitama na vikofi vya hapa na pale . Ukizingatia huyo ni binti yako halafu lijamaa linaleta hizi hadithi humu khaaaaaa. Jamaa anataka kuhurumiwa yeye fukara, inashangaza kijana msomi na mzima wa afya analia lia kipuuzi eti ufukara kwani ufukara kilema.

yaan huyu jamaa ningekuwa mm ndio baba wa mwanamke haki ya mama ningepa fang fang moja matata sana. Asingenisahau maisha yake yote..... Hana hata aibu kubwabwaja ujinga kama huu....... Huyu jamaa akili yake kinyesi kweli
 
yaan huyu jamaa ningekuwa mm ndio baba wa mwanamke haki ya mama ningepa fang fang moja matata sana. Asingenisahau maisha yake yote..... Hana hata aibu kubwabwaja ujinga kama huu....... Huyu jamaa akili yake kinyesi kweli
Hahahahahaha ungeua
 
Mi nataka kujua umuwezaje kumudu gharama za maisha ukizingatia uliishi na mtoto wa watu kwa kipindi fulani halafu ushindwe kutoa mahari?

Kwa ninavyofahamu mahari sio lazima itolewe yote kwa mkupuo.

Ushawahi kwenda ukajitambulisha kwa wazazi wake nao wakajua malengo yako/yenu? Usiku
mkuu sijakusoma, uzi huu sio wangu mimi nilichangia tu!!
 
Umesoma Bachelor gani? BAED au? Kama ni BBA, ADA, BCOM, BSCP,etc tumia bongo yako vzr, elimu ulio ipata kazi yake moja ni kutatua matatizo na si kulalamika kama 4m 4 failure wa MULUGO. Mm nakupa hii: Kakope CRDB Bank/NMB,nk, then katoe Mahali, afu kama mke anakupenda mpige kazi mlipe mkopo huo. Utachelewa tu kupata mali za maendeleo ila moyo wako utaridhika na huyo mama nafsi itakujakumsuta 1day. Kila la kheri ndg
 
Kichwa cha habari chahusika,
Nimemaliza chuo mwaka juzi, sijapata kazi mpk time hizi, familia yangu ni ya kimasikini, kutoka ni kwa juhudi zako binafsi, swala la mahali au ndoa wazazi hawalitambui ni juhudi zako pekee.

Nilikuwa na uhusiano na binti mmoja takribani miaka mitano sasa, mwanzoni mwa mwaka huu nilianza kuishi nae kwangu kama mke na mume, mama yake alivyogundua yuko kwangu alianza kumsumbua arudi nyumbani haraka, kwa siku simu zilipigwa takribani 50 kumtaka arudi nyumbani sababu akidai ni aibu kubwa kwake na ukoo wao binti kuishi kwa mwanaume kabla ya mahali, na anadai yeye alichumbiwa, akatolewa mahali na harusi ikafungwa ndo akaenda kwa mwanaume sasa yeye mwanae iweje asifuate taratibu hizo,? ilifika mahali ikabidi nimruhusu aende kwao kufika huko aligombezwa sana na kuahidiwa kulaaniwa endapo atatoroka kuja tena kwangu, na mama mkwe ashapanga hadi mahali anadai ni milioni 3, sijui kisa binti yake ni mzuri na mweupe (kwa wasukuma mnaelewa hilo)

Sasa wajameni nimetokea kumchukia mama mkwe kiama, anatumia ufukara wangu km fimbo yakunichapia kwani nilishamueleza nikipata hela niko serious kufuata taratibu zote hizo lakin anamwambia mwanae mimi ni taperi.
USHAURI BANDUGUZ:A S 103::spider::clock:
Mwaka jana ulitafuta mke miaka miaka isiyozidi 30. Kwa vile ulikuwa naye miaka 5 iliyopita hivyo baada ya kumkosa ukaamua kuendelea na huyu. Ndo maana mamkwe hataki pengine ni member wa JF (BOFYA)
 
Umaskn mbaya jaman! Hahaha mama mkwe kakugomea kijanja kahs utamlisha mwanae msumar mpaka aombe poo! Na bado ingebd akutoze mahari mil5!
 
tafuta madolale kwanza kijana! utaona mwenyewe mama mkwe atakavyokuwa anajichekesha.
 
Kichwa cha habari chahusika,
Nimemaliza chuo mwaka juzi, sijapata kazi mpk time hizi, familia yangu ni ya kimasikini, kutoka ni kwa juhudi zako binafsi, swala la mahali au ndoa wazazi hawalitambui ni juhudi zako pekee.

Nilikuwa na uhusiano na binti mmoja takribani miaka mitano sasa, mwanzoni mwa mwaka huu nilianza kuishi nae kwangu kama mke na mume, mama yake alivyogundua yuko kwangu alianza kumsumbua arudi nyumbani haraka, kwa siku simu zilipigwa takribani 50 kumtaka arudi nyumbani sababu akidai ni aibu kubwa kwake na ukoo wao binti kuishi kwa mwanaume kabla ya mahali, na anadai yeye alichumbiwa, akatolewa mahali na harusi ikafungwa ndo akaenda kwa mwanaume sasa yeye mwanae iweje asifuate taratibu hizo,? ilifika mahali ikabidi nimruhusu aende kwao kufika huko aligombezwa sana na kuahidiwa kulaaniwa endapo atatoroka kuja tena kwangu, na mama mkwe ashapanga hadi mahali anadai ni milioni 3, sijui kisa binti yake ni mzuri na mweupe (kwa wasukuma mnaelewa hilo)

Sasa wajameni nimetokea kumchukia mama mkwe kiama, anatumia ufukara wangu km fimbo yakunichapia kwani nilishamueleza nikipata hela niko serious kufuata taratibu zote hizo lakin anamwambia mwanae mimi ni taperi.
USHAURI BANDUGUZ:A S 103::spider::clock:

Duh pole sana mkuu,jitahidi kutafuta income usettle hiyo mahari ni crucial kinyama


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
yaan huyu jamaa ningekuwa mm ndio baba wa mwanamke haki ya mama ningepa fang fang moja matata sana. Asingenisahau maisha yake yote..... Hana hata aibu kubwabwaja ujinga kama huu....... Huyu jamaa akili yake kinyesi kweli

Sasa kwa taarifa yako mtoto nae katia ngumu kasema lazima atoroke aje kwa kamanda,,
Kazi kwenu wasukuma kukodolea mijicho binti zenu kukunufaisheni,,nyambafu,,,
 
Sasa kwa taarifa yako mtoto nae katia ngumu kasema lazima atoroke aje kwa kamanda,,
Kazi kwenu wasukuma kukodolea mijicho binti zenu kukunufaisheni,,nyambafu,,,:majani7::majani7::mvutaji::mvutaji::majani7::majani7:
 
Mwaka jana ulitafuta mke miaka miaka isiyozidi 30. Kwa vile ulikuwa naye miaka 5 iliyopita hivyo baada ya kumkosa ukaamua kuendelea na huyu. Ndo maana mamkwe hataki pengine ni member wa JF (BOFYA) :majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7::majani7:
 
Sasa kwa taarifa yako mtoto nae katia ngumu kasema lazima atoroke aje kwa kamanda,,
Kazi kwenu wasukuma kukodolea mijicho binti zenu kukunufaisheni,,nyambafu,,,

tunakuambia mambo ya kiuanaume sasa ww kama unaona fahar kukaa na mtoto wa watu bila kutoa mahar ipo siku utapigishwa deki ukwen. Et namchukia mama mkwe unamwita mama mkwe wakat ww n mzinz tu.... Ww jifanye et katia ngumu subir wakuibukie nyumban kwako ndipo utakapokuja kujuta.
 
Sasa kwa taarifa yako mtoto nae katia ngumu kasema lazima atoroke aje kwa kamanda,,
Kazi kwenu wasukuma kukodolea mijicho binti zenu kukunufaisheni,,nyambafu,,,
Aaaaah kumbe ulikua hauhitaji ushauri bali umekuja kutuonyesha ni jinsi gani unavyoharibu binti za wenzio. Sasa nimekuelewa baada ya kuitazama avator yako kwa makini. Huyo binti ana kazi na nafikiri anafikiria kwa kutumia moyo wake si kichwa. Kama kweli upo serious lipa mahali acha kujisifia yasiyofaa.
 
Back
Top Bottom