Namba ya maajabu

Namba ya maajabu

Freelancer Wakala

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Posts
1,193
Reaction score
828
33e00d2f3e25cd0f60af82eb583133a3.jpg

Wadau habarini hiyo namba imenipigia na sijaijibu sababu nimeona maluweluwe mwenye kuijua hiyo namba tujuzane.
 
+1 ni namba za marekani,

sio ya maajabu either ni kweli kuna mtu marekani anakujua amekukumbuka,

au inawezekana ni wale wanaofundishana humu kupata namba ya marekani bure na kufungulia whatsapp, huwa zile pia zinapiga simu. inawezekana tu mbongo huyo anakujua anakuzingua.
 
Back
Top Bottom