Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Bahati tu mkuu we mwombe Mungu na kutembeza bahasha ila no never give up kuomba whenever nafasi inayo kuhusu ikitangazwa
 
Kimsingi kijana ulitakiwa ujitambue kabla muda huu its too late kijana. Uliendekeza starehe kuliko masomo shame on u.

Yaan ww hutakiwi kuajiriwa hasa kutokana na sifa ulizonazo maana ur not an asset but ww utakua mzgo ktk kazi.
 
Pter ,mimi nimesomea logistics and transport nisaidie kama kuna chance huko kwenu
 
Mazigazi,hilo jeshi unalomshaur aende cku hz halipo in short no more vlaza na wahasibu wako teleeeee walau angekuwa Dr or engr
 
jamani masai dada msaidie ni mdogo wako huyo wa arachuga. mm nimemuonea huruma na nimemkubali kwa kuongea ukweli kuhusu maisha yake ya chuo. namshauri suala la girl friend wake lisimuumize sana kichwa apambane tu kutafuta ajira japo ya kujitolea kwn NGOs au makampuni binafsi
 
jamani masai dada msaidie ni mdogo wako huyo wa arachuga. mm nimemuonea huruma na nimemkubali kwa kuongea ukweli kuhusu maisha yake ya chuo. namshauri suala la girl friend wake lisimuumize sana kichwa apambane tu kutafuta ajira japo ya kujitolea kwn NGOs au makampuni binafsi

huo uhuni wake utamkost
mi nimemaliza chuo nimenunua kila kitu cha kuanzia maisha na namshukuru Mungu nilijipanga nainhiaje
namshauri arudi home AKAOSHE VYOMBO
 
hapana dada usiseme hivyo kila mtu hufanya makosa, kama halijakutokea leo litakutokea cku nyingine sisi ni binadamu
 
Tangaza nia mkuu...fursa ya urais ipo mkuu...wahi wahi
 
Malila mkuu naomba unialike nifanye ziara ya kujifunza hicho kilimo cha matikiti maji.

M-jf mwenzio keshatia timu shambani kwangu analima tikiti, nitafute kesho ili nikupe simu yake akualike ukaone kwa macho.
 
M-jf mwenzio keshatia timu shambani kwangu analima tikiti, nitafute kesho ili nikupe simu yake akualike ukaone kwa macho.

Mkuu ahsante tukijaliwa salama kesho nitakutafuta unipatie namba yake nikajionee nijifunze nami nikaanze kwangu.
 
Jamaa kaongea ukweli kabisa hasa kumaliza chuo bila akiba. Mim mwenyewe nilimaliza nikiwa na elfu 15 tu. Mpaka leo hicho kitendo nakijutia sana na ndo kinachonitesa, kwa sasa nipo Dar kwa ndugu nilitegemea nitapata michongo ya kaz kumbe hakuna mtu mwenye time na wewe nimeishia kufanys kaz za nyumbani:🙁
 
Back
Top Bottom