Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Pole mkuu, kile kipindi unatapanya pesa ya serikali nlikua nakuangalia tuu, mi yangu nlikua nasave, ntafungua genge...Ila usijari utapata tuu, wapi? Mi sijui
 
Chukua form ya urais kwa ticket ya CCM maana huko bwerere!!!!
 
Kaka ungeangalia na course ya kusoma hebu jiulize nchi ya kifisadi kama hii kitengo hicho utampata nani wa kukuajir,,pole
 
We ni MJINGA kweli pamoja na kusoma kwako miaka kumi na nane darasani hujui unaweza kufanya nini ili upate pesa ? ulipokuwa unasoma ulijua utamaliza na kuajiriwa ? huyo mwajiri ulimwandaa kwajili ya kuku ajiri ? pesa unazo kichwani mwako kitumie hicho kichwa vizuri kitakupa hela nyingi sana kuliko hata huo mshahara unaotegemea kulipwa ukiajiriwa.
ukitaka kufa masikini kuwa mwajiriwa.
tazama mazingira yako ulikotoka yajaribu kuyaweka katika economic perspective utapata wazo zuri tu la kupata pesa.
ukishindwa tumia elimu yako kutafuta wazo la biashara unayoweza kuifanya au kazi yoyote inayoweza kukupa kipato.
mjasiria mali hahitaji fedha kutengeneza fedha bali huhitaji fursa tu.

mimi mwenyewe ninasoma sheria ajira ni ngumu lakini toka nianze kusoma sijawahi kufikiria kuajiriwa nafanya kazi zangu kipato kinaingia siku zinasonga.
ukifanya kazi yako binafsi ndiyo utaiona potential uliyonayo na thamani ya utu wako utaitanguliza sana
achana na ajira ni utumwa huo.
 
asee...
mkuu nmekuelewa sana, mimi nilichosomea chuo na nnachofanya saa hizi...
yerewiiiiii....ni tofaut kabisa, havina hata muuinguliano....!!!!
we sheria na logistic wap na wapi, huuu huu huu
sheria tupa kule, watu tunapiga logistic na mausha yanaenda vizuriiii town apa
hahahahaha sasa lawyer umekua amicus curiae wa logistics?
 
Ukimaliza Chuo na ukaona hakieleweki, njoo Mkuranga tulime matikiti. shamba lipo. Mtaji ni nguvu zako za kusombelea maji.
Malila mkuu naomba unialike nifanye ziara ya kujifunza hicho kilimo cha matikiti maji.
 
Last edited by a moderator:
Hata mimi nakushangaa ulivyo muoga,hukuona mtia nia mmoja juzi alisema alibeba zege na mke wake mama lishe,komaa mtoto wa kiume
 
Wadau mimi nasoma Bachelor of accountancy chuo flani jijini Dar, kama mnavyojua tatizo la ajira ni kubwa sana na sitegemei kupata kazi kirahisi (hii ni kutokana na kuwa na matokeo mabovu). Nilikua nafaidika na mkopo wa HESLB lakini sikufanikiwa kusave hata 100. Hela zote nlimalizia kwenye starehe na matumiz binafsi sasa nimebakiza mwezi mmoja nirudi kwetu Arusha.

Kiukweli UMECHAFUKWA. Matokeo mabovu, mkopo umetumia kwa starehe - unakumbuka shuka kumekucha? Jipange upya, maisha ni kupambana na si kukata tamaa.
 
Ukimaliza Chuo na ukaona hakieleweki, njoo Mkuranga tulime matikiti. shamba lipo. Mtaji ni nguvu zako za kusombelea maji.

Mie naomba kakibanda ka kuweka kuku tu..
 
unaulizia maswala ya kazi alafu unaweka na story za girlfriend! kazi unayo! hata ingekua ni mtu anataka kuajiri wewe ungewekwa pembeni, wakati wa kazi ni kazi unawaza mapenzi!. hehehe! kweli matatizo ya mbongo yanaanzia kwa mtu mmoja moja kabla hayajafika kwa serikalini, huku chini wamejaa wenye tabia yako. bongo imeoza chini hadi juu..

Ushauri wa kwanza, acha usharobaro weka mapenzi pembeni kwanza akili itulie, ukifanikiwa hilo rudi JF tukupe njia mbili tatu za kujipanga kimaisha.
 
Komaa mkuu
kitaa ukikitolea meno na chenyewe kinakutolea meno tena magego
 
Kwa harakaharaka siwezi kukuajiri hata kama nina nafasi ya kazi. You seem to be a "liability" and not an "asset".
 
Njoo tulime Tumbaku Tabora au mpunga Kilombero .kujiajiri ni mpango mzima ))
 
Back
Top Bottom