Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Kama unaweza beba gunia la mazao kg 100 nitafute hela utapata na maisha yatasonga .
 
FOREVER LIVING
COMPANY
Je!! Kuna mtu unamfahamu
1. Anatafutampango kazi utakaomwezesha kustaafu miaka 5-10 akiwa na kipato maradufu?
2. Anatafuta njia ya kuongeza kipato cha ziada?
3. Ni mama na ungependa kukaa nyumbani na kulea watoto huku ukitengeneza kipato kizuri?
4. Ni mwanachuo unayetafuta njia mbadala ya kutafuta kipato kizuri?
Tuwasiliane; 0768 577 654
email; izackmanase@gmail
.com
fb : www.facebook.com//
Izack Manase
SAMBAZA UJUMBE HUU KWA WALENGWA UNAOWAFAHAMU. UWAOKOE NA UMASKINI ILI WATIMIZE NDOTO ZAO.

forevaaaa aa aaakh, sitaki hata kuwasikia wala kuwaona..!
 
Wadau mimi nasoma Bachelor of accountancy chuo flani jijini Dar, kama mnavyojua tatizo la ajira ni kubwa sana na sitegemei kupata kazi kirahisi (hii ni kutokana na kuwa na matokeo mabovu).

Nilikua nafaidika na mkopo wa HESLB lakini sikufanikiwa kusave hata 100. Hela zote nlimalizia kwenye starehe na matumizi binafsi sasa nimebakiza mwezi mmoja nirudi kwetu Arusha.

Najiuliza zaidi ya maswal 100

  1. Mtaani nitapaweza?
  2. Ajira ntapata?
  3. Ukisema nijiajiri capital ntapata wap?
  4. Wazazi nyumbani wanadhani mimi ni jembe ndo ntawakomboa home. Je, watanielewaje wakiniona jobless pale home?
  5. Girl friend wangu kanambia nisipomuoa baada ya miaka miwili anapita hivi... Je, nitaweza kuoa??
  6. Na maswali mengine kibao


Ushauri
Jamani kuna yoyote alishapitia hii stage na alijikwamua vipi?
Ndugu wanajamvi poleni na majukumu!!!
Jamani hii "BIADHARA YA MTANDAO" iacheni hivi hivi. Kuna mada nyingi humu kuihusu lakini watu walizipondaaaa!!! na mm nikiwemoooo!!!!
Lakini sasa nimenyoosha mikonoooo!!! Wameshindaaaaa!!
Cha ajabu zaidi haijalishi Elimu, Jinsia, Maumbile n.k. Yeyote yule anafanyaaaaaa!!
Watanzania hivi tumepofushwa na nn hadi tusiione au hata tukiiona hatuielewiiiiii hii "FURSA"?????? Nashangazwa na vilio vya kutafuta ajira kila siku humu ndani wakati fursa za kujiajiri zipooooo!!!!!! Mara utasikia mm nina pHd sina ajira wakati wanafunzi wa mwaka wa 1 wanaingiza hadi mil 5 kwa mwezi katika hii biashara!!! Duuuuuuh!!!
Kuna watu zaidi ya mil 58 duniani wanafanya hii kitu na kufanya mauzo kati ya dola BILIONI 80 _ 110 Sawa na Tshs. TRILIONI 176 _ 242 kwa mwaka. HUKU NDIPO WANAPOKAA MABILIONEAAAAAAA!!!!
Hebu cheki hivi vidude vichache tu utakavyopata ukiwa mfanya hii Business!!!**
1. Mtaji mdogo unakufanya MILIONEA!!
2. Kipato kisicho na kikomo
3. Kujipatia kipato kikubwa kila mwezi.
4. Kupata nafasi ya kupata vipato vya njia
nyingi kama mapato ya timu, uongozi, gsri,
afari za kimataifa na gawio la faida na
mikutano ya viongozi.
5. Biashara yenye mafanikio isiyoumiza
kichwa,isiyohitaji kuajiri, kupangiwa masaa
ya kufanya kazi, mtaji mkubwa naelimu
kubwa. Ni biasharanzuri na iliyo nyepesi
6. Kumiliki biadhara yako na kuwa bosi wako
mwenyewe
7. Kupata nafasi ya kushirikiana na watu wenye
upendo, upeo na mawazo makubwa
8. Kupata nafasi ya kukua bila mipaka na
kutambulika
9. Kuwakilisha bidhaa za pekee na zenye ubora
wa hali ya juu.
10. Kufanya kazi kwa uwezo ulionao.
11. Kujinunulia gari ninalotaka.
12. Kujenga nyumba yenye thamani.
13. Kusaidia na kushirikisha wengine popote!!!
ATAKAYEHITAJI KUIFANYA AU MAELEZO ZAIDI
NI 0768577654 (sms/whatsapp)
 
Wakat naandka hii post nlikua nmelewa. ..nmeiona leo nlikua hata sikumbuk...nachoshukuru nmepata ajira week hii take home 800. ...nitaitumia kwa busara zote sitarehe za kijinga ctoziendekeza tena
 
Lipumba type hizi
Ni msomi ila huna solution ya matatizo yako je ukipata kazi utaweza ku pafomu?
 
Wakat naandka hii post nlikua nmelewa. ..nmeiona leo nlikua hata sikumbuk...nachoshukuru nmepata ajira week hii take home 800. ...nitaitumia kwa busara zote sitarehe za kijinga ctoziendekeza tena

hahahah, hongera bwana mdogo, usisahau kukaa mguu sawa ndani ya miaka miwili usijekosa mke.
 
Back
Top Bottom