Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Namaliza degree mwezi ujao, nitaenda wapi?

Usipate tabu ukimaliza ndo utajua utaenda wapi mtaani kuna mengi ya kufanya kama unapenda uyoyo utakaa kijiweni siku zinakwenda kama Wa kujituma utajutia kumaliza chuo
 
Mimi niligraduate LL.B mwaka juzi, GPA yangu sio nzuri ni mwendo wa lower second kwenye chuo chetu kile kikuuu, hela nilikua na save kimtindo.

nakumbuka nikiwa mwaka 3 bi mkubwa aliniuliza "hivi wewe mwanaume unalala mpaka saa 4 asubuhi, ukimaliza chuo utafanya kitu gani, wewe ndo mwanaume wa nyumba hii ennh? ebana hiyo ilikua 2012, swali lilinitesa sana, niliwahi sona kitabu cha poor dad rich dad nikaona cha msingi ni kujiajiri lakini kujiajiri kwenye nini?

nikpata wazo, tatizo likawa capital ya kununulia vifaa, nilivyomaliza masomo washkaji walikua wanasema sheria hamna kazi, ngumu kupata kazi lakini nilikua nawaambia mimi nitapata peke yangu kazi mtakosa nyie,

Mungu si athumani baada ya miezi 2 nilipata kazi tu, na hii kazi ili nisaidia kununua baadhi ya equipments nilizokua nazitaka sasa hivi ninazo vimebaki vitu kidogo namalizia mwezi wa 7 naanza kuimplement mawazo yangu,

moral of the story is God is real and faith encompasses all hardships one love
 
By the way nilikua napenda kubrowse kwenye mitandao zoom etc etc nilianza kuapply kazi week 1 baada ya kumaliza chuo, kuna makampuni mengi sana yanataka wahasibu makubwa kwa madogo
 
Nenda kawaambie wale uliokuwa unafanya nao starehe wakusaidie maana wengi wao wana maisha mazuri, ule raha na wengine shida zako unaleta hapa, kwendraaaaaaaaaaa
 
1.Mtaani utaweza tu,Tanzania ni moja kati ya nchi ambazo unaweza ku survive kwa muda mrefu tu bila ya kuwa na kazi maalum.Kimsingi maisha ya kuunga unga Tz yanawezekana,leo hapa,kesho hapa..

2.Ajira utapata sababu si wote wenye matokeo mabaya wanakosa ajira,Pia fikiria upande wa pili wa kujiajiri kwa kubuni biashara ambayo mtaji wake utaumudu au utaweza kusaidiwa

3.Capital si lazima uwe nayo wewe,wazo zuri la biashara kwanza,then ulinadi kwa ndugu jamaa na marafiki then capital inafuata.Kimsingi katika kujiajiri ni wazo kwanza,mtaji unafuata and not vice versa.Sababu kuna watu wana mitaji hawana mawazo mazuri ya kibiashara.

4.Wazazi watakuelewa tu kwakuwa mfumo wa kutoka chuoni moja kwa moja na kupata ajira moja kwa moja kwa sasa ni nadra,hilo liliwezekana enzi za Nyerere wakati wasomi ni wachache

5.GF asikuumize kichwa,Mwananume ndiyo hupanga anaoa lini na sio kupelekeshwa na GF..GF ni rafiki tu.

6.Acha kujipa msongo wa mawazo,anza sasa kufikiria ufanye nini baada ya kumaliza masomo yako...fikiria ya mbele zaidi,yaliyopita kuyabadili ni ngumu.
 
11 months ago nilikua kama ww lakini sikua na mawazo kama yako of course matokeo yangu yalikua ni yakawaida, nilianza hustle mapema sana bado nikiwa chuo thn after 4months nilipata kazi japo malipo kidogo sana.
So cha kushauri ingia mtaana ukikwa na POSSIBILITY THINKING, I believe kuna siku mambo yatakuwa sawa. Wakat mwingine usichague kazi ww pga tu kazi yyte iliohalali hata kama is not within your professional.

Remember,
"TOUGH TIMES NEVER LAST, BUT TOUGH PEOPLE DO"
 
By the way nilikua napenda kubrowse kwenye mitandao zoom etc etc nilianza kuapply kazi week 1 baada ya kumaliza chuo, kuna makampuni mengi sana yanataka wahasibu makubwa kwa madogo

Ukitaka kujua utamu wa ngoma, ingia nawe uicheze…

Zile kazi unazoziona, ni kazi hewa…wahuni wamekuwa wengi sana
 
11 months ago nilikua kama ww lakini sikua na mawazo kama yako of course matokeo yangu yalikua ni yakawaida, nilianza hustle mapema sana bado nikiwa chuo thn after 4months nilipata kazi japo malipo kidogo sana.
So cha kushauri ingia mtaana ukikwa na POSSIBILITY THINKING, I believe kuna siku mambo yatakuwa sawa. Wakat mwingine usichague kazi ww pga tu kazi yyte iliohalali hata kama is not within your professional.

Remember,
"TOUGH TIMES NEVER LAST, BUT TOUGH PEOPLE DO"

asee...
mkuu nmekuelewa sana, mimi nilichosomea chuo na nnachofanya saa hizi...
yerewiiiiii....ni tofaut kabisa, havina hata muuinguliano....!!!!
we sheria na logistic wap na wapi, huuu huu huu
sheria tupa kule, watu tunapiga logistic na mausha yanaenda vizuriiii town apa
 
Back
Top Bottom