Namajanga mwenzenu msaada wana jf? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namajanga mwenzenu msaada wana jf?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LEGE, Mar 18, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    Duu hapa nilipo namajanga kibao.

    Kiukweli hili ni neno majawapo ambalo kila siku iendayo kwa mwenyezi MUNGU. lazima nilisikie masikion mwangu.
    Je wadau neno hili lina maana gani?? Au umekwisha wahi lisikia??
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Natatizika ni comment vipi !
    Na wapi nianzie na wapi niishie.
    Hii ni kwakua post yako haujaifungua vya kutosha, ni vema ungejiachia kwa kuweka wazi dhamira yako, tofauti na ulivyofumbafumba maneno.
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    mkuu hujaelewa nin hapo??
    Lengo langu nikutaka kujua maana ya neno majanga kama watu wengi walitumiavyo.mfano
    leo namajanga kibao,mi mwenyewe namajanga ,niondolee majanga n.k

    huwa wanamaanisha nin wasemapo neno hilo.
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,467
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Hii lugha ya kiswahili naona inazidi kuwa ngumu kwangu kila kuchapo, hivi hili neno"namajanga" lina tofauti na lile nilijualo la "Nina majanga"?.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uko sahihi kabisa mkuu
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe kumekucha...janga ni neno kubwa kidogo...sijawahi kulitumia muda mrefu asee...nadhani njaa au magonjwa makubwa au mafuriko yanaweza kuwa majanga!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Google
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    nikitaka nitoe comment kama hii, nashukuru mawazo yetu yameshabihiana!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    nina maswaiba ,,au matatizo likitoka hili linaingia lile
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Maswaiba/Swahiba ni marafiki, MASAIBU ni matatizo!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    duh.. . .
    Hizi academy zinatuharibia watoto.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    nakutakia majanga mema......
     
  13. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,363
    Likes Received: 1,560
    Trophy Points: 280
    Ana njaa, mafuriko, matetemeko ya ardhi, sunami nk.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ok! Huoni sasa umefunguka ? Dhamira imeeleweka.
    Ni hivi mimi ningependa nitohoe neno Majanga niseme Matatizo au Mikwazo, najua ndicho ulichokusudia , ni hivi Mh. Lege haya mashida ya kidunia always hua yapo continues and sustainable .
    1965 waliokuwepo juu ya tumbo la ardhi wenye matatizo, na mikwazo walikuepo lakini mi na wewe hatukuwepo.
    Leo sisi tupo juu ya ardhi tunakutana na Mikwazo yetu na wale wa 1965 hawapo.
    Chukulia vitu hivyo ni sehemu ya maumbile havikwepeki.
     
  15. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni shibe kama hii yetu ya bongo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    mi nilijua una majanga tukusaidie kumbe unauliza swali aaaaaaaahhhhhh damn!..
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    jibu sasa??
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    kivipi?
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,095
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    ana maafa.
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,096
    Trophy Points: 280
    kivipi?? Hebu dada vua kidogo ili unishawishi kuelewa mfano utasikia mtu anasema yule dada ni majanga matupu.
    ,wiki hii imeisha kimajanga majanga. Au imekaa kimajanga majanga sana.

    Naenda kumuuzia majanga leo.

    Je hili neno MAJANGA ni lugha ya mtaani au ni lugha rasmi??
     
Loading...