NAKUPENDA KWA MOYO WOTE

NAKUPENDA KWA MOYO WOTE

Haya sasa
6dfcf276d2fabc0fd149a1ca15eac922.jpg
7777f8e0039ab97fe19cc153b84d5e84.jpg
 
Uzuri na urembo wa Tanzania hauna maana yoyote kama hata kukohoa & kwenda haja ni lazima uombe ruksa kwa boss kubwa. Sasa itategemea kaamkaje siku hiyo!!
 
Uzuri na urembo wa Tanzania hauna maana yoyote kama hata kukohoa & kwenda haja ni lazima uombe ruksa kwa boss kubwa. Sasa itategemea kaamkaje siku hiyo!!
Sidhani, mie mbona nakohoa na kwenda haja navyotaka..
Kama ni swala la kutaka kufanya mambo bila kufuata sheria hayo mengine, mie naishi kutokana na sheria za nchi, nikiambiwa sheria inasema hivi nafuata hivyo, inasema vile nafuata tena..
Sijitakii matatizo yasiyo na msingi yatakayonifanya nikose kipato changu na kuwapa shida familia, rafiki na ndugu..
Tunakuza mambo sana, ningekuwa na hela ningekupa uende Burundi, Rwanda, Gabon, Eq Guinea, Morocco, Egpyt, Tunisia, Algeria, Cameroon, hata Uganda ujaribu kuvunja sheria ujionee yatayotokea...
Ishi maisha yako, fuata sheria, dai haki zillizo kwenye sheria, sidhani kama TZ itakukatilia...
Ila nenda kinyume na sheria kazi unayo...
 
Sidhani, mie mbona nakohoa na kwenda haja navyotaka..
Kama ni swala la kutaka kufanya mambo bila kufuata sheria hayo mengine, mie naishi kutokana na sheria za nchi, nikiambiwa sheria inasema hivi nafuata hivyo, inasema vile nafuata tena..
Sijitakii matatizo yasiyo na msingi yatakayonifanya nikose kipato changu na kuwapa shida familia, rafiki na ndugu..
Tunakuza mambo sana, ningekuwa na hela ningekupa uende Burundi, Rwanda, Gabon, Eq Guinea, Morocco, Egpyt, Tunisia, Algeria, Cameroon, hata Uganda ujaribu kuvunja sheria ujionee yatayotokea...
Ishi maisha yako, fuata sheria, dai haki zillizo kwenye sheria, sidhani kama TZ itakukatilia...
Ila nenda kinyume na sheria kazi unayo...
Watanzania wachache sana wanaojua haya usemayo.tatizo watu wamelewa uzushi wa wana siasa,hasa siasa pinzani.wanasahau kua hao wanasiasa wako kazini kutetea shekeli..wanapinga kila kitu lakini Tanzania yetu ni nchi nzuri sana kuishi.sema tu wananchi wengi hawajui nchi zingine zikoje ndo mana wanalopokaga tu wanachojisikia
 
Back
Top Bottom