mbongowakweli
JF-Expert Member
- Aug 24, 2011
- 848
- 686
Tanza Tanza Tanzania, nakupenda kwa moyo wote...nchi yangu Tanzania...
Hajaharibu yupo sahihi huoni watu wanavyopotea??Wanavyouawa kwa mapanga,risasi???Umeharibu tuu hapo ulipoweka silaha za maangamizi
Hahaha, seriously...Hajaharibu yupo sahihi huoni watu wanavyopotea??Wanavyouawa kwa mapanga,risasi???
Nimefurah zaidi ulipoamua kuleta ujumbe kwa njia ya pichaHahaha, seriously...
Thank you mkuu, nashukuru umeelewa maana ya hizi picha, picha ni za kuzisoma, huna haja ya maandishi, picha peke yake ni novel, ukiisoma waweza andika page kadhaa tu, yategemea na akili zetu anyway...