Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Sema wamestaarabika mkuu Ila walikuwa wanakulana kweli
Hahaha.......kumbe hizo story zilikuwa ni kweli??Siku hizi wamehamia kula ngozi za ng'ombe kama supu maarufu kwao.Yaani ngozi zinaliwa balaa
 
Ngozi haina tofauti na kongoro,the same thing katika muktadha tofauti
Utafutaji wa pesa kwa sisi wanaume hutufanya wakati mwingine kujifunza vitu vipya kila siku,hii ilikuwa ndiyo mara yangu ya kwanza kuona watu wakila supu ya ngozi,Kule kwetu tumekuwa tukiitumia kwaajili ya matandiko ya kulalia.
 
Mkuu nilifika SAA tano kasoro jana
Umetokea makambako,uwanda wa juu,kwenye baridi kali. Ingawa Masasi nako ni juu,lakini hakuna barid kali kama ile ya kupuliza ya Makambako.
Vipi,mji wa Masasi,japo kwa muda mfupi,umeuonaje?
Ukipata wasaa,nenda Baharini(namaanisha Mtwara Mjini),ukatembee ujionee Mikindani,nk.
 
Umetokea makambako,uwanda wa juu,kwenye baridi kali. Ingawa Masasi nako ni juu,lakini hakuna barid kali kama ile ya kupuliza ya Makambako.
Vipi,mji wa Masasi,japo kwa muda mfupi,umeuonaje?
Ukipata wasaa,nenda Baharini(namaanisha Mtwara Mjini),ukatembee ujionee Mikindani,nk.
Kuna kabaridi kwa mbali sawa na joto makambako....mji umejengeka pamechangamka sana...Wiki ijayo ndakua mtwara mjini
 
Utafutaji wa pesa kwa sisi wanaume hutufanya wakati mwingine kujifunza vitu vipya kila siku,hii ilikuwa ndiyo mara yangu ya kwanza kuona watu wakila supu ya ngozi,Kule kwetu tumekuwa tukiitumia kwaajili ya matandiko ya kulalia.
Ndaitafuta supu hiyo Leo niiinywe
 
Back
Top Bottom