Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Yeah ni kweli,wala hakutaja kama yupo kwenye basi au usafir binafsi, na wala haijulikani anatokea mkoa gani.
Ila kwa kuguess sasa,kama anafika Masasi saa5 usiku kwa basi,possibility ni kuwa kapanda basi la Dar-Masasi pale Sudan saa8 au 9. Au mepanda Basi la Kampuni ya Tashriff liendalo Masasi kupitia Dar likitokea Tanga.
Ktokea makambako
 
Siku nyingine ondoka na mabasi ya saa 12 hapo makambako mpaka songea. Songea pale pana magari kibao yanaenda Mtwara utawahi kufika
Yeah,Mtwara Songea kuna mabasi ya saa12asubuhi na saa4 asubuhi. Ukitoka Makambako unawahi kufika Songea saa4 na kuchukua basi litakalokufikisha Masasi saa 12 au saa1 jioni
 
Usalama ni mkubwa Masasi,kuhusu malazi ni mengi pia utapata Guest houses mpaka Lodges kutegemeana na mfuko wako ingawa nyingi kule zina range kuanzia 20,000.00 hadi 100,000.00.
Ukitaka misosi inapatikana,ukitembelea Kibo na maeneo mengine hapo unapata misosi na mambo yetu yalee ukitaka.
 
Masasi pamechanganya sana kama Mtwara Mjini. Wamakua wale hawajui kukataa na mambo wanayaweza balaa angalia usije zamia moja kwa moja. Kuna lodge moja inaitwa Lamboni ni nzuri sana bei zake ni kuanzia 20 mpaka 40 ila kuna siku nilimwambia ndg yangu afikie pale nusura usiku achapwe laptop na walinzi.
Yaani walinzi ndo walitaka kupora badala ya kulinda mali za wateja?
Hao wamakua ngoja nijipange
 
Yeah,Mtwara Songea kuna kabasi ya saa12asubuhi na saa4 asubuhi. Ukitoka Makambako unawahi kufika Songea saa4 na kuchukua basi litakalokufikisha Masasi saa 12 au saa1 jioni
Songea-namtumbo-tunduru. Sijawahi kanyaga barabara hii mpaka nahisi ni sawa na dar-bukoba[emoji1]
 
Kwa taarifa nilizopata tutafika Masasi saa tano usiku.
Naomba kuuliza usalama maeneo hayo kwa muda huo.
Pia gharama za malazi.

Ahsanteni
Karibu nchi ya milima. Hilo basi (Sajda) ulilopanda muda wake wa kuingia Masasi ndio huohuo ulioutaja. Sijafahamu unafika kwa shughuli gani lakini nakushauri ulale Rocky City, Nambu Lodge, Rose Royal, DnT Bravo, au Ds Land. Maeneo haya nliyokutajia yana huduma zote anazohitaji mtu anayejiheshimu na hakuna changanyikeni ya watu. Kifupi ni maeneo yaliyotulia na yana usalama wa kutosha. Safari njema.
 
Mkuu,kwa nini ufike saa 5 usiku? Kutoka Dar hadi Masasi ni mwendo wa masa8-10 kwa basi. Ukichukua Maximum ya saa10, utagundua ili ufike saa 5 usiku,maana yake umetoka huku Dar saa 8-9 mchana.Je ni kweli umetoka muda huo? Au labda kama utasafiri kwa Toyo au Bajaj! Umbali wake ni wastani wa Kilometa 620 hivi kutokea Dar es Salaam
Ni makambako to masasi
 
Yeah,Mtwara Songea kuna kabasi ya saa12asubuhi na saa4 asubuhi. Ukitoka Makambako unawahi kufika Songea saa4 na kuchukua basi litakalokufikisha Masasi saa 12 au saa1 jioni
Sikujua mkuu
 
Usalama ni mkubwa Masasi,kuhusu malazi ni mengi pia utapata Guest houses mpaka Lodges kutegemeana na mfuko wako ingawa nyingi kule zina range kuanzia 20,000.00 hadi 100,000.00.
Ukitaka misosi inapatikana,ukitembelea Kibo na maeneo mengine hapo unapata misosi na mambo yetu yalee ukitaka.
Sawa mambo gani hayo
 
Karibu nchi ya milima. Hilo basi (Sajda) ulilopanda muda wake wa kuingia Masasi ndio huohuo ulioutaja. Sijafahamu unafika kwa shughuli gani lakini nakushauri ulale Rocky City, Nambu Lodge, Rose Royal, DnT Bravo, au Ds Land. Maeneo haya nliyokutajia yana huduma zote anazohitaji mtu anayejiheshimu na hakuna changanyikeni ya watu. Kifupi ni maeneo yaliyotulia na yana usalama wa kutosha. Safari njema.
Asante sana mkuu
 
Back
Top Bottom