Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Nakuja Masasi Mtwara sina pa kufikia

Ndio na wenyej wanasema bidhaa nyingi zinabei kubwa
Mkuu,niwe tu mkweli,katika eneo ambalo vitu bei ni juu,basi Mtwara ndo baba lao. Kama umefika Arusha,basi na Mtwara almost kuna fanana. Bei iko juu kidogo kuliko hapo Masasi.
 
Mkuu,niwe tu mkweli,katika eneo ambalo vitu bei ni juu,basi Mtwara ndo baba lao. Kama umefika Arusha,basi na Mtwara almost kuna fanana. Bei iko juu kidogo kuliko hapo Masasi.
Sawa mkuu Nitakuwa mtwara kwa wiki
 
Sawa mkuu Nitakuwa mtwara kwa wiki
Kama umewahi kufika Dar kwa mfano,kuna kitu kinaitwa Pweza,Chaza usikose kuviona. Pia usikose kuvitafuta hata kama usitumie,just kuviona tu kwa ajili ya rejea/ kumbukumbu.
 
Kama umewahi kufika Dar kwa mfano,kuna kitu kinaitwa Pweza,Chaza usikose kuviona. Pia usikose kuvitafuta hata kama usitumie,just kuviona tu kwa ajili ya rejea/ kumbukumbu.
Navipata sana ivo mkuu
 
Back
Top Bottom