Nakuja Dar kwa mara ya kwanza

Madada wa majini wana kamchezo kabaya wakisikia unatoa sauti ya kutoa mananii yako wanapitisha vidolevyao sehemmu mbaya usikubali

ukithubutu keshoyake inarudi tena ukimkosa huyo utatafuta wenzako

isiwe kwako kabsa hakakamchezo kabaya kabsa
 

Umejikomboa..kuanzia kesho we si wa MKOANI.
 
usije ishia makambako.. mjini maisha magumu
hata huyo ndugu yako anajua ila ndo hasemi
 
usije ishia makambako.. mjini maisha magumu
hata huyo ndugu yako anajua ila ndo hasemi
 
Aisee usisahau kuja na koti la baridi mtumbwi maana mafuriko hayatabiriki kabisaaaa
 
Uje na unga kilo 30, mchele kilo 65, mbuzi watatu na kuku 7. Huku maisha magumu mjomba.

Pia uje na kiingilio cha kupandia daraja la Manzese.

Vile vile usisahau blanket mkuu

Hakika katika Watu, nawe ni mtu kamili aiseeee😕😕
 

Nilihisi kusikitika pasipo kuona komenti yako kipande hii
 
Pia usisahau kuja na kware na mayai yake mjini dili sanaa
 
uje na ugali wako kabsa wenzako walifia njiani kwa njaa baada ya kuambiwa vile vyakula vya njian sio vyakula halal
 
Nimekuja ku realize population kubwa ya watanzania wamezaliwa vijijini interior waliopo mjini kwa wingi.
 
Ukija utakuta taa barabarani zinajiwasha zenyewe ifikapo jioni,usije uliza nani anaziwasha na kuzizima,karibu sana.
 
Tutenzitaa.utasailila usu nachilanda maana inyenyi zya tala sana pa npwanyi
 
Wakuu nimeingia hapa hubungo! Mweee ndio kuko ivi? Hua huku hamlali? Kwetu saizi ni wachawi tu, huku mnatembea wengi kama mchana mweee.

Nikipumzika nitapitia majibu ya post yangu asubuhi
 
apo hubungo co...kesho nishtue nikupeleke anapoish mbunge wko
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…