Nakohoa kila ikifika saa saba au saa nane usiku

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Oct 23, 2016
1,091
2,000
Hapo vipi,

Kuna tatizo moja linanishangaza na kunipa mawazo zaidi.

Ni takribani miaka sasa ikifika saa saba au nane usiku naanza kukohoa sana, au saa zingine saa saba mchana.

Ila masaa mengine nakua nipo sawa kabisa.

Wataalam tafsiri yake nini.
 
  • Thanks
Reactions: BAK

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
6,095
2,000
Aiseh pole
Tafuta tiba sahihi
Mi nilikuwa nakohoa sana namshukuru Mungu nilimwomba kwa Jina la Yesu sasa kukohoa kumepungua sana
Mungu akusaidie aiseh
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
12,323
2,000
Wakati mwingine inaweza kuwa ni allergy,jaribu kuwaona wataalamu wa afya waliobobea,wanaweza kukupa msaada...
 

captain 21

JF-Expert Member
Mar 27, 2021
547
1,000
Hapo vip!!
Kuna tatizo moja linanishangaza na kunipa mawazo zaidi...

Ni takribani miaka sasa.. ikifika saa saba au nane usiku naanza kukohoa sana..au saa zingine saa saba mchana...

Ila masaa mengine nakua nipo sawa kabisa...

Wataalam tafsiri yake nini...
Umeshawahi kwenda hospitali? kama bado fanya uende haraka kama itashindikana ndio uanze kutafuta m'badala wake..
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,658
2,000
Tegesha alarm kama dakika 10 kabla uamke unywe maji.
Hapo vipi,


Kuna tatizo moja linanishangaza na kunipa mawazo zaidi.

Ni takribani miaka sasa ikifika saa saba au nane usiku naanza kukohoa sana, au saa zingine saa saba mchana.

Ila masaa mengine nakua nipo sawa kabisa.

Wataalam tafsiri yake nini.
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,924
2,000
Hapo vipi,

Kuna tatizo moja linanishangaza na kunipa mawazo zaidi.

Ni takribani miaka sasa ikifika saa saba au nane usiku naanza kukohoa sana, au saa zingine saa saba mchana.

Ila masaa mengine nakua nipo sawa kabisa.

Wataalam tafsiri yake nini.
Miaka mingapi?

Labda una allegy ya kitu flani. Jichunguze vizuri huwa umekula/kunywa nini dakika kadhaa kabla hujaanza kukohoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom