Nakinahi Mapema

Hmaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
347
Points
0

Hmaster

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
347 0
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
 

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,239
Points
1,500

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,239 1,500
H Master... Your opening line "Mimi ni bonge la handsome" kwa wewe mwanaume... ni tatizo... GOD! Where are Men these days... Dah!

Hilo tatizo naona limetokana na hali ya kusema toka uko very young ulijitambua kua you are handsome - ambayo mara nyingi ni sumu ya growth in areas za Kujituma katika maisha.. Ku appreciate wanawake katika relationship... Kua intelligent (as in inaonesha ukoo soo selfish na self-centred); Hayo mambo yaweza pelekea wewe ushindwe kabisa ku perform (na research inaonesha Most wanaume handsome saaana ni wabovu kabisa - hasa kama wanajifahamu).

Hivo basi naona hio hali yako inatokana na Ukweli kwamba unaona Uzuri wako unatosha kabisa kuweza mchengua Mwanamke... na umekuridhisha saana nafsi yako kuliko hata jinsi wanaume wengine wanaporidhika nafsi zao if they get a ride.... Hata hivo yawezekana bado tu hujampata wa kukushika maskio... Kukinai ni jadi ya most wanaume, ila tu aweza kukinai but asikuache akaendelea kukuchanganya na wengine mpaka vibe irudi...
 

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,563
Points
2,000

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,563 2,000
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
naomba kuuliza
Hiyo Avator ndio picha yako handsome man?
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,994
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,994 2,000
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
Kwa kifupi...grow up first...
 

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
270
Points
225

Ipi dot com

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
270 225
H Master... Your opening line <font color="#0000cd">&quot;Mimi ni bonge la handsome&quot;</font> kwa wewe mwanaume... ni tatizo... GOD! Where are Men these days... Dah!<br />
<br />
Hilo tatizo naona limetokana na hali ya kusema toka uko very young ulijitambua kua you are handsome - ambayo mara nyingi ni sumu ya growth in areas za Kujituma katika maisha.. Ku appreciate wanawake katika relationship... Kua intelligent (as in inaonesha ukoo soo selfish na self-centred); Hayo mambo yaweza pelekea wewe ushindwe kabisa ku perform (na research inaonesha Most wanaume handsome saaana ni wabovu kabisa - hasa kama wanajifahamu). <br />
<br />
Hivo basi naona hio hali yako inatokana na Ukweli kwamba unaona Uzuri wako unatosha kabisa kuweza mchengua Mwanamke... na umekuridhisha saana nafsi yako kuliko hata jinsi wanaume wengine wanaporidhika nafsi zao if they get a ride.... Hata hivo yawezekana bado tu hujampata wa kukushika maskio... Kukinai ni jadi ya most wanaume, ila tu aweza kukinai but asikuache akaendelea kukuchanganya na wengine mpaka vibe irudi...
<br />
<br />
safi mkuu uko juu
 

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,788
Points
1,500

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,788 1,500
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
I can see, sura ya kwenye avatar yako, too handsome. Nimeishia kusoma handsome tuu, huko mbele sijaendelea najua utakuwa umeandika ki-handsome tuu.
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,966
Points
1,225

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,966 1,225
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
Kazana kula ndimu au limao bila kusahau pilipili kwa wingi utaacha huu ugonjwa wa kukinai mapema
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Yaani dah hata nimeshindwa kucomment
Alivyoanza tuu imenikinaisha
Mwanaume hajisifii uzuri bana jisifie utendaji wa kazi, maisha bora, mshiko, na sio uzuri wa sura
Waachie upande wa pili wajiseme au wakuseme kuwa wewe ni handsome
Bado kwanza hata hujajua dhana ya mapenzi na unajipenda mwenyewe na kujiona wa maana sana sio hao madem unaowapata
Futa kwanza hiyo dhana ya kuwa wewe ni hadsome kichwani mwako
 

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,240
Points
1,225

Maalim Jumar

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,240 1,225
Mimi ni bonge la handsome na ki ukweli nakubalika kirahisi sana kwa wanawake ingawa si mtu wa kujali sana masuala ya mapenzi kwa vile ninajua madhala ya kuendekeza sana. Hata hivyo nina tatizo moja kubwa nalo ni kuachia mapema hata kwa mtu niliyempenda sana mwanzoni. Hapa namaanisha kwamba ingawa si mtu wa kubadilisha wanawake mara kwa mara lakini kwa yule atakayebahatika kukutana na mimi basi huwa tuna muda mfupi tu kabla sijamwacha. Huwa inakuwa ngumu sana kumwacha mwanamke ambaye hajakukosea jambo lakini huwa najitahidi hadi naweza na yeye kubaki kunitazama tu. Kwa kuwa sipendi hali hii hebu wadau mnipe ushauri ni vipi nidumu na demu mmoja. Nawasilisha.
Utakua na alama kwenye kiganja(palmistry) utakua Broken heart...kama vip ni PM!
 

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Points
0

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 0
Unajisikia uko juu ndio maana unashindwa ku appreciate wanawake unaokuwa nao, unasema hubadili wakati unakinai hivo?
unahitaji kubadilika dunia ya leo siyo ya kubadili kila unapojisikia, mahusiano unaweza kuwa na partner wako leo unaweza kua
mka na kujiona kama humtamani wala humpendi, unauchuna na kesho yake ukiamka yuleyule partner wako ukimwangalia
unajiona the luckiest person kwenye dunia hii...kuwa mvumilivu
 

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,666
Points
1,500

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,666 1,500
H Master... Your opening line <font color="#0000cd">&quot;Mimi ni bonge la handsome&quot;</font> kwa wewe mwanaume... ni tatizo... GOD! Where are Men these days... Dah!
We Ashadii dont tell me you havent seen a man! Here we are bhana...
 

Hmaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
347
Points
0

Hmaster

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
347 0
Unajisikia uko juu ndio maana unashindwa ku appreciate wanawake unaokuwa nao, unasema hubadili wakati unakinai hivo?
unahitaji kubadilika dunia ya leo siyo ya kubadili kila unapojisikia, mahusiano unaweza kuwa na partner wako leo unaweza kua
mka na kujiona kama humtamani wala humpendi, unauchuna na kesho yake ukiamka yuleyule partner wako ukimwangalia
unajiona the luckiest person kwenye dunia hii...kuwa mvumilivu
Asante, ntajitahidi kwa kwa huyu nliye naye sasa, Rose wa kichagga.
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
i know how to deal with ur types boy! b4 u start dating ur next gal,hook us up and i will give her a few tips za kukunyoosha for life,lol!
 

Forum statistics

Threads 1,356,570
Members 518,911
Posts 33,133,446
Top