Najua watot wamelala muda huu.....

Najua watot wamelala muda huu.....

STK ONE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Posts
627
Reaction score
184
Jamani wakubwa, najua wengi mpo double....so taratibu jamani, akina dada muoneshe ushirikiano mzuri...na akina kaka siyo lazima nne au sita...na kesho ipo tena tamu kuzidi leo....haya njozi njema na usiku mwema pia.....
 
Maskinii !
Hii ilinihusu aisey!
Bt naskitika sikuiona muda muafaka! Nimeiona kumekucha dooh!
 
Baba kaka kapost nini kwenye jamvi halafu nasikia njaaa naomba uji mama
 
Dah! Mnafaidiii, Me Niko Single Girl,
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
 
Huna mvuto ndo maana upo single

We Mtu mbona tangu jana unanisakama?
Au hujui kama nimeolewa na Bosi wako yule aliekupa tenda ya kufuga ng'ombe pale Mikocheni!
Ntakufukuza kazi,ohoo!
 
Jamani wakubwa, najua wengi mpo double....so taratibu jamani, akina dada muoneshe ushirikiano mzuri...na akina kaka siyo lazima nne au sita...na kesho ipo tena tamu kuzidi leo....haya njozi njema na usiku mwema pia.....

umeniacha kwenye mataa..............
 
We Mtu mbona tangu jana unanisakama?
Au hujui kama nimeolewa na Bosi wako yule aliekupa tenda ya kufuga ng'ombe pale Mikocheni!
Ntakufukuza kazi,ohoo!

Umenichanganya na nimeumia mara singo tena umeolewa. Lipi kweli hapa?
 
Umenichanganya na nimeumia mara singo tena umeolewa. Lipi kweli hapa?

Usiumie jamani wewe,Mimi Nimeolewa "Ki-mjini"(nimewekwa Kidumu tu) Sasa natafuta wa halali, huyu nilienae ameenda "kwake" A-Town,so that kwa muda huu (ndani ya miezi 3) ntakuwa Singleee,nipo Singlee
 
We Mtu mbona tangu jana unanisakama?
Au hujui kama nimeolewa na Bosi wako yule aliekupa tenda ya kufuga ng'ombe pale Mikocheni!
Ntakufukuza kazi,ohoo!

Dada umekwisha dada mvuto huna
 
dedection SINGLE BOY by ALIKIBA and LADY JD...sikiliza kwa makini then ni PM
Dah! Mnafaidiii, Me Niko Single Girl,
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
MNANITAMANISHAAAAAAAAAAAAAA
 
Back
Top Bottom