Mkuu @
bornagain kwa mtazamo wangu Mapenz huwa hayana mshauri,,,,!! Yaani hata msemeje wenyewe wacpokubalina hakuna NDOA ninachofahamu nakm naww ulivyosema Wacmamiz ndio watu wa kwanza kujua matatizo ya NDOA hucka mimi nimecmamia Harusi nyingi na ninyingi pia nimezikataa sababu baadhi yao wameshindwa kujibu maswali yangu mojawapo likiwa kwanini mnataka kuOANA,,,,! huwa napenda kuuliza swali hili nakwakweli lazima nishawishike na majibu yao ndio nakubali kucmamia hiyo Harus na B4 nawapa mashart yangu moja wapo km wamependana wenyewe nwakivurugana nilazima wamalize wenyewe Kwakweli misimamo yangu imenisaidia kucmamia HARUSI nyingi zisizo na Majanga huwa nafanya hv kwasababu kucmamia maHARUSI nizaidi yakuvaa SUTI kanisani unatakiwa muda mwingi ujue maendeleo yao n matatizo.km hayo Yakupasa uwajibike bila kujali muda,,,Ushauri wangu kwako Mkuu kwanza uckate tamaa,then mFACE B B harusi peke yake mckilize mawazoo yake atapike yote kwako then mwambie utamtafuta cku nyingine kisha Funga safari hadi Moro,ongea na Jamaa hii inatakiwa uwe Serious hata km jama ni mshakaji wako unapoongea nae issue hii akuone tofauti na alivyokuzoea nayee mckilize atapike yote kwakokisha Mwambie utarudi tena kisha kutana na MKEO mwaga yote uliyopata kwa mke wa jamaa na mume mwenyewe shaurianeni na mkeo Kisha ombeni kukutana nao wote wawili tena iwe MORO,, mwambie jama km utaenda Moro bt ucmwambie km utaenda na YF wa jamaa km mnajiweza chukueni Hotel nzuri wewe na MKE wako nahuyo B harusi then mwambie jamaa aje HOTELIN mfanyie Surplise then wakutanishe na mke wake kisha Mzee unafunguka kutokana nayale uliyoyackia kwakila mmoja Lkn ktk yote waambieni wao ndo wenye uamuzi wakuinusuru NDOA pia mkuu wewe na MKEO epukeni kuwa na Upande kwa maana yakumtetea mmoja wapo,,,Alie kosea mmwambie LIVE natena ongeeni.km watu mlio na mamlaka dhidi yao ingawa ni watu wazima,,,,,,,! Kila la heri mkuu,,,!