Nahitaji ushauri juu ya ndoa hii niliyokuwa msimamizi

Nahitaji ushauri juu ya ndoa hii niliyokuwa msimamizi

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
3,383
Reaction score
1,360
Mimi najua kuwa kusimamia harusi ni shughuli siyo ile ya ukumbini bali shughuli yake ni siku mambo ya hao wapendanao yanapoenda kombo maana najua wasimamizi ndiyo wanakuwa watu wa mwanzo kuelezewa kinachojiri.

Sasa kuna ndoa nimesimamia miaka miwili iliyopita yaani bwana bibi harusi na bwana harusi walipendana zaidi ya wale ndugu wa kwenye movie ya Romeo na Julieth yaani kila dakika baby umekula, baby unafanya nini sasa hivi yaani ni shida kama hujawahipita huko basi utadhani wapo peponi.

Kisa chenyewe kilianza mwezi wa kwanza mwaka huu, mwanaume alipata kazi mpya Morogoro na bi dada yeye anapiga mzigo hapa Dar.

Walikuja home kutuomba ushauri kwamba wafanyeje, mimi nikafunguka kisawasawa nikawaambia kuwa Morogoro wanaweza wakapaona ni karibu sana na Dar ila issue ya distance relationship siiungi mkono hata kidogo.

Nikashauri jamaa akomae hapahapa mjini atapata kazi nyingine tu nzuri maana familia bado changa. Ebwana kwa kuwa bado wapo mahabani bi dada akasema yeye hana shida Moro si mbali sana yupo radhi jamaa aende Moro akapige mzigo ila kwa sharti kwamba kila Ijumaa jioni mpaka Jtatu asubuhi ama Jumapili jioni ahakikishe anarudi nyumbani.

Kweli jamaa akahamia Moro na kufika Moro akatafuta house girl wa Kipogolo.To cut the story short ni kwamba jamaa sasa si weekend wala nini haji nyumbani tena ni kwamba ameoa house girl wake huyo na sasa ana house girl mwingine kumsaidia yule wa house girl wa mwanzo maana amekuwa mother house.

Sasa bwana bibi harusi amerudi nyumbani kuniomba ninusuru ndoa yake, nimewasiliana na jamaa Moro akakubali kuwa kweli amemuweka ndani house girl wake na akaniambia kuwa hana shida na mama watoto Dar maana na yeye ni mke wake na hakuna kitakachopungua.

In short watu wazima wenye ushauri wa kunisaidia kunusuru ndoa hii naombeni msaada wenu maana akili yangu imegota.

This is serious kabisa wala sitanii naombeni mwenye ushauri wa nini kifanyike anisaidie
 
Wapogolo noma, kwa mtaji huu unahitaji kutuliza akili kweli kweli la sivyo unaimaliza kabisa!
 
Huyo bwana harusi dini gani???? Halafu mambo ya ndoa yataka wale ambao wapo deep washaingia ndoani watu wazima sio wasimamizi na kama housegal kaolewa kwa dini bas tatizo n moja tu hajampa taarifa mkewe mkubwa bas kama n muislam lakini
 
Imebidi nicheke tu. Watu wana utani na ndoa jamani, hivi naanzaje kumruhusu mume wangu akae na housegirl tu?? Hapo napo utamlaumu mtu kwa kukucheat au utasema shetani alimpitia? Mwe mwe mwe
 
Huyo bwana harusi dini gani???? Halafu mambo ya ndoa yataka wale ambao wapo deep washaingia ndoani watu wazima sio wasimamizi na kama housegal kaolewa kwa dini bas tatizo n moja tu hajampa taarifa mkewe mkubwa bas kama n muislam lakini
Mimi nimeambiwa kutoa ushari kama msimamizi wa ndoa yao, by the way nadhani kikawaida msimamizi anakuwa kama the first contact person ila sasa kwa jinsi kesi yenyewe ilivokaa nimechemsha kabisa maana ukimuuliza mume wake anakubali kabisa kuwa ameoa house girl wake na tayari keshatafuta house girl mwingine wa kufanya kazi maana si huyu wa kwanza keshawekwa ndani.Ndoa ni ya kikristu tena Roman Catholic (RC)
 
Mimi nimeambiwa kutoa ushari kama msimamizi wa ndoa yao, by the way nadhani kikawaida msimamizi anakuwa kama the first contact person ila sasa kwa jinsi kesi yenyewe ilivokaa nimechemsha kabisa maana ukimuuliza mume wake anakubali kabisa kuwa ameoa house girl wake na tayari keshatafuta house girl mwingine wa kufanya kazi maana si huyu wa kwanza keshawekwa ndani.Ndoa ni ya kikristu tena Roman Catholic (RC)

Kwa uhalisia huyo baba hajafunga ndoa kwa kua tu hakuna dhehebu lolote la kikristo linalokubali wake zaid ya mmoja kama waislam hiv ndoa yao n batili
 
Huyo Jamaa ni mshamba, sio mstaarabu na mgeni wa ngono tu..kama angekuwa mwenye busara mbona wengi tupo kwenye long distance relation na ndoa zetu lakini ratiba iko pale pale..ni suala la uvumilivu. Basi kama kaamua kuchepuka ndoa aishie uchepukoni kabisaa hajui kula na vipofu huyoo..mdada japo sio sawa lakini dawa ya moto ni maji yatauzima....fikiri chukua hatua
 
Hongera kwa kuwa msimamizi,ila ushauri wangu hili sio suala la kuijulisha jamii nzima maana ni siri ya watu na wamekushirikisha wewe ili uwasaidie na sio kuitangaza huku.

Tafuta wazee wakupe ushauri,haswa wazazi wa wahusika. Wee ulikuwa shaidi tu pale kanisani,usiloliweza unaliacha na si kulifanya lako.
 
hebu nijuze kitu kimoja kwanza huyo mke wa kwanza aliolewa na ndugu wa pande zote mbili walikuwepo?
na kama ndiyo hiyo harusi ya housegirl ilitokea na ndugu wa pande zote mbili zikiwepo?
na kama jibu ni ndiyo kwann ndugu waliafiki ndoa bila kujua hatma ya mke wa kwanza?
ukijibu hayo nitajua tatizo lipo wapi....!!!!????
 
Hongera kwa kuwa msimamizi,ila ushauri wangu hili sio suala la kuijulisha jamii nzima maana ni siri ya watu na wamekushirikisha wewe ili uwasaidie na sio kuitangaza huku.

Tafuta wazee wakupe ushauri,haswa wazazi wa wahusika. Wee ulikuwa shaidi tu pale kanisani,usiloliweza unaliacha na si kulifanya lako.

humu ndo atajua aanzie wapi kwani atajibiwa kila aina ya majibu!!!!!
 
Kwani huku Dar huyu bibi arusi wa zamani hakuachiwa houseboy ampandishe nishani kisha asimike houseboy mwingine?
 
Imebidi nicheke tu. Watu wana utani na ndoa jamani, hivi naanzaje kumruhusu mume wangu akae na housegirl tu?? Hapo napo utamlaumu mtu kwa kukucheat au utasema shetani alimpitia? Mwe mwe mwe

Si alijua weekend atapunguza ugwadu
 
hebu nijuze kitu kimoja kwanza huyo mke wa kwanza aliolewa na ndugu wa pande zote mbili walikuwepo?
na kama ndiyo hiyo harusi ya housegirl ilitokea na ndugu wa pande zote mbili zikiwepo?
na kama jibu ni ndiyo kwann ndugu waliafiki ndoa bila kujua hatma ya mke wa kwanza?
ukijibu hayo nitajua tatizo lipo wapi....!!!!????

Ndugu yangu ni kwamba hakuna ndoa iliyofungwa kati ya huyo bwana na house girl wake, ila wanaishi kiunyumba na jamaa ukimuuliza anakiri kuwa amemuoa yule house girl ingawa hakuna ndoa ya mahakamani wala ya kanisani,so wazazi na sisi mashuhuda tunafahamu ndoa ya mke aliebakia Dar huyo wa Moro japo bwana anamkiri kuwa yupo nae ni mvurugaji tu,kwa hiyo toa ushauri namna ya kumsaidia mama alieko Dar maana hali ni mbaya
 
Kweli kuishi kwingi kuona mengi. Weye unasema ati kafunga ndoa na H/girl. Kafungia wapi na sherehe ilikuwa wapi? Yaani weye kufungia ndoa kitandani tu tayari weye umeona hiyo nayo ni ndoa halal? Hata ya kipagani haifungwi hivyo. Lazima mahari na vilambio viwepo.
Mwambie shem hapo Dar, atulize manyanga. Amkaribishe mzee home na ajiandae vyema kumpokea. Kama wana mtoto, ahakikishe anapata mdogo wake haraka. Kama bado, hapo tena imekula kwake.
Mzee akija, asianze kelele za Oh! Nikija Moro naua leleleleeee. Hapana, amsifu mke mwenza sana na kwamba angetamani ka wangekuja Dar na mzee one day.
Mzee akiona hajamzingua, ataanza kuona kuwa alikuwa juha. Taratib, atajirudi na kurudi home. Kelele hazitamrudisha mzee home. Pia akijidai naye anapendwa ataishia kujiua na Ukimwi bure. Akimtishia mzee hata huyo h/girl wa h/girl naye atakuwa mke wa 3 sasa hivi. Dawa ya kichaa wa mapenzi si kelele ni utulivu na maombi sana.
 
Kweli kuishi kwingi kuona mengi. Weye unasema ati kafunga ndoa na H/girl. Kafungia wapi na sherehe ilikuwa wapi? Yaani weye kufungia ndoa kitandani tu tayari weye umeona hiyo nayo ni ndoa halal? Hata ya kipagani haifungwi hivyo. Lazima mahari na vilambio viwepo.
Mwambie shem hapo Dar, atulize manyanga. Amkaribishe mzee home na ajiandae vyema kumpokea. Kama wana mtoto, ahakikishe anapata mdogo wake haraka. Kama bado, hapo tena imekula kwake.
Mzee akija, asianze kelele za Oh! Nikija Moro naua leleleleeee. Hapana, amsifu mke mwenza sana na kwamba angetamani ka wangekuja Dar na mzee one day.
Mzee akiona hajamzingua, ataanza kuona kuwa alikuwa juha. Taratib, atajirudi na kurudi home. Kelele hazitamrudisha mzee home. Pia akijidai naye anapendwa ataishia kujiua na Ukimwi bure. Akimtishia mzee hata huyo h/girl wa h/girl naye atakuwa mke wa 3 sasa hivi. Dawa ya kichaa wa mapenzi si kelele ni utulivu na maombi sana.

Asante kwa ushauri ingawa mama mwenyewe yaani ukimwambia uwe mpole du kwa hali ilipofikia ni hatari.Mimi nilikuwa nimeshagota nikamwambia atafute washauri nasaha waingilie kati maana du inachanganya sana
 
Back
Top Bottom