Nahitaji ushauri juu ya ndoa hii niliyokuwa msimamizi

Nahitaji ushauri juu ya ndoa hii niliyokuwa msimamizi

Tunatofautiana aisee..my hubby amekaa na hg mwaka karibu wa nne huu...na wala sina pressure...kama mumeo anajiheshimu it doesn't matter anakaa na hg, hboy au peke yake...
Imagine huko mbali afu eti unatafuta house boy kukaa na familia kisa unaogopa mumeo kitombi...what about your kids...hujasikia story za wanachowafanyia watoto

I am about to go bck home for good...na mume wangu hajawahi kumpa mimba hg...and my assumption hajawahi kutembea na hg...

si kila mwanaume ni fisi kuwa hawezi kaa na mfupa karibu...

Kuna wanaume nawajua mabachela na wanakaa na ma house girl kwa heshima zote...hata kama ni uzinzi lazima ufanye zero grazing?

Huyu mwanaume hata kama si house girl angeoa muuza bar...tabia haina dawa...
Wapenzi kukaa mbali sio shida, shida ni je anakaa na nani? Hata kama tunaonana weekend, siwezi nikamruhusu mume wangu akae na housegirl peke yao kwa muda wote huo. Angetafuta tu houseboy kwa kweli
 
una like hadi visivyostahili ku"like".....

Mdau mmoja aliwahi kuweka bandiko la kufiwa na bado akapata like za kutosha sembuse hii!

Like ina maana namatumizi mengi. Mtu anaweza kukuletea taarifa ya msiba wa nduguyo,ukimwambia "asante bana nashukuru kwa taarifa" siyo kwamba umefurahishwa na hiyo taarifa, ina maana unaapriciate kitendo cha yeye kukuletea taarifa....kwenye mitandao tunatumia njia virtual kama emoticons, likes, thanks etc.
 
Mi naona hapa shida ni moja tu USHIRIKINA na UCHAWI.
Naomba msinielewe vibaya sababu nimehukumu directly ila kwa akili za kawaida tu,haiwezekani watu ambao ni wanandoa na wakipendana sana watengane bila external forces ambazo ni hazitambuliki kwa akili za kibinadamu.
Apo cha muhimu atafute kanisa la kiroho ambalo lina nguvu ya mungu na hizo demons ambazo zimemfunga huyo mume wake zitaondoka tu.
 
Wewe unasema aache kazi amfate mume...are you serious...aache kazi wakati ndoa yenyewe haieleweki...
Atakuta kuzaliwa...sasa hivi kazi yake ni muhimu kuliko chochote kile...

Bornagain. Inaonekana mume anatambua kuwa yuko ndani ya ndoa na ninaona wazi anampenda mkewe. Kosa alilofanya ni kujaribu mpango kando na kwa bahati mbaya ametekwa. Hilo ni funzo kubwa kwa wanandoa.

USHAURI WANGU
Nashauri kuwa mke aombe likizo kazini na ahamie Moro kwa mumewe kwa muda wote wa likizo; na ahilakikishe anapampana kikweli. Kama house girl aliyegeuka mke anajua kuwa jamaa ana mke huenda atapoteza ujasiri wa kumbana jamaa. Kwa kuwa mume anaonekana bado anamtambua mkewe lkn amebanwa, ninaamini hataweza kumkimbia mkewe atakapomfuata Moro na kukaa naye kwa kipindi chote cha likizo na kwa jinsi hiyo huenda wakaiokoa ndoa yao.

Ikiwa likizo ya mke itashindikana, ni afadhali mke aache kazi na amfuate mumewe kama kweli ana nia ya dhati kuipigania na kuiokoa ndoa yake. Asisubiri mumewe azae na housegirl, ndoa yao itakuwa ngumu zaidi.
 
Like ina maana namatumizi mengi. Mtu anaweza kukuletea taarifa ya msiba wa nduguyo,ukimwambia "asante bana nashukuru kwa taarifa" siyo kwamba umefurahishwa na hiyo taarifa, ina maana unaapriciate kitendo cha yeye kukuletea taarifa....kwenye mitandao tunatumia njia virtual kama emoticons, likes, thanks etc.
ina maana kucommet umeona hatakuelewa hadi u"like" habari ya msiba unafanya kama umepokea habari ya matokeo ya necta!!!!!!!!
 
ha!! ha!! ha!! ha!!
nimecheka sana mkuu!!

Basi kula like moja kiroho safi!

Like ina maana namatumizi mengi. Mtu anaweza kukuletea taarifa ya msiba wa nduguyo,ukimwambia "asante bana nashukuru kwa taarifa" siyo kwamba umefurahishwa na hiyo taarifa, ina maana unaapriciate kitendo cha yeye kukuletea taarifa....kwenye mitandao tunatumia njia virtual kama emoticons, likes, thanks etc.

Hivi mkuu juzi kati wakati Premier Pinda alivyibiwa Laptop na thread ile ikapata like za kushiba ina maana mlikuwa mnampongeza mleta uzi ama mlikuwa mnamnanga bwana mkubwa PM? Ha ha haaa....kula like!
 
Imebidi nicheke tu. Watu wana utani na ndoa jamani, hivi naanzaje kumruhusu mume wangu akae na housegirl tu?? Hapo napo utamlaumu mtu kwa kukucheat au utasema shetani alimpitia? Mwe mwe mwe

kwani house girl ni jinsia gani na mke ni jinsia gani?
 
Mi naona hapa shida ni moja tu USHIRIKINA na UCHAWI.
Naomba msinielewe vibaya sababu nimehukumu directly ila kwa akili za kawaida tu,haiwezekani watu ambao ni wanandoa na wakipendana sana watengane bila external forces ambazo ni hazitambuliki kwa akili za kibinadamu.
Apo cha muhimu atafute kanisa la kiroho ambalo lina nguvu ya mungu na hizo demons ambazo zimemfunga huyo mume wake zitaondoka tu.

Kaka mkubwa ndoa ni issue ya matter over mind, if you don't mind then it doesn't matter! Leo hii tunajua fika maswahiba yanayowapata wenye ndoa zao na bado msururu mkubwa nasi kutaka kuingia..hii inaitwa over confidence!
 
Tunatofautiana aisee..my hubby amekaa na hg mwaka karibu wa nne huu...na wala sina pressure...kama mumeo anajiheshimu it doesn't matter anakaa na hg, hboy au peke yake...
Imagine huko mbali afu eti unatafuta house boy kukaa na familia kisa unaogopa mumeo kitombi...what about your kids...hujasikia story za wanachowafanyia watoto

I am about to go bck home for good...na mume wangu hajawahi kumpa mimba hg...and my assumption hajawahi kutembea na hg...

si kila mwanaume ni fisi kuwa hawezi kaa na mfupa karibu...

Kuna wanaume nawajua mabachela na wanakaa na ma house girl kwa heshima zote...hata kama ni uzinzi lazima ufanye zero grazing?

Huyu mwanaume hata kama si house girl angeoa muuza bar...tabia haina dawa...

Mimi personally, hata nimuamini vipi mume wangu, I will never allow him to stay with any girl wawili peke yao. Housegirl ndo amfulie, ampikie, amuandalie maji ya kuoga, akiumwa ndo yupo naye 24/7 aaaah sina huo moyo. Akicheat acheat tu mwenyewe but sio nimletee mwanamke hapo hapo ndani. Kinga ni bora kuliko tiba... Ur husband is one in a million, Mungu aendelee kumsimamia.
 
Basi kula like moja kiroho safi!



Hivi mkuu juzi kati wakati Premier Pinda alivyibiwa Laptop na thread ile ikapata like za kushiba ina maana mlikuwa mnampongeza mleta uzi ama mlikuwa mnamnanga bwana mkubwa PM? Ha ha haaa....kula like!

thread ipi?
 
ina maana kucommet umeona hatakuelewa hadi u"like" habari ya msiba unafanya kama umepokea habari ya matokeo ya necta!!!!!!!!

kwenye habari kama hiyo like ni sawa na "tunashukuru kwa taarifa"!...zamani hapa jf hakukuwa na "like" badala yake ilikuwepo "thanks", kwenye mitandao expression hizo zinaweza kutumika interchangeably.
 
thread ipi?

https://www.jamiiforums.com/habari-...laptop-katika-mazingira-ya-kutatanisha-2.html



By Horseshoe Arch
Hii habari naona watu wamei like nashindwa kuelewa ni kwamba wamefurahishwa na bwana mkubwa kuibiwa ama wamefurahia habari? NduguDaudi Mchambuzi , Wile GAMBA & Mr Transporter Nitoeni shaka yangu please!

quote_icon.png

quote_icon.png
By Daudi Mchambuzi

nimefurahishwa na uamuzi wa mwizi huyu husika ameamua kuiba laptop ya Pinda bila kumuua Pinda tofauti na CCM ilivyomuua Dr.Mvungi walivyokwenda kumuibia laptop yake.
 
Msimamizi mwenyewe ameshaana kummezea mate shemejie hapa anaomba tu baraka za wajumbe wee unaona hatukumshauri? Wee ushauri wako ukoje!

Du ntamtendaje Mungu dhambi kubwa namna hii jamani, kweli nimezee mate shemeji yangu alieko kwenye shida yake ya ndoa kweli jamani,naomba unitake radhi tena uanzishe mada mpya kabisa ya kuniomba msamaha. Siwezi na namuomba Mungu anitie nguvu na aniwezeshe nitosheke na pia nishibishwe na ndoa yangu. WAEBRANIA 13:4 Ndoa na iheshimiwe na watu wote, na malazi yawe safi; kwa maana waasherati na wazinzi Mungu atawahukumia adhabu
 
Ok

Ss kosa alilolifanya ni baada ya kuona yale@first na kumuuliza mumewe na alipokiri akachukua hatua ya kurudi dar!

Ilitakiwa palepale amfukuze huyo HG

Na nakuhakikishia HG alijua hyo ni mme wa.mtu na.kitendo cha.mke kuondoka akamaliza kabisa yaani ushirikina unahusika asilimia kubwa sn.

Ndo maana nakwambia akienda kwa sshv atachemka vby sn

Nauza LIMBWATA
 
Wewe unasema aache kazi amfate mume...are you serious...aache kazi wakati ndoa yenyewe haieleweki...
Atakuta kuzaliwa...sasa hivi kazi yake ni muhimu kuliko chochote kile...

Kuacha kazini nimetoa kama hatua ya pili; kwanza nilimshauri achukue likizo na ahamishie makao kwa mumewe Moro, hilo likishindikana ndio aangalie uwezekano wa kuacha kazi.

Mkuu, ni vema ujue pia kuwa jukumu la kulinda ndoa ni la wanandoa wenyewe, kama unadhani kuacha kazi ili amfuate mumewe ni jambo dogo, basi inampasa apime. Mimi naamini akijitoa muhanga kuilinda ndoa yake kwa gharama hiyo huenda akafanikiwa kuokoa ndoa yake; zaidi ya yote bado ana nafasi ya kutafuta na kupata kazi huko alipo mumewe.
 
Mke anasema yeye kama yeye kurudi Morogoro kubeba fedheha hawezi kamwe,anasema yeye kurudi kwake Moro ni pale tu atakapohakikishiwa kuwa hakuna tena uhusiano kati ya mumewe na huyo house girl.Infact anataka house girl wote watoweke nyumbani kwa mumewe

Nadhani bidada amekata tamaa, hayuko tayari kupambana ili kuiokoa ndoa yake. Lakini kama kweli anampenda mumewe na yuko tayari kupambana ili kumuokoa mumwewe ambaye naamini kabisa kwa sasa ametekwa, ama kwa mapenzi au kwa nguvu za giza, basi lazima akubali kujitoa muhanga; ila kama anaona kazi ni bora kuliko ndoa yake, basi aendelee tu kuishi Dar mbali na mumewe na akubali matokeo.
 
Hongera kwa kuwa msimamizi,ila ushauri wangu hili sio suala la kuijulisha jamii nzima maana ni siri ya watu na wamekushirikisha wewe ili uwasaidie na sio kuitangaza huku.

Tafuta wazee wakupe ushauri,haswa wazazi wa wahusika. Wee ulikuwa shaidi tu pale kanisani,usiloliweza unaliacha na si kulifanya lako.

Kiongozi kwani kataja jina la mtu?
 
Kwani huku Dar huyu bibi arusi wa zamani hakuachiwa houseboy ampandishe nishani kisha asimike houseboy mwingine?

Watu mna utani mBAYA sana unajua hadi Mwanamke achepuka ujue amefika mwisho sana labda km nikicheche tangu mwanzo lkn kwa stori aliyosema mkuu bornagain ya baby umekula ,,,!! Huyo mdada itamchukua muda kukamata kidumu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom