Nahitaji mwanasheria

Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,749
Points
2,000
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,749 2,000
Wapendwa,
Naomba kwa mwanasheria yoyote ambaye atakua tayari kunisaidia naomba tuwasiliane pm ...


Kuna Jambo ambalo nahitaji msaada na muongozo ,
Na hatimaye kufungua kesi ...

Na anisimamie hiyo kesi ..

Maelezo yote tutapeana,

Natanguliza shukran
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,767
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,767 2,000
Uko wapi wewe? Nitashangaa kama upo mjini na hujui mawakili wanapatikana wapi hata kwa kujaribu kuulizia tu!
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,584
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,584 2,000
Nikupe namba za faraji?
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,988
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,988 2,000
Wapendwa,
Naomba kwa mwanasheria yoyote ambaye atakua tayari kunisaidia naomba tuwasiliane pm ...


Kuna Jambo ambalo nahitaji msaada na muongozo ,
Na hatimaye kufungua kesi ...

Na anisimamie hiyo kesi ..

Maelezo yote tutapeana,

Natanguliza shukran
Sijasoma comments: lakini ungetaja unahitaji msaada generally upande gan? Matrimonial. Business, kazi, probate au nin watu wajiaccess mapema. Sio kila adv ni mahili kwenye kila kesi
 
D

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,399
Points
2,000
D

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,399 2,000
hakuna wanasheria humu mtu anaomba msaada hata mimi sijui wanasheria wanapatikana wapi
 

Forum statistics

Threads 1,326,735
Members 509,585
Posts 32,233,013
Top