Nikushauri tu kwa vigezo hivyo wewe katafute mkongwe kwa kujipanga barabarani kila jioni na kila usiku.Kama umekizi vigezo hivo Kuna uwezokano ukaolewa kabisa kabisa muhimu uwe nasifa hzo, angalau mara 3 Kwa siku itakua vyema.
Kama UPO serious njoo pm mbwembwe peleka Kwa ma uncle
Jihusishe na siasa mchongo za ccmHv hapa TANZANIA kama ujajihusisha na NGONO au mpira unataka ujihusishe na ñn?
Na mengi ndio haya.Dunia Ina mengi
Lengo lao ni kufirwa tu mkuu hamna kingine📌🔨Nilichogundua humu ndani wanaume wengi wanajifanya wanawake sijui malengo yao n nn
Utakuwa + sio bureKama umekizi vigezo hivo Kuna uwezokano ukaolewa kabisa kabisa muhimu uwe nasifa hzo, angalau mara 3 Kwa siku itakua vyema.
Kama UPO serious njoo pm mbwembwe peleka Kwa ma uncle