Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Kwa shepu hili nani animwage
IMG_20170206_190058.jpg

Unayaongea kisa umemwagwa
 
Mnanaa ni mmea ambao unapatikana sana katika nchi mbalimbali ikiwemo za hapa Afrika Mashariki, huku wengi wakiutumia mmea huu kwa kuupanda kama maua katika nyumba zao pamoja na bustanini.


Mmea huu huwasidia sana kinamama ikiwemo kuondoa maumivu wakati wa hedhi, kizazi kuuma pamoja na kuongeza maziwa kwa kina mama wanaonyonyesha.

Aidha, mnanaa pia husaidia watu wenye tatizo la misuri inayokaza ama kustuka , kutuliza maumivu ya sikio, kutuliza maumivu, sambamba na kutibu homa ya manjano.

Mnanaa pia husaidia maradhi ya koo, minyoo kwa watoto wenye chai yake,kuzui kichefuchefu na kutapika, kutoa gesi tumboni na kuzuia kuharisha na matatizo ya tumbo.

Hata hivyo, mnanaa bado unauwezo wa kutibu maradhi mengi zaidi ambayo ni pamoja na matatizo ya meno, ambapo mhusika hupaswa kusukutua au kutafuna mmea huo, huku ukifahamika kwa kuwa dawa nzuri ya kulinda meno yasiweze kumeguka au kung’oka na kuvuja damu kwenye fizi. SOURCE GOOGLE FROM DKMANDAI.com
unaitwaje kwa kizungu ?
 
Pole sanaaa kwa hapa dar huo mmea unapatikana k,KOO sokoni ukifika pale nje waone wale wauza mboga mboga waambie nataka nanaa utapatiwa kwa bei ya tshs Mia tano tu kw a fungu,kwa kuongezea nanaa nimmea unaotibu matatizo ya mkojo km unatatizo lolote kuhusu mkojo nunua nanaa chemsha kunywa maji YAKE utaona utofauti Na awali,inatibu u.t.i. Na kwa watoto ambao awapati mkojo inawafaa sanaaa
 
Back
Top Bottom