Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Nahitaji kupata majani ya mnanaa

Pia inashusha homa kwa watoto,na kuzuia kukojoa kitandani kwa watoto.
Kweli kabisa japo nina miaka mingi sana bila kuuona huu mmea kwetu kule masaini ilikuwa ni dawa mbadala ya minyoo kwa watoto ilikuwa lazima watoto tuitumie japo mara mbili kwa mwaka
 
Akhu mie sio mpira wa kona
10864796_1056516047712469_2122487187_n.jpg

Ha ha ha ha Numbisa alijaribu kunfata mim nkamchomolea kaenda kwa mzee Asprin kapigwa za uso naona kakuona wewe mnyonge wake
Usje ukatulaumu tu sie
 
Back
Top Bottom