Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
Wow!! Ni lipi kati ya hayo
Id yako
Wow!! Ni lipi kati ya hayo
Le dada wewe achana nae aendelee na imani yake ya ajabu, usikute huyuhuyu anatamani kuwa na kali kalii, anapigilia pamba kali hatari anatamani kuwa na vitu kibao vya anasa ambavyo si asili ya wamakonde wala si asili yetu waafrika lakini akifika kwenye jina anajitoa ufahamu eti majina ya wazungu. Kwanini asiendelee pia kuvaa magome ya miti na kuacha vitu vingine vya wazungu ili wasiendelee kumtawala.
Mawazo yake mgando sana
muite kisa ukeKuna rafiki yangu kapata mtoto wa kiume ,so Mimi kama rafiki yake ameniomba nimchagulie mwanae jina ,naombeni msada wandugu maana swala limekuwa la kushitukiza kidogo.
Hujui hata kuandika kisukumaOnyanda, olehaya kinehe nkoi?
Onkimoko alemola?
Najitahidi. Sio lazima nijue sana.Hujui hata kuandika kisukuma
Kiache kisukuma jali kabila lakoNajitahidi. Sio lazima nijue sana.
Wewe umejuaje kama kisukuma sio kabila langu?Kiache kisukuma jali kabila lako
Majina mengi ya Kikristo ni ya wazungu, sasa wakristo wafanye je?Mwanao anaitwa Luis, duh!
Waafrika tutaendelea kua watumwa milele hadi mwisho wa Dunia.
Wewe mmakonde Luis wapi na wapi? Au ndio vile mkimpa mtoto jina la kizungu basi ndio ujanja na baraka ila la kwenu kimakonde ni laana.
Kazi ipo.
Kuna rafiki yangu kapata mtoto wa kiume ,so Mimi kama rafiki yake ameniomba nimchagulie mwanae jina ,naombeni msada wandugu maana swala limekuwa la kushitukiza kidogo.
Kuna rafiki yangu kapata mtoto wa kiume ,so Mimi kama rafiki yake ameniomba nimchagulie mwanae jina ,naombeni msada wandugu maana swala limekuwa la kushitukiza kidogo.
maana yake nini??wa kike au kiume?
kama me muite Giovvan
kama ke muite Melany
Google ipo!maana yake nini??
oh! My mom.Id yako
Amuite Mpumalanga
Acha kuzingua watu.We mwenyewe hadi ID yako ya JF ya kizungu,so utaendelea kutawaliwa sababu ya jina hilo??!!Mwanao anaitwa Luis, duh!
Waafrika tutaendelea kua watumwa milele hadi mwisho wa Dunia.
Wewe mmakonde Luis wapi na wapi? Au ndio vile mkimpa mtoto jina la kizungu basi ndio ujanja na baraka ila la kwenu kimakonde ni laana.
Kazi ipo.