Nahitaji dirisha 10 ya chuma yaani grill kwa morogoro

Nahitaji dirisha 10 ya chuma yaani grill kwa morogoro

papa yna

Member
Joined
Jun 21, 2014
Posts
55
Reaction score
16
wana jf ninanyumba yangu morogoro nimekamilisha kila kitu ila nimebaki kuweka dirisha 10 za feet 5by6 sasa kama kuna mtu anazo anitafute 0764992264 ili tufanye bishara bajeti yangu ni laki nane tshs 800000/= kwa zote ila tunaweza kuzungumza
 
wana jf ninanyumba yangu morogoro nimekamilisha kila kitu ila nimebaki kuweka dirisha 10 za feet 5by6 sasa kama kuna mtu anazo anitafute 0764992264 ili tufanye bishara bajeti yangu ni laki nane tshs 800000/= kwa zote ila tunaweza kuzungumza

Niaje mkuu,kwenye mambo ya wiring ya umeme usinisahau -0718302132
 
wana jf ninanyumba yangu morogoro nimekamilisha kila kitu ila nimebaki kuweka dirisha 10 za feet 5by6 sasa kama kuna mtu anazo anitafute 0764992264 ili tufanye bishara bajeti yangu ni laki nane tshs 800000/= kwa zote ila tunaweza kuzungumza

Hongera. Kwa bongo dirisha saiz hiyo siyo chini ya laki na ishirini kwa.moja.
 
wana jf ninanyumba yangu morogoro nimekamilisha kila kitu ila nimebaki kuweka dirisha 10 za feet 5by6 sasa kama kuna mtu anazo anitafute 0764992264 ili tufanye bishara bajeti yangu ni laki nane tshs 800000/= kwa zote ila tunaweza kuzungumza

Sidhani kama kuna utaratibu wa wafanya biashara kupanga bei kadiri ya mahitaji ya mteja, ila mteja uwe tayari kwa bei unayokutana nayo toka kwa mfanya biashara. Kama bajeti yako imeishia hapo basi nenda kwa awamu hadi nyumba itakapokamilika.

Kwa idadi ya madirisha uliyosema natia shaka kwa bajeti hiyo sema kama utafanya kwa awamu kama nilivyokuambia.


 
wakuu kama kuna mtu Moro anafanya biashara ya grill anitafute tufanye biashara nimalizie kajengo kangu morogoro. Nimechoka kuishi Dar! jikomboe1@gmail.com
 
Kwa budget hiyo huwezi pata, kuna fundi anaweza fanya kwa 110,000 hadi 100,000
 
Nami nidandie thread kwa mbele hapo Moro nahitaji madirisha ya Alimium 5*6 kumi kwa mtaalam yoyote aliyeko hapo gharama ni kiasi gani kwa moja ? Site ipo Kingolwira.
 
Nami nidandie thread kwa mbele hapo Moro nahitaji madirisha ya Alimium 5*6 kumi kwa mtaalam yoyote aliyeko hapo gharama ni kiasi gani kwa moja ? Site ipo Kingolwira.

uko serious mkuu..? Unataka kwa kioo gani tufanye kazi hiyo? Ni PM email yako nikutumie sample ya kazi zangu mzee.
 
Nahisi unataka za deal coz wang'oa grill wameshamiri moro,ole wako uchukue mzigo ukamatike moto utauona
 
Back
Top Bottom