Nahitaji diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,849
Likes
22,830
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,849 22,830 280
Hivi jamani hakunaga diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi Maana diet nyingi utasikia asubuhi kunywa fresh juice ya appe sijui tikiti, mchana kula kuku au samaki,Jioni anataja vikorokoro akina sie hata hatuvijui.

Hivi jaman hakunaga diet ya sie wala matembele?
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,849
Likes
22,830
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,849 22,830 280
Hahaha umenichekesha mkuu, wanakuambia ule kuku utamtoa wapi kila siku?
We acha tu mkuu mi nikishaona hivyo mwanzoni tu hata simalizii kusoma
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
416
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 416 180
ha ha ha lol.....diet ya wala matembele!
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
416
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 416 180
ukiwa unafanya diet unatakiwa ureplace unhealthy food na healthy ones!na healthy foods sio cheap labda uwe na bustani yako ya mboga na matunda!
 
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
462
Likes
10
Points
35
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
462 10 35
Mimi nafanya mazoezi asubuhi na jioni, nakunywa na maji ya vuguvugu kila niwezapo, sifanyi diet yoyote nakula chochote nitakachopata matunda yenyew naweza nikapitisha wiki sijakula lakini naliona tumbo linapungua,fanya mazoezi tu na unywe maji ya vuguvugu inatosha
 
bride

bride

Member
Joined
Feb 3, 2014
Messages
33
Likes
1
Points
13
bride

bride

Member
Joined Feb 3, 2014
33 1 13
Mimi nafanya mazoezi asubuhi na jioni, nakunywa na maji ya vuguvugu kila niwezapo, sifanyi diet yoyote nakula chochote nitakachopata matunda yenyew naweza nikapitisha wiki sijakula lakini naliona tumbo linapungua,fanya mazoezi tu na unywe maji ya vuguvugu inatosha
Ni kweli kbsa maji ya vuguvugu yanasaidia sana na results unaziona kbsa. Mimi nilishawahi kutumia maji vuguvugu na nikapungua kwa kweli.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,849
Likes
22,830
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,849 22,830 280
Mimi nafanya mazoezi asubuhi na jioni, nakunywa na maji ya vuguvugu kila niwezapo, sifanyi diet yoyote nakula chochote nitakachopata matunda yenyew naweza nikapitisha wiki sijakula lakini naliona tumbo linapungua,fanya mazoezi tu na unywe maji ya vuguvugu inatosha
Ngoja tujaribu hayo maji lol
 
R

rachel03

Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
43
Likes
0
Points
0
R

rachel03

Member
Joined Jan 2, 2014
43 0 0
Nimesikia diet ya maji vuguvugu, mdalasin na asali, inafanywaje hyo?
Kwa anayefahamu naomba anifafanulie tafadhal
 
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
462
Likes
10
Points
35
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
462 10 35
Nimesikia diet ya maji vuguvugu, mdalasin na asali, inafanywaje hyo?
Kwa anayefahamu naomba anifafanulie tafadhal
Unachanganya mdalasini na asali kwenye maji ya vuguvugu unakunywa asubuhi kabla hujala na usiku muda wa kulala, ila niliambiwa ukiweka mdalasini mwingi unashusha presha.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,849
Likes
22,830
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,849 22,830 280
Unachanganya mdalasini na asali kwenye maji ya vuguvugu unakunywa asubuhi kabla hujala na usiku muda wa kulala, ila niliambiwa ukiweka mdalasini mwingi unashusha presha.
Ni hivyo tu hakuna makorokocho mengine?
 
R

rachel03

Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
43
Likes
0
Points
0
R

rachel03

Member
Joined Jan 2, 2014
43 0 0
Huo mdalasin mf ninaweza nikaweka kijiko kidogo cha chai? Na hyo asal kiasi gan? Kwenye maji ya ujazo upi? Na baada ya kunywa hayo maji asubuh, unakaa muda gan ndio uweze kula chakula/ chai???
 
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
462
Likes
10
Points
35
halati88

halati88

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
462 10 35
Huo mdalasin mf ninaweza
nikaweka kijiko kidogo cha chai? Na hyo asal kiasi gan? Kwenye maji
ya ujazo upi? Na baada ya kunywa hayo maji asubuh, unakaa muda gan
ndio uweze kula chakula/ chai???
Fanya kikombe kimoja cha maji ya vuguvugu asali kijiko cha chakula n mdalasini kijiko cha chai,unaweza kukaa hata nusu saa tu au saa nzima,ila mimi sijawahi kutumia sababu nina low pressure nimeelekezwa tu.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,899
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,899 280
Hivi jamani hakunaga diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi?
Maana diet nyingi utasikia
'Asubuhi kunywa fresh juice ya appe sijui tikiti, mchana kula kuku au samaki,Jioni anataja vikorokoro akina sie hata hatuvijui.
Hivi jaman hakunaga diet ya sie wala matembele?
 
cerxm

cerxm

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
56
Likes
6
Points
15
cerxm

cerxm

Member
Joined Nov 14, 2013
56 6 15
Diet nzur n kupunguza chakula hasa cha usiku kama unaweza kula matunda na mboga za majan usiku pamoja na maji au juice ila chondochonde punguza vyakula vya maguta ikiwemo nazi na nyama nyama mchana kula chakula wastan asubuhi kunywa chai tupu au kitu kingn ila sio kiporo
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,742
Likes
3,067
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,742 3,067 280
Nimesikia diet ya maji vuguvugu, mdalasin na asali, inafanywaje hyo?
Kwa anayefahamu naomba anifafanulie tafadhal
Chukua mdalasini chemsha na maji then ukishakolea epua na subiri upoe kidogo weka asali kunywa unaweza weka na kahawa kuongeza msukumo wa damu...
Mnyambulisho....
1. Mdalasini huu utumika kuongeza speed ya digestion mwilini so chakula kinakua hakikai sana mwilini kinasepa....hii ukufanya kusikia njaa...
2. Asali hii hufanya mwili kuwa na glucose nyingi hvyo kuwa na nguvu na kutosikia njaa hata baada ya mdalasini kufanya yake tumboni....
3. Maji ya moto yanacreate ile digestion temperature mwilini hvyo kuweka mwili katika umeng'enywaji wa chakula cha ziada mwilini kama fat na mengineyo kuwa active all the time...
Sasa chukua mchanganyiko huo tumia na utaona kazi yake....
Hizo ndio akili zangu finyu zilivyonieleza kila kazi ya mchanganyiko huo baada ya kuvitumia na mwisho nikaona why nisijaribu kimojakimoja kuona ufanyaji wake kazi mwisho nkaja na conclusion hyo ya kizembe.....labda wataalamu waje watudadavulie zaidi...
Ila cha kuongeza lazima uwe mtu wa mazoezi kiasi sio unakaa kwenye gari muda wote utegemee kitambi kisepe....

Nawasilisha....
 

Forum statistics

Threads 1,263,839
Members 486,093
Posts 30,165,744