Nahitaji diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi


Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,624
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,624 280
Mie mwenyewe sikukuu zikiisha naanza diet

Nina mpango wa kufast juice siku tatu kila wiki kwa wiki nne
Kureplace dinner na juice kwa siku mbili kwa wiki ndani ya wiki nne

Na kupunguza carbohydrates +fats

Kisipopungua baaasi namwachia Mungu
 
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
1,749
Likes
1,939
Points
280
Age
24
Mtoto wa Baba

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
1,749 1,939 280
Hivi jamani hakunaga diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi Maana diet nyingi utasikia asubuhi kunywa fresh juice ya appe sijui tikiti, mchana kula kuku au samaki,Jioni anataja vikorokoro akina sie hata hatuvijui.

Hivi jaman hakunaga diet ya sie wala matembele?
Mumy Fanya tu mazoezi kitapungua hizi diet hutaziweza
 
C

coco bella

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
146
Likes
133
Points
60
C

coco bella

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
146 133 60
Hivi jamani hakunaga diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi Maana diet nyingi utasikia asubuhi kunywa fresh juice ya appe sijui tikiti, mchana kula kuku au samaki,Jioni anataja vikorokoro akina sie hata hatuvijui.

Hivi jaman hakunaga diet ya sie wala matembele?
Mambo yote yapo kwenye sayansi ya mapishi tu kwa Dr. Boaz Mkumbo ukimfollow huyu hutajuta
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
2,033
Likes
965
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
2,033 965 280
Muulizeni Wema Sepetu amefanyeje kupungua kwa muda mfupi.
 
W

whitefather

Member
Joined
May 29, 2018
Messages
51
Likes
29
Points
25
W

whitefather

Member
Joined May 29, 2018
51 29 25
Njia rahisi ni kufanya mazoezi sana ..then kula chakula kidogo
Week 1 tu ...utaona mabadiliko makubwa
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,763
Likes
3,075
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,763 3,075 280
Kula matunda mchana na usiku. Asubuhi pata chai ya tangawizi yenye sukari kwa mbali na andazi/muogo/chapati moja na ufanye mazoezi....
Nimefanikiw kupunguza kilo 10 ila imenichukua muda kidogo na uvumilivu...
 
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
4,224
Likes
637
Points
280
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
4,224 637 280
Mie mwenyewe sikukuu zikiisha naanza diet

Nina mpango wa kufast juice siku tatu kila wiki kwa wiki nne
Kureplace dinner na juice kwa siku mbili kwa wiki ndani ya wiki nne

Na kupunguza carbohydrates +fats

Kisipopungua baaasi namwachia Mungu
Hahaahah. Lol eti namwachia Mungu... Eeh Mi nimegain like 4kg.. Nimeanza leo water fast... Nitafanya as long as I can withstand... Day one tu kakitambi kalikosababishwa na kula sana junks wakati wa Christmas kameshuka.. Nataka nirudi zangu kwenye 65....
 
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
366
Likes
437
Points
80
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
366 437 80
Dawa ya diet rahisi ni kushindwa kulipa deni la mwanamke wa kizaramo.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,624
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,624 280
Hahaahah. Lol eti namwachia Mungu... Eeh Mi nimegain like 4kg.. Nimeanza leo water fast... Nitafanya as long as I can withstand... Day one tu kakitambi kalikosababishwa na kula sana junks wakati wa Christmas kameshuka.. Nataka nirudi zangu kwenye 65....
Aaah mie bado nakula kidogo
 
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
4,224
Likes
637
Points
280
TATIANA

TATIANA

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
4,224 637 280
Aaah mie bado nakula kidogo
Hahahhahhaha... Yaani wewe usinikumbushe.. Maana during Christmas si nimekula kama nahama.. Tarehe 27 kuangalia nimeongezeka katumbo kamevimba kwa msosi... Hahahhahhaha nikasema hell no.. Lazima nifanye water fast... Leo siku ya pili at least mzani umesogea nimepata relief na katumbo kameanza kuwa nomo...



Sent using Jamii Forums mobile app
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2,991
Likes
2,468
Points
280
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
2,991 2,468 280
Hakuna cha diet wala nn hapo ni trak na raba full zoezi kitambi tupa kule
 
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
1,398
Likes
851
Points
280
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
1,398 851 280
Hivi jamani hakunaga diet simple kwa sie wenye kupunguza vitambi Maana diet nyingi utasikia asubuhi kunywa fresh juice ya appe sijui tikiti, mchana kula kuku au samaki,Jioni anataja vikorokoro akina sie hata hatuvijui.

Hivi jaman hakunaga diet ya sie wala matembele?
Mbona wamama zetu wa zamani hawakua na vitambi
 
W

wa ukwee

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
263
Likes
20
Points
35
W

wa ukwee

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
263 20 35
Hahahhahhaha... Yaani wewe usinikumbushe.. Maana during Christmas si nimekula kama nahama.. Tarehe 27 kuangalia nimeongezeka katumbo kamevimba kwa msosi... Hahahhahhaha nikasema hell no.. Lazima nifanye water fast... Leo siku ya pili at least mzani umesogea nimepata relief na katumbo kameanza kuwa nomo...



Sent using Jamii Forums mobile app
Water fast ndo inakuaje mkuu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,624
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,624 280
Mbona wamama zetu wa zamani hawakua na vitambi
Wamama wapi hao?
Au kwa vile walikua wanajifunga matenge?

Wanawake Mara nyingi tumbo linakuja kutokana na umri ama kujifungua

Hizo factor nyingine hazina mchango mkubwa sana
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,058
Likes
33,080
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,058 33,080 280
Hamie geto kwangu nikupiga jaramba la wiki tu tumbo lote kwishaa
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,715