Nahisi kupenda ila sijampata wa kumpenda bado nifanyeje...


tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Wahenga wanasema mficha uchi hazai...
Nimejisikia mno upweke soo "nahisi kupenda ila sijampata wa kumpenda bado" nifanyeje?? I'm a girl with 28yrs.
Ukinipa ushauri wa busara nitashukuru sana...
Asanteni...
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Wahenga wanasema mficha uchi hazai...
Nimejisikia mno upweke soo "nahisi kupenda ila sijampata wa kumpenda bado" nifanyeje?? I'm a girl with 28yrs.
Ukinipa ushauri wa busara nitashukuru sana...
Asanteni...
Umewahi kupenda kabla? Au ndio uko bize kutatafuta wa kumpenda kwa mara ya kwanza? Halafu mapenzi ya kweli yako ''very automatic'', wala hayapangwi!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Nimependa sana mbinu yako ya kutangaza kutafuta mwenzi,
iko very much advanced big up mwana mama.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
sugua magoti mbele za mungu hakuna kinachoshindikiana mbele zake, PRAISE THE LORD.
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
usiumize kichwa kwa kipindi hiki mpende
Mungu wako kwanza
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Mume mwema anatoka kwa MUNGU mwombe sana naye atakupatia. Lakini vile vile kumbuka wahenga walishasema kwamba UKICHAGUA SANA NAZI MWISHO UTACHAGUA KORONA. Mungu akubariki
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Mume mwema anatoka kwa MUNGU mwombe sana naye atakupatia. Lakini vile vile kumbuka wahenga walishasema kwamba UKICHAGUA SANA NAZI MWISHO UTACHAGUA KORONA. Mungu akubariki
Nani kakwambia anatafuta mume? Kasema anatafuta mtu wa kumpenda tu. Anaweza kuwa kaolewa, mumewe yuko mbali, kwa hiyo yuko lonely anatafuta kampani! :) Shtuka!
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Hongera sana kama hujawahi kupenda au kupendwa.. Jitahidi sana kuushinda UJANA. MUNGU kwanza then MAPENZI baadae, utampata tu wa kufanana na wewe... MUNGU AKUTIE NGUVU ZAIDI.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Wahenga wanasema mficha uchi hazai...
Nimejisikia mno upweke soo "nahisi kupenda ila sijampata wa kumpenda bado" nifanyeje?? I'm a girl with 28yrs.
Ukinipa ushauri wa busara nitashukuru sana...
Asanteni...
What is your original JF ID if I may ask? Just being curious!!
 
B

Bill Ten

Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
B

Bill Ten

Member
Joined Feb 25, 2010
5 0 0
Nakuonea huruma ila usijali utapata tu, but hujatoa criteria kuwa unataka mtu wa aina gani.:)
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Wahenga wanasema mficha uchi hazai...
Nimejisikia mno upweke soo "nahisi kupenda ila sijampata wa kumpenda bado" nifanyeje?? I'm a girl with 28yrs.
Ukinipa ushauri wa busara nitashukuru sana...
Asanteni...
sahihisha hapo penye bold ili uwe fair................... mimi maisha yangu yote siijawahi kuoa a "gilr with 28 yrs old"!!!!!!!!!!!!!................ sema a "mama with 28 yrs old"............ naomba kuwasilisha..............
 
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
727
Likes
6
Points
35
M

Mchili

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
727 6 35
Katika umri huo hujakutana na wakumpenda?? Usijifungie sana ndani, changanyika na vijana wezio kwenye shughuli mbalimbali ziwe kanisani/msikitini, kwenye michezo, kwenye masomo na hata majirani halafu jitunze mwili wako uwe msafi, mrembo watakuja wengi tu wenye interest na automatically utabahatisha wakumpenda. Pia omba mungu akuongoze katika hayo yote usijekutana na matapeli manake utaumia sana.
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
Miaka 28 hujachelewa bado, ila angalia sana style yako ya kutafuta usije ukapata palipochokwa!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
inaonekana wewe sio mtu wa kujichanganya, lakini hujachelewa utapata mtu wa kumpenda zaidi omba Mungu usijeangukia kwa asiyefaa!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Omba Mungu na jichanganye mahali ambapo unapenda upate mchumba. kama ni kanisani nenda kanisani, kama ni viwanja , jichanganye sana tu, all the best.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Omba Mungu na jichanganye mahali ambapo unapenda upate mchumba. kama ni kanisani nenda kanisani, kama ni viwanja , jichanganye sana tu, all the best.
unamshauri vibaya, hao ndio hawatakiwi kanisani kabisa, tena ndi uwa wanaharibu vijana makanisani kwani wanakuwa hawana imani halisi bali wanaigiza kumwamini Mungu ili wapate wanachokitafuta.................. yeye aende tu huko viwanja sio kanisani.....................na asisahau kuchukua kondom kwa usalama wake......................
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
sahihisha hapo penye bold ili uwe fair................... mimi maisha yangu yote siijawahi kuoa a "gilr with 28 yrs old"!!!!!!!!!!!!!................ sema a "mama with 28 yrs old"............ naomba kuwasilisha..............
Huwezi jua anatumia kigezo cha Bible.kwenye Bible hata uwe bibi kizee wewe ni binti tu( binti sayuni).
Na zaidi ya hapo mimi huwa naangalia sana tamthilia.Huwa naona wenzetu wazungu akiwa na mpenzi hawajafunga ndoa ni girlfrien/boyfriend hata kama wana 50 na kuendelea.
 

Forum statistics

Threads 1,237,246
Members 475,501
Posts 29,282,533